Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã định danh (theo MSC mới)
vn2600496908
Tên đơn vị (Đầy đủ)

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT XÂY DỰNG MINH ĐỨC

Tên đơn vị (tiếng Anh)
MINH ĐỨC CONSULTANT DEVELOPMENT TECHNOLOGY CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY
Số ĐKKD
2600496908
Địa chỉ
Thửa đất số D49 Khu Tái định cư LK19a, LK19b, X7, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Thửa đất số D49 Khu Tái định cư LK19a, LK19b, X7, Phường Dương Nội, Hà Nội
Mã số thuế
2600496908
Ngày cấp
26/02/2009
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Công ty Cổ phần
Người đại diện
NGUYỄN HUY TƯỞNG
Chức vụ
Giám Đốc
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
25/09/2024
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT XÂY DỰNG MINH ĐỨC như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bên mời thầu này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT XÂY DỰNG MINH ĐỨC như sau:
  • Đã tham gia 69 gói thầu, trong đó trúng 47 gói, trượt 19 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 10.36% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (24), Phú Thọ (7), Bắc Ninh (5), Thanh Hoá (5), Ninh Bình (3), Hưng Yên (3), Hải Phòng (2), Lâm Đồng (2), Đồng Nai (2), Tuyên Quang (2), Cần Thơ (1), Đắk Lắk (1), Cà Mau (1), Lạng Sơn (1), Lào Cai (1), Cao Bằng (1), Không xác định (13)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (24), Phú Thọ (5), Bắc Giang (5), Thanh Hoá (5), Hưng Yên (3), Hải Dương (2), Ninh Bình (2), Bình Phước (2), Hà Giang (2), Cần Thơ (1), Phú Yên (1), Lâm Đồng (1), Bạc Liêu (1), Lạng Sơn (1), Lào Cai (1), Hòa Bình (1), Cao Bằng (1), Hà Nam (1), Không xác định (15)
  • Có quan hệ với 40 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 35 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 72 nhà thầu trong 33 gói thầu, thắng 11 gói, thua 19 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 58 nhà thầu trong 22 gói thầu, thắng thầu 20 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 9 gói thầu với 2 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Bên mời thầu này cũng là tổ chức xây dựng với những thông tin như sau:
  • Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT XÂY DỰNG MINH ĐỨC
  • Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00023576
  • Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội
  • Lĩnh vực:
     ⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp nhẹ
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp nhẹ
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
Phần mềm DauThau.info thu thập từ cơ sở dữ liệu Năng lực hoạt động xây dựng quốc gia

Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Đã xem: 67
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây