Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.207.083.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.034.996.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.207.083.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.034.996.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,87%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho HLV, VĐV Bóng đá trẻ tại Công ty cổ phần Thể thao Sông Lam Nghệ An từ 01/07/2026 đến 31/12/2026 với 3 gói thầu.
30/08/2026 14:31
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS01: Mua sắm giày, găng tay phục vụ tập luyện và thi đấu. Dụng cụ tập luyện gồm còi, đồng hồ bấm giờ, cột dẫn bóng, lưới cầu môn, bảng chiến thuật,...
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VINH
14/05/2026 16:01
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS 02: Mua quần áo các loại, tất, bịt đầu gối, dây nhảy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VINH
14/05/2026 16:00
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS03: Mua túi đựng bóng, bóng tập luyện các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỘNG LỰC
14/05/2026 16:00
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải TBMT Gói thầu MS01: Mua sắm giày, găng tay phục vụ tập luyện và thi đấu. Dụng cụ tập luyện gồm còi, đồng hồ bấm giờ, cột dẫn bóng, lưới cầu môn, bảng chiến thuật,.. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 16:40
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải TBMT Gói thầu số MS 02: Mua quần áo các loại, tất, bịt đầu gối, dây nhảy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 16:39
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải TBMT Gói thầu số MS03: Mua túi đựng bóng, bóng tập luyện các loại theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 16:38
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho HLV, VĐV Bóng đá trẻ tại Công ty Cổ phần Thể thao Sông Lam Nghệ An năm 2026 từ 26/01/2026 đến 30/06/2026 với 3 gói thầu.
09/04/2026 07:46
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho HLV, VĐV Bóng đá trẻ tại Công ty Cổ phần Thể thao Sông Lam Nghệ An năm 2026 với 3 gói thầu.
08/04/2026 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số MS03: Mua túi đựng bóng, bóng tập luyện các loại của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỘNG LỰC
01/07/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS03: Mua túi đựng bóng, bóng tập luyện các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỘNG LỰC
01/07/2025 15:07
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS 02: Mua quần áo các loại, tất, bịt đầu gối, dây nhảy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VINH
01/07/2025 15:06
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS 01: Mua sắm giày, găng tay phục vụ tập luyện và thi đấu. dụng cụ tập luyện gồm còi, đồng hồ bấm giờ, cột dẫn bóng, lưới cầu môn, bảng chiến thuật,...
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VINH
01/07/2025 15:06
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số MS03: Mua túi đựng bóng, bóng tập luyện các loại với 1 nhà thầu tham gia.
26/06/2025 10:15
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số MS 01: Mua sắm giày, găng tay phục vụ tập luyện và thi đấu. dụng cụ tập luyện gồm còi, đồng hồ bấm giờ, cột dẫn bóng, lưới cầu môn, bảng chiến thuật,.. với 2 nhà thầu tham gia.
26/06/2025 10:15
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số MS 02: Mua quần áo các loại, tất, bịt đầu gối, dây nhảy với 3 nhà thầu tham gia.
26/06/2025 10:15
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải TBMT Gói thầu số MS 01: Mua sắm giày, găng tay phục vụ tập luyện và thi đấu. dụng cụ tập luyện gồm còi, đồng hồ bấm giờ, cột dẫn bóng, lưới cầu môn, bảng chiến thuật,.. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 13:58
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải TBMT Gói thầu số MS 02: Mua quần áo các loại, tất, bịt đầu gối, dây nhảy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 13:57
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải TBMT Gói thầu số MS03: Mua túi đựng bóng, bóng tập luyện các loại theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2025 13:56
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị cho HLV, VĐV Bóng đá trẻ tại Công ty Cổ phần Thể thao Sông Lam Nghệ An năm 2025 với 3 gói thầu.
16/06/2025 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho HLV, VĐV Bóng đá trẻ tại Công ty cổ phần Thể thao Sông Lam Nghệ An từ 01/07/2026 đến 31/12/2026 với 3 gói thầu.
30/08/2026 14:31
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS01: Mua sắm giày, găng tay phục vụ tập luyện và thi đấu. Dụng cụ tập luyện gồm còi, đồng hồ bấm giờ, cột dẫn bóng, lưới cầu môn, bảng chiến thuật,...
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VINH
14/05/2026 16:01
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS 02: Mua quần áo các loại, tất, bịt đầu gối, dây nhảy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VINH
14/05/2026 16:00
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS03: Mua túi đựng bóng, bóng tập luyện các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỘNG LỰC
14/05/2026 16:00
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải TBMT Gói thầu MS01: Mua sắm giày, găng tay phục vụ tập luyện và thi đấu. Dụng cụ tập luyện gồm còi, đồng hồ bấm giờ, cột dẫn bóng, lưới cầu môn, bảng chiến thuật,.. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 16:40
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải TBMT Gói thầu số MS 02: Mua quần áo các loại, tất, bịt đầu gối, dây nhảy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 16:39
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải TBMT Gói thầu số MS03: Mua túi đựng bóng, bóng tập luyện các loại theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 16:38
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho HLV, VĐV Bóng đá trẻ tại Công ty Cổ phần Thể thao Sông Lam Nghệ An năm 2026 từ 26/01/2026 đến 30/06/2026 với 3 gói thầu.
09/04/2026 07:46
CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho HLV, VĐV Bóng đá trẻ tại Công ty Cổ phần Thể thao Sông Lam Nghệ An năm 2026 với 3 gói thầu.
08/04/2026 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số MS03: Mua túi đựng bóng, bóng tập luyện các loại của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỘNG LỰC
01/07/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đã đăng tải 14 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỂ THAO SÔNG LAM NGHỆ AN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Để trở thành người thắng cuộc, tất cả những gì bạn cần đến là tất cả những gì bạn có. "
Khuyết Danh