Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh như sau:
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 95,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 109.998.983.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 109.820.083.149 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 95,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 109.998.983.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 109.820.083.149 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 34 gói thầu, trong đó trúng 34 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (34)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (34)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 57 gói thầu với 16 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG GIANG ANH
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00080602
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Nghệ An
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình, khảo sát địa chất công trình
⚬ Lập thiết kế quy hoạch xây dựng: Lập thiết kế quy hoạch xây dựng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật cấp nước, thoát nước; xử lý chất thải rắn
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn thủy lợi, đê điều
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng - hạ tầng kỹ thuật
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng, hạ tầng kỹ thuật
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
13/02/2023 15:04
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Quy hoạch sử dụng đất thời kỳ 2021-2030 huyện Quế Phong của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
02/12/2021 09:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
23/08/2021 10:53
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
04/08/2021 14:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
10/06/2021 07:49
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Cầu Đường mới và hệ thống cống thoát nước dọc tuyến đường mới nối đường N5 qua UBND xã ra Quốc lộ 1A, xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh với 4 gói thầu.
06/05/2021 10:29
Chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Cầu Đường mới và hệ thống cống thoát nước dọc tuyến đường mới nối đường N5 qua UBND xã ra Quốc lộ 1A, .
06/05/2021 10:10
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
07/04/2021 13:21
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
02/03/2021 14:27
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
10/12/2020 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
16/06/2025 17:26
Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG, CÔNG TY CP HC MINH ĐẠT
06/06/2025 10:54
Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
02/06/2025 10:27
Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2025 10:22
Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
23/05/2025 14:43
Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 14:08
Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 09:44
Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
15/05/2025 14:02
Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
15/05/2025 14:02
Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
13/02/2023 15:04
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Quy hoạch sử dụng đất thời kỳ 2021-2030 huyện Quế Phong của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
02/12/2021 09:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
23/08/2021 10:53
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
04/08/2021 14:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
10/06/2021 07:49
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Cầu Đường mới và hệ thống cống thoát nước dọc tuyến đường mới nối đường N5 qua UBND xã ra Quốc lộ 1A, xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh với 4 gói thầu.
06/05/2021 10:29
Chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Cầu Đường mới và hệ thống cống thoát nước dọc tuyến đường mới nối đường N5 qua UBND xã ra Quốc lộ 1A, .
06/05/2021 10:10
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
07/04/2021 13:21
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
02/03/2021 14:27
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh.
10/12/2020 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 65 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải 20 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Giang Anh có quan hệ với 10 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chính quyền năng của tư duy cho con người sức mạnh chiến thắng tự nhiên. "
Hans Christian Andersen
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.