Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 72 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 190 gói thầu, trong đó có 70 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 60 gói (với 68 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 130 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 128 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 2,94%, Phi tư vấn 14,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.700.164.223 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 111.581.152.919 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 2,94%, Phi tư vấn 14,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.700.164.223 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 111.581.152.919 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 70 KHLCNT trong đó có 70 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 64 TBMT trong đó tự mời thầu 64 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 162 gói thầu, trong đó trúng 160 gói, trượt 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 11.09% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.53% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (30), Thái Nguyên (3), Phú Thọ (2), Quảng Ninh (2), Gia Lai (1), Đà Nẵng (1), Tuyên Quang (1), Lạng Sơn (1), Lâm Đồng (1), Hải Phòng (1), Hưng Yên (1), Không xác định (118)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (30), Thái Nguyên (3), Phú Thọ (2), Quảng Ninh (2), Bình Định (1), Quảng Nam (1), Tuyên Quang (1), Lạng Sơn (1), Lâm Đồng (1), Hải Phòng (1), Thái Bình (1), Không xác định (118)
- Có quan hệ với 60 bên mời thầu
- Có quan hệ với 58 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 13 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 1 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 259 gói thầu với 28 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản cuốn: Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử thành phố Từ Sơn (Dành cho cấp Tiểu học, THCS, THPT) và cuốn Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ thành phố Từ Sơn (Dành cho Trung tâm chính trị thành phố). của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
07/12/2022 11:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Biên soạn, in ấn và hoàn thiện cuốn: Tài liệu giáo dục truyền thống, lịch sử huyện Ba Chẽ (Dành cho cấp tiểu học, THCS, THPT)” và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Ba Chẽ (1946 - 2022) (Dành cho Trung tâm Chính trị huyện)”. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
27/09/2022 17:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa phục vụ bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
12/09/2022 08:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Biên soạn, in ấn và hoàn thiện cuốn: Tài liệu giáo dục truyền thống, lịch sử huyện Ba Chẽ (Dành cho cấp tiểu học, THCS, THPT)” và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Ba Chẽ (1946 - 2022) (Dành cho Trung tâm Chính trị huyện)”. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2022 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Biên soạn, xuất bản bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Ba Chẽ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI với 3 gói thầu.
24/08/2022 16:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn nội dung và in ấn cuốn sách : “Lịch sử Đảng bộ và Nhân dân xã Tòng Bạt (1930-2020)” của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
24/08/2022 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua vật tư, hàng hóa phục vụ bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 09:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa phục vụ bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI với 3 gói thầu.
18/08/2022 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị CTĐ, CTCT và VPP phục vụ công tác chuyên môn ngành KHTH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
11/08/2022 11:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiế bị giám sát thời gian và quãng đường học thực hành lái xe của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
05/08/2022 13:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đo vẽ bản đồ địa chính,kê khai cấp GCN Quyền sử dụng đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY Cổ PHẦN TẬP ĐOÀN THUẬN PHÁT
16/05/2024 14:20
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Đo vẽ bản đồ địa chính,kê khai cấp GCN Quyền sử dụng đất với 1 nhà thầu tham gia.
19/03/2024 09:19
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đo vẽ bản đồ địa chính,kê khai cấp GCN Quyền sử dụng đất theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/03/2024 10:29
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản cuốn: Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử thành phố Từ Sơn (Dành cho cấp Tiểu học, THCS, THPT) và cuốn Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ thành phố Từ Sơn (Dành cho Trung tâm chính trị thành phố)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Thương mại và Truyền thông Nhất Nam
07/12/2022 11:10
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Biên soạn, in ấn và hoàn thiện cuốn: Tài liệu giáo dục truyền thống, lịch sử huyện Ba Chẽ (Dành cho cấp tiểu học, THCS, THPT)” và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Ba Chẽ (1946 - 2022) (Dành cho Trung tâm Chính trị huyện)”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Thương mại và Truyền thông Nhất Nam
27/09/2022 17:03
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Biên soạn, in ấn và hoàn thiện cuốn: Tài liệu giáo dục truyền thống, lịch sử huyện Ba Chẽ (Dành cho cấp tiểu học, THCS, THPT)” và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Ba Chẽ (1946 - 2022) (Dành cho Trung tâm Chính trị huyện)”. với 1 nhà thầu tham gia.
15/09/2022 14:57
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa phục vụ bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM
12/09/2022 08:46
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Biên soạn, in ấn và hoàn thiện cuốn: Tài liệu giáo dục truyền thống, lịch sử huyện Ba Chẽ (Dành cho cấp tiểu học, THCS, THPT)” và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Ba Chẽ (1946 - 2022) (Dành cho Trung tâm Chính trị huyện)”. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2022 14:21
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Mua vật tư, hàng hóa phục vụ bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
31/08/2022 10:00
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Biên soạn, xuất bản bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Ba Chẽ với 3 gói thầu.
24/08/2022 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản cuốn: Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử thành phố Từ Sơn (Dành cho cấp Tiểu học, THCS, THPT) và cuốn Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ thành phố Từ Sơn (Dành cho Trung tâm chính trị thành phố). của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
07/12/2022 11:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Biên soạn, in ấn và hoàn thiện cuốn: Tài liệu giáo dục truyền thống, lịch sử huyện Ba Chẽ (Dành cho cấp tiểu học, THCS, THPT)” và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Ba Chẽ (1946 - 2022) (Dành cho Trung tâm Chính trị huyện)”. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
27/09/2022 17:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa phục vụ bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
12/09/2022 08:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Biên soạn, in ấn và hoàn thiện cuốn: Tài liệu giáo dục truyền thống, lịch sử huyện Ba Chẽ (Dành cho cấp tiểu học, THCS, THPT)” và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Ba Chẽ (1946 - 2022) (Dành cho Trung tâm Chính trị huyện)”. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2022 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Biên soạn, xuất bản bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Ba Chẽ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI với 3 gói thầu.
24/08/2022 16:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn nội dung và in ấn cuốn sách : “Lịch sử Đảng bộ và Nhân dân xã Tòng Bạt (1930-2020)” của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
24/08/2022 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua vật tư, hàng hóa phục vụ bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 09:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa phục vụ bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI với 3 gói thầu.
18/08/2022 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị CTĐ, CTCT và VPP phục vụ công tác chuyên môn ngành KHTH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
11/08/2022 11:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiế bị giám sát thời gian và quãng đường học thực hành lái xe của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI.
05/08/2022 13:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải 72 KHLCNT, trong đó có 190 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải 68 TBMT trong 60 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 64 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI đã đăng tải 61 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH DỰ ÁN XÂY DỰNG HÀ NỘI có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nếu em không biết thế nào là tình yêu đích thực, em sẽ tìm thấy nó sao đây? "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".