Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 28,00%, Tư vấn 56,00%, Phi tư vấn 16,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 301.967.699.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 280.266.661.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 28,00%, Tư vấn 56,00%, Phi tư vấn 16,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 301.967.699.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 280.266.661.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 7 gói thầu, trong đó trúng 7 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (4), Ninh Bình (1), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Dương (4), Hà Nam (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 11 gói thầu với 4 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ MỎ ĐỊA CHẤT
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00061214
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa chất
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp Đường dây & TBA
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông Đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải TBMT Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2023 18:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
28/12/2022 19:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải TBMT Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/12/2022 19:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải TBMT Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2022 17:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn quản lý dự án (phần khối lượng điều chỉnh, bổ sung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
24/08/2022 11:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Khảo sát, đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
23/08/2022 08:39
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị nhánh nối QL.5, nút giao Km4+200 và đường trục Đông Tây từ Km4+176,25 đến Km5+486,10 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
15/08/2022 23:15
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị nút giao QL.17B và đường trục Đông Tây từ Km5+486,10 đến Km6+926,89 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
15/08/2022 23:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán đoạn tuyến điều chỉnh, bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
15/08/2022 23:11
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng nhánh nối QL.5, nút giao Km4+200 và đường trục Đông Tây từ Km4+176,25 đến Km5+486,10 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
31/07/2022 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội, Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
20/02/2025 21:35
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 12: Bảo hiểm công trình với 4 nhà thầu tham gia.
28/11/2024 11:31
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Bảo hiểm công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/11/2024 21:55
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Bảo hiểm công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2024 22:52
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng đường trục Đông Tây từ Km11+885 - Km14+721,18.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VỮNG MẠNH KTĐ, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỆT THANH
17/11/2024 21:51
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng đường trục Đông Tây từ Km9+450 - Km11+885.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 628
17/11/2024 21:39
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng đường trục Đông Tây từ Km11+885 - Km14+721,18.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG 30-10, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG 808
07/11/2024 15:40
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng đường trục Đông Tây từ Km9+450 - Km11+885.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐÊ KÈ VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN HẢI DƯƠNG, Công ty cổ phần xây lắp và sửa chữa thiết bị điện Miền Bắc
24/10/2024 20:24
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng đường trục Đông Tây từ Km6+926,89 - Km9+450.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ AN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN CẦU 7 THĂNG LONG
24/10/2024 20:20
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng đường trục Đông Tây từ Km6+926,89 - Km9+450.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐƯỜNG BỘ
24/10/2024 20:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải TBMT Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2023 18:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
28/12/2022 19:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải TBMT Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/12/2022 19:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải TBMT Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2022 17:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn quản lý dự án (phần khối lượng điều chỉnh, bổ sung) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
24/08/2022 11:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Khảo sát, đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
23/08/2022 08:39
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị nhánh nối QL.5, nút giao Km4+200 và đường trục Đông Tây từ Km4+176,25 đến Km5+486,10 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
15/08/2022 23:15
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị nút giao QL.17B và đường trục Đông Tây từ Km5+486,10 đến Km6+926,89 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
15/08/2022 23:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán đoạn tuyến điều chỉnh, bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
15/08/2022 23:11
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Phú Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng nhánh nối QL.5, nút giao Km4+200 và đường trục Đông Tây từ Km4+176,25 đến Km5+486,10 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1.
31/07/2022 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải 25 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TECCO1 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Biểu hiện đầu tiên của tình yêu chân thật ở người con trai là sự rụt rè, còn ở người con gái là sự táo bạo. "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.