Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.984.028.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.977.461.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.984.028.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.977.461.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 86 gói thầu, trong đó trúng 86 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 85.99% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.72% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (83), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (61), Không xác định (25)
- Có quan hệ với 20 bên mời thầu
- Có quan hệ với 36 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 11 nhà thầu trong 13 gói thầu, thắng 13 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 10 gói thầu, thắng thầu 10 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 178 gói thầu với 14 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00021027
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Hưng Yên
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: NN&PTNT Thủy lợi
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: NN&PTNT Đê điều
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: NN&PTNT Thủy lợi, đê điều
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp ĐH.92 (Nhánh 2) đoạn từ Km 2+200 đến Km 3+800 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT.
10/11/2017 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Nhà văn hóa thôn Đại Nại xã Ngô Quyền của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thanh Tùng
28/09/2017 17:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp ĐH.92 (Nhánh 2) đoạn từ Km 2+200 đến Km 3+800 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
25/09/2017 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Nhà văn hóa thôn Đại Nại xã Ngô Quyền của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
31/08/2017 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp ĐH.92 (Nhánh 2) đoạn từ Km 2+200 đến Km 3+800.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng 668
10/11/2017 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Nhà văn hóa thôn Đại Nại xã Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thanh Tùng
28/09/2017 17:39
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp ĐH.92 (Nhánh 2) đoạn từ Km 2+200 đến Km 3+800 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
25/09/2017 17:01
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp ĐH.92 (Nhánh 2) đoạn từ Km 2+200 - Km 3+800 với 5 gói thầu.
21/09/2017 09:50
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Nhà văn hóa thôn Đại Nại xã Ngô Quyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
31/08/2017 17:00
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn Đại Nại xã Ngô Quyền với 1 gói thầu.
29/08/2017 17:21
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn Đại Nại xã Ngô Quyền với 1 gói thầu.
29/08/2017 17:14
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp ĐH.60 huyện Kim Động với 1 gói thầu.
27/06/2017 19:31
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Dung (Đoạn từ nhà ông Kể đi ĐT.376) với 1 gói thầu.
08/12/2016 11:19
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa xã Ngô Quyền, huyện Tiên Lữ với 1 gói thầu.
06/09/2016 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp ĐH.92 (Nhánh 2) đoạn từ Km 2+200 đến Km 3+800 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT.
10/11/2017 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Nhà văn hóa thôn Đại Nại xã Ngô Quyền của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thanh Tùng
28/09/2017 17:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp ĐH.92 (Nhánh 2) đoạn từ Km 2+200 đến Km 3+800 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
25/09/2017 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Nhà văn hóa thôn Đại Nại xã Ngô Quyền của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
31/08/2017 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thường người có nhiều việc phải làm và muốn làm, người đó sẽ tìm thấy thời gian nhiều nhất. "
Smiles (Anh)
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.