Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 367 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 352 gói thầu, trong đó có 363 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 111 gói (với 117 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 13 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 331 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 224 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,94%, Xây lắp 2,56%, Tư vấn 1,71%, Phi tư vấn 24,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 123.560.212.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 115.047.765.679 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN như sau:
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,94%, Xây lắp 2,56%, Tư vấn 1,71%, Phi tư vấn 24,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 123.560.212.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 115.047.765.679 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 460 KHLCNT trong đó có 321 KHLCNT tự đăng tải, có 139 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 147 TBMT trong đó tự mời thầu 115 TBMT, có 32 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa đường nội bộ khu điều hành công ty.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYỄN CẢNH
21/08/2026 15:40
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCNV Công ty mẹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ HÒA HẢO
21/08/2026 15:20
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, thiết bị phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên nhà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP ĐIỆN ANH KHOA
21/08/2026 14:57
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Thi công xử lý tiếp địa đường dây 110kV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Tư vấn Xây dựng đầu tư Phúc Phát BP
18/08/2026 18:39
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Phát cỏ mái đập và hành lang bảo vệ đập nhà máy thủy điện Cần Đơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYỄN CẢNH
18/08/2026 16:05
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ sửa chữa Tuabin tổ máy số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ THUẬN THIÊN
17/08/2026 16:46
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, thiết bị phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên nhà máy tháng 9/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP ĐIỆN ANH KHOA
14/08/2026 16:50
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN đăng tải KHLCNT khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCNV Công ty mẹ với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:41
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN đăng tải KHLCNT Mua vật tư, thiết bị phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên nhà với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:36
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, thiết bị phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên nhà máy tháng 8/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP ĐIỆN ANH KHOA
14/08/2026 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ kỹ thuật an toàn, PCCC&CHCN năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỜI TRANG MAI PHƯƠNG DUNG
28/07/2025 13:50
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị phương tiện bảo hộ cá nhân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỜI TRANG MAI PHƯƠNG DUNG
28/07/2025 13:49
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Gia công phanh máy phát phục vụ công tác bảo dưỡng cho 2 tổ máy.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/07/2025 13:48
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy nổ mở rộng mọi rủi ro năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/07/2025 13:48
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua vật tư lưu điện UPS nhà máy.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/07/2025 13:47
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Gia công vành đồng chèn trục.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/07/2025 13:47
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua vật tư bảo dưỡng, sửa chữa trạm đo mưa, trạm phát thanh cảnh báo lũ.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/07/2025 13:46
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Gia công két làm mát dầu ổ hướng Tuabin.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/07/2025 13:46
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua card nguồn PLC hệ thống điều tốc H2.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/07/2025 13:45
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua máy biến điện áp TU 171 thay thế trạm OPY 110kV Cần Đơn.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/07/2025 13:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa đường nội bộ khu điều hành công ty.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYỄN CẢNH
21/08/2026 15:40
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCNV Công ty mẹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ HÒA HẢO
21/08/2026 15:20
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, thiết bị phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên nhà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP ĐIỆN ANH KHOA
21/08/2026 14:57
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Thi công xử lý tiếp địa đường dây 110kV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Tư vấn Xây dựng đầu tư Phúc Phát BP
18/08/2026 18:39
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Phát cỏ mái đập và hành lang bảo vệ đập nhà máy thủy điện Cần Đơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYỄN CẢNH
18/08/2026 16:05
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ sửa chữa Tuabin tổ máy số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ THUẬN THIÊN
17/08/2026 16:46
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, thiết bị phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên nhà máy tháng 9/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP ĐIỆN ANH KHOA
14/08/2026 16:50
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN đăng tải KHLCNT khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCNV Công ty mẹ với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:41
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN đăng tải KHLCNT Mua vật tư, thiết bị phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên nhà với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:36
CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, thiết bị phục vụ công tác bảo dưỡng, sửa chữa thường xuyên nhà máy tháng 8/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP ĐIỆN ANH KHOA
14/08/2026 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN đã đăng tải 367 KHLCNT, trong đó có 352 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN đã đăng tải 117 TBMT trong 111 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 115 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN đã đăng tải 331 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 331 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 224 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN có quan hệ với 111 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ ĐIỆN CẦN ĐƠN có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có người bảo đừng đặt tên cho những điều đã trở thành quá khứ vì sẽ chỉ càng khiến bản thân không muốn buông tay. Cơ mà phải làm thế nào khi ngay từ lúc mới gặp gỡ, trong lòng đã chỉ biết hát lên rằng “anh như cánh buồm đỏ thắm em cổ tích xưa”? "
Phan Ý Yên
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.