Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.008.249.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.832.029.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.008.249.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.832.029.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón trồng cây của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VẬT TƯ THIẾT BỊ HÒA PHÁT
21/04/2025 14:27
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải TBMT Mua phân bón trồng cây của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 15:55
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện quy trình nhân rộng, phát triển cây dược liệu Sacha inchi từ kết quả đề tài mã số: 29/ĐTKHVP-2018 kết thúc 2019 vào thực tế trên địa bàn tỉnhVĩnh Phúc, mã số: 02/DASXTNVP/2022-2024 của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh với 2 gói thầu.
21/03/2025 11:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu (hạt giống sachi, hom giống kim ngân, phân hữu cơ vi sinh, phân NPK, phân chuồng, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật, cọc luồng, cọc bê tông, dây thép buộc nhựa, dây thép buộc 1 ly, biển tên các mô hình, ni lông che phủ mặt đất) của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại xây dựng và dịch vụ Hà Nội
30/09/2022 16:56
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải TBMT Cung cấp nguyên vật liệu (hạt giống sachi, hom giống kim ngân, phân hữu cơ vi sinh, phân NPK, phân chuồng, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật, cọc luồng, cọc bê tông, dây thép buộc nhựa, dây thép buộc 1 ly, biển tên các mô hình, ni lông che phủ mặt đất) của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 10:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải TBMT Cung cấp nguyên vật liệu (hạt giống sachi, hom giống kim ngân, phân hữu cơ vi sinh, phân NPK, phân chuồng, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật, cọc luồng, cọc bê tông, dây thép buộc nhựa, dây thép buộc 1 ly, biển tên các mô hình, ni lông che phủ mặt đất) của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 09:40
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên vật liệu thực hiện dự án Xây dựng mô hình trồng, chế biến, tiêu thụ cây dược liệu: Sachi Inchi (Plukenetina Volubilis L.). kim ngân (Lonicera japonica Thunb) theo hướng GACP trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh với 1 gói thầu.
15/08/2022 15:19
Chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mô hình trồng, chế biến, tiêu thụ cây dược liệu: Sachi Inchi (Plukenetina Volubilis L.), kim ngân (Lonicera japonica Thunb) theo hướng GACP trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá.
15/08/2022 07:00
Chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mô hình trồng, chế biến, tiêu thụ cây dược liệu: Sachi Inchi (Plukenetina Volubilis L.), kim ngân (Lonicera japonica Thunb) theo hướng GACP trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá.
15/08/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh công bố kết quả gói thầu Mua phân bón trồng cây.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VẬT TƯ THIẾT BỊ HÒA PHÁT
21/04/2025 14:27
Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh công bố KQMT gói thầu Mua phân bón trồng cây với 9 nhà thầu tham gia.
29/03/2025 10:34
Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đăng tải TBMT Mua phân bón trồng cây theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 15:55
Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu (hạt giống sachi, hom giống kim ngân, phân hữu cơ vi sinh, phân NPK, phân chuồng, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật, cọc luồng, cọc bê tông, dây thép buộc nhựa, dây thép buộc 1 ly, biển tên các mô hình, ni lông che phủ mặt đất).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại xây dựng và dịch vụ Hà Nội
30/09/2022 16:56
Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh công bố KQMT gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu (hạt giống sachi, hom giống kim ngân, phân hữu cơ vi sinh, phân NPK, phân chuồng, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật, cọc luồng, cọc bê tông, dây thép buộc nhựa, dây thép buộc 1 ly, biển tên các mô hình, ni lông che phủ mặt đất) với 1 nhà thầu tham gia.
30/08/2022 17:22
Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đăng tải TBMT Cung cấp nguyên vật liệu (hạt giống sachi, hom giống kim ngân, phân hữu cơ vi sinh, phân NPK, phân chuồng, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật, cọc luồng, cọc bê tông, dây thép buộc nhựa, dây thép buộc 1 ly, biển tên các mô hình, ni lông che phủ mặt đất) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 10:37
Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đăng tải TBMT Cung cấp nguyên vật liệu (hạt giống sachi, hom giống kim ngân, phân hữu cơ vi sinh, phân NPK, phân chuồng, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật, cọc luồng, cọc bê tông, dây thép buộc nhựa, dây thép buộc 1 ly, biển tên các mô hình, ni lông che phủ mặt đất) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 09:40
Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên vật liệu thực hiện dự án Xây dựng mô hình trồng, chế biến, tiêu thụ cây dược liệu: Sachi Inchi (Plukenetina Volubilis L.). kim ngân (Lonicera japonica Thunb) theo hướng GACP trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá với 1 gói thầu.
15/08/2022 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón trồng cây của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VẬT TƯ THIẾT BỊ HÒA PHÁT
21/04/2025 14:27
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải TBMT Mua phân bón trồng cây của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 15:55
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện quy trình nhân rộng, phát triển cây dược liệu Sacha inchi từ kết quả đề tài mã số: 29/ĐTKHVP-2018 kết thúc 2019 vào thực tế trên địa bàn tỉnhVĩnh Phúc, mã số: 02/DASXTNVP/2022-2024 của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh với 2 gói thầu.
21/03/2025 11:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu (hạt giống sachi, hom giống kim ngân, phân hữu cơ vi sinh, phân NPK, phân chuồng, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật, cọc luồng, cọc bê tông, dây thép buộc nhựa, dây thép buộc 1 ly, biển tên các mô hình, ni lông che phủ mặt đất) của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại xây dựng và dịch vụ Hà Nội
30/09/2022 16:56
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải TBMT Cung cấp nguyên vật liệu (hạt giống sachi, hom giống kim ngân, phân hữu cơ vi sinh, phân NPK, phân chuồng, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật, cọc luồng, cọc bê tông, dây thép buộc nhựa, dây thép buộc 1 ly, biển tên các mô hình, ni lông che phủ mặt đất) của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 10:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải TBMT Cung cấp nguyên vật liệu (hạt giống sachi, hom giống kim ngân, phân hữu cơ vi sinh, phân NPK, phân chuồng, vôi bột, thuốc bảo vệ thực vật, cọc luồng, cọc bê tông, dây thép buộc nhựa, dây thép buộc 1 ly, biển tên các mô hình, ni lông che phủ mặt đất) của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 09:40
Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên vật liệu thực hiện dự án Xây dựng mô hình trồng, chế biến, tiêu thụ cây dược liệu: Sachi Inchi (Plukenetina Volubilis L.). kim ngân (Lonicera japonica Thunb) theo hướng GACP trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh với 1 gói thầu.
15/08/2022 15:19
Chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mô hình trồng, chế biến, tiêu thụ cây dược liệu: Sachi Inchi (Plukenetina Volubilis L.), kim ngân (Lonicera japonica Thunb) theo hướng GACP trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá.
15/08/2022 07:00
Chủ đầu tư Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mô hình trồng, chế biến, tiêu thụ cây dược liệu: Sachi Inchi (Plukenetina Volubilis L.), kim ngân (Lonicera japonica Thunb) theo hướng GACP trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá.
15/08/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần thương mại phát triển Châu Anh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cách tốt nhất để thành công trong đời là hành động theo lời khuyên mà ta trao cho người khác. "
Khuyết Danh