Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 106.130.741.335 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 105.082.319.994 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 106.130.741.335 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 105.082.319.994 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (BT04-DVBH-DC): Bảo hiểm rủi do công trình (phần điều chỉnh) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
28/08/2026 11:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (BT03-TCXD): Xây dựng cống hộp đoạn C3-108, Cửa xả hồ Đầu Băng, cống cửa xả sân bay Gia Lâm; Thi công san nền, đường giao thông, cấp thoát nước, sân chơi đường dạo đoạn từ đốt 108 - C3; Thi công hệ thống cấp điện và chiếu sáng và thi công hệ thống cây xanh, mua sắm, lắp đặt thiết bị vui chơi thể dục thể thao toàn dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIỆT ĐỨC ANH
28/08/2026 10:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải TBMT Gói thầu (BT03-TCXD): Xây dựng cống hộp đoạn C3-108, Cửa xả hồ Đầu Băng, cống cửa xả sân bay Gia Lâm; Thi công san nền, đường giao thông, cấp thoát nước, sân chơi đường dạo đoạn từ đốt 108 - C3; Thi công hệ thống cấp điện và chiếu sáng và thi công hệ thống cây xanh, mua sắm, lắp đặt thiết bị vui chơi thể dục thể thao toàn dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/07/2026 16:05
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 2 gói thầu.
03/07/2026 17:03
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn Nhà thầu thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu còn lại dự án với 1 gói thầu.
01/07/2026 11:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình đoạn C3-Đ 108 phục vụ công tác thiết kế bản vẽ thi công điều chỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THỦ ĐÔ
04/05/2026 12:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BVTC và dự toán dự toán điều chỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG IBST
28/04/2026 17:28
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư cải tạo và xây dựng hệ thống cống nối thông hồ Vục, hồ Đầu Băng và hồ Tư Đình theo hình thức hợp đồng Xây dựng - Chuyển giao (BT).
21/04/2026 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu (BT04-DVBH-DC): Bảo hiểm rủi do công trình (phần điều chỉnh).
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
28/08/2026 11:49
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu (BT03-TCXD): Xây dựng cống hộp đoạn C3-108, Cửa xả hồ Đầu Băng, cống cửa xả sân bay Gia Lâm; Thi công san nền, đường giao thông, cấp thoát nước, sân chơi đường dạo đoạn từ đốt 108 - C3; Thi công hệ thống cấp điện và chiếu sáng và thi công hệ thống cây xanh, mua sắm, lắp đặt thiết bị vui chơi thể dục thể thao toàn dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIỆT ĐỨC ANH
28/08/2026 10:58
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI công bố KQMT gói thầu Gói thầu (BT03-TCXD): Xây dựng cống hộp đoạn C3-108, Cửa xả hồ Đầu Băng, cống cửa xả sân bay Gia Lâm; Thi công san nền, đường giao thông, cấp thoát nước, sân chơi đường dạo đoạn từ đốt 108 - C3; Thi công hệ thống cấp điện và chiếu sáng và thi công hệ thống cây xanh, mua sắm, lắp đặt thiết bị vui chơi thể dục thể thao toàn dự án với 1 nhà thầu tham gia.
30/07/2026 17:32
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đăng tải TBMT Gói thầu (BT03-TCXD): Xây dựng cống hộp đoạn C3-108, Cửa xả hồ Đầu Băng, cống cửa xả sân bay Gia Lâm; Thi công san nền, đường giao thông, cấp thoát nước, sân chơi đường dạo đoạn từ đốt 108 - C3; Thi công hệ thống cấp điện và chiếu sáng và thi công hệ thống cây xanh, mua sắm, lắp đặt thiết bị vui chơi thể dục thể thao toàn dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/07/2026 16:05
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình đoạn C3-Đ 108 phục vụ công tác thiết kế bản vẽ thi công điều chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THỦ ĐÔ
04/05/2026 12:53
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BVTC và dự toán dự toán điều chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG IBST
28/04/2026 17:28
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI công bố kết quả gói thầu XL-04/2017/NNM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI B VÀ G
16/05/2019 11:30
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đăng tải TBMT XL-04/2017/NNM theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/03/2019 10:18
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án hạ tầng kỹ thuật khu đất ở dịch vụ 3.1ha - khu nhà ở cao cấp ngôi nhà mới với 1 gói thầu.
07/03/2019 10:02
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đăng tải TBMT XL-04/2017/NNM theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/07/2018 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (BT04-DVBH-DC): Bảo hiểm rủi do công trình (phần điều chỉnh) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
28/08/2026 11:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (BT03-TCXD): Xây dựng cống hộp đoạn C3-108, Cửa xả hồ Đầu Băng, cống cửa xả sân bay Gia Lâm; Thi công san nền, đường giao thông, cấp thoát nước, sân chơi đường dạo đoạn từ đốt 108 - C3; Thi công hệ thống cấp điện và chiếu sáng và thi công hệ thống cây xanh, mua sắm, lắp đặt thiết bị vui chơi thể dục thể thao toàn dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIỆT ĐỨC ANH
28/08/2026 10:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải TBMT Gói thầu (BT03-TCXD): Xây dựng cống hộp đoạn C3-108, Cửa xả hồ Đầu Băng, cống cửa xả sân bay Gia Lâm; Thi công san nền, đường giao thông, cấp thoát nước, sân chơi đường dạo đoạn từ đốt 108 - C3; Thi công hệ thống cấp điện và chiếu sáng và thi công hệ thống cây xanh, mua sắm, lắp đặt thiết bị vui chơi thể dục thể thao toàn dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/07/2026 16:05
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 2 gói thầu.
03/07/2026 17:03
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn Nhà thầu thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu còn lại dự án với 1 gói thầu.
01/07/2026 11:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình đoạn C3-Đ 108 phục vụ công tác thiết kế bản vẽ thi công điều chỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THỦ ĐÔ
04/05/2026 12:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BVTC và dự toán dự toán điều chỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG IBST
28/04/2026 17:28
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư cải tạo và xây dựng hệ thống cống nối thông hồ Vục, hồ Đầu Băng và hồ Tư Đình theo hình thức hợp đồng Xây dựng - Chuyển giao (BT).
21/04/2026 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI NGÔI NHÀ MỚI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thiên hạ vẫn hay bảo rằng sống trên đời này, yêu và được yêu là một điều may mắn. Tôi thì chưa rõ cái may mắn đó sẽ ra sao, chỉ biết là cuộc đời này, trước khi gặp được cái thứ gọi là may mắn, là cả một khoảng thời gian dài chìm trong đau khổ, xót xa và tuyệt vọng, mà nếu nó kéo dài quá lâu, đôi khi con người ta còn chẳng màng đến chuyện may mắn hay không nữa là. "
Khuyết Danh