Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 52 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 10,71%, Tư vấn 1,79%, Phi tư vấn 3,57%, Hỗn hợp 12,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.967.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.720.462.876 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 10,71%, Tư vấn 1,79%, Phi tư vấn 3,57%, Hỗn hợp 12,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.967.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.720.462.876 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 41 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 50 TBMT trong đó tự mời thầu 50 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy ép bối dây thủy lực 132 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ VÀ THIẾT BỊ THỦY LỰC E và C HÀ NỘI
27/10/2021 12:43
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Cung cấp máy ép bối dây thủy lực 132 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2021 15:13
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án: Mua sắm máy ép bối dây thủy lực phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với 1 gói thầu.
16/09/2021 15:08
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm máy ép bối dây thủy lực phục vụ sản xuất.
16/09/2021 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Cung cấp máy lọc dầu 8000L/h của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/04/2021 15:04
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mua sắm máy lọc dầu phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với 1 gói thầu.
12/04/2021 14:55
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm máy lọc dầu phục vụ sản xuất.
12/04/2021 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Cung cấp tổ máy phát điện diesel 312/350kVA của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/04/2021 16:27
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Mua sắm máy phát điện phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với 1 gói thầu.
01/04/2021 16:20
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm tổ máy phát điện phục vụ sản xuất.
01/04/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy ép bối dây thủy lực 132 tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ VÀ THIẾT BỊ THỦY LỰC E và C HÀ NỘI
27/10/2021 12:43
Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đăng tải TBMT Cung cấp máy ép bối dây thủy lực 132 tấn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2021 15:13
Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án: Mua sắm máy ép bối dây thủy lực phục vụ sản xuất với 1 gói thầu.
16/09/2021 15:08
Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đăng tải TBMT Cung cấp máy lọc dầu 8000L/h theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/04/2021 15:04
Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mua sắm máy lọc dầu phục vụ sản xuất với 1 gói thầu.
12/04/2021 14:55
Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đăng tải TBMT Cung cấp tổ máy phát điện diesel 312/350kVA theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/04/2021 16:27
Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Mua sắm máy phát điện phục vụ sản xuất với 1 gói thầu.
01/04/2021 16:20
Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị và thi công hệ thống xử lý nước thải theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2021 15:44
Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Hệ thống xử lý nước thải Công ty cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với 1 gói thầu.
05/01/2021 14:51
Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống giải nhiệt nguồn nước tuần hoàn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/12/2020 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy ép bối dây thủy lực 132 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ VÀ THIẾT BỊ THỦY LỰC E và C HÀ NỘI
27/10/2021 12:43
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Cung cấp máy ép bối dây thủy lực 132 tấn của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2021 15:13
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án: Mua sắm máy ép bối dây thủy lực phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với 1 gói thầu.
16/09/2021 15:08
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm máy ép bối dây thủy lực phục vụ sản xuất.
16/09/2021 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Cung cấp máy lọc dầu 8000L/h của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/04/2021 15:04
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mua sắm máy lọc dầu phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với 1 gói thầu.
12/04/2021 14:55
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm máy lọc dầu phục vụ sản xuất.
12/04/2021 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Cung cấp tổ máy phát điện diesel 312/350kVA của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/04/2021 16:27
Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Mua sắm máy phát điện phục vụ sản xuất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả với 1 gói thầu.
01/04/2021 16:20
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm tổ máy phát điện phục vụ sản xuất.
01/04/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 62 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải 56 TBMT trong 52 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 50 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần thiết bị điện Cẩm Phả có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu em đứng trước gương cùng 11 đoá hồng, em sẽ nhìn thấy 12 điều đẹp đẽ nhất thế gian. "
Khuyết Danh