Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 27,27%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 380.669.228.159 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 376.949.552.685 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 27,27%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 380.669.228.159 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 376.949.552.685 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 61 gói thầu, trong đó trúng 58 gói, trượt 1 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 9.42% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 87.35% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (28), Quảng Ninh (13), Đà Nẵng (4), Sơn La (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Ninh Bình (2), Thái Nguyên (1), Không xác định (9)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (28), Quảng Ninh (13), Sơn La (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Đà Nẵng (2), Hà Nam (1), Nam Định (1), Không xác định (12)
- Có quan hệ với 13 bên mời thầu
- Có quan hệ với 20 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 4 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 71 gói thầu với 6 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00068183
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG
28/06/2025 11:39
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
15/06/2025 09:05
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 15:38
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Thí nghiệm cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH VÀ KỸ THUẬT XÂY DỰNG HÀ NỘI
08/12/2023 11:08
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm tài sản công trong ngành KSND năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÁI THỰC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
16/11/2023 11:17
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TTC
06/11/2023 16:42
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm tài sản công trong ngành KSND năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
27/10/2023 17:15
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm tài sản công trong ngành KSND năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2023 17:28
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm tài sản công trong ngành KSND năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2023 11:14
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI HOÀNG SƠN, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NOVA, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT ĐIỆN ĐẠI DƯƠNG, CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH ĐẠI THẮNG
05/10/2023 11:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI đã đăng tải 11 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AVMT HÀ NỘI có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều quan trọng nhất phải làm để giải quyết vấn đề là bắt đầu. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"