Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.919.753.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.897.291.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.919.753.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.897.291.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 17 gói thầu, trong đó trúng 17 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Long (12), Đồng Tháp (1), Cần Thơ (1), Khánh Hòa (1), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bến Tre (12), Tiền Giang (1), Hậu Giang (1), Ninh Thuận (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 74 gói thầu với 6 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00050936
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Tỉnh Bến Tre
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; cơ - điện; cấp - thoát nước) công trình dân dụng Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; cơ - điện; cấp - thoát nước) công trình dân dụng và công nghiệp Công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế; thẩm tra thiết kế xây dựng (kiến trúc; kết cấu; cơ - điện; cấp - thoát nước) công trình công nghiệp Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông cầu
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Lắp đặt máy biến áp công suất 320kVA (bao gồm máy biến áp, chi phí vật tư, nhân công, lắp đặt và các chi phí có liên quan) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐIỆN THUẬN PHÁT
12/05/2021 10:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Hoạt động 05: Mua máy móc sản xuất phôi nút áo và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Võ Văn Điểm
19/03/2021 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Hoạt động 06: Mua sắm vật tư, máy móc thiết bị, cải tiến dây chuyền cắt than, tiết giảm định mức tiêu hao nguyên liệu và giảm thểu bụi ô nhiễm môi trường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Võ Văn Điểm
19/03/2021 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Hoạt động 07: Cải tiến hệ thống xử lý khói lò than gáo dừa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Võ Văn Điểm
19/03/2021 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải TBMT Gói 02: Lắp đặt máy biến áp công suất 320kVA (bao gồm máy biến áp, chi phí vật tư, nhân công, lắp đặt và các chi phí có liên quan) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/03/2021 11:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua máy bắn màu hạt điều của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HỢP PHÁT
03/02/2021 17:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải TBMT Hoạt động 07: Cải tiến hệ thống xử lý khói lò than gáo dừa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/02/2021 00:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải TBMT Hoạt động 06: Mua sắm vật tư, máy móc thiết bị, cải tiến dây chuyền cắt than, tiết giảm định mức tiêu hao nguyên liệu và giảm thểu bụi ô nhiễm môi trường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/01/2021 23:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải TBMT Hoạt động 05: Mua máy móc sản xuất phôi nút áo và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/01/2021 23:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải KHLCNT Hoạt động 07: Cải tiến hệ thống xử lý khói lò than gáo dừa thuộc Đề xuất kinh doanh: Cải tiến sản xuất than gáo dừa thân thiện môi trường và phát triển sản phẩm giá trị gia tăng từ gáo dừa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG với 1 gói thầu.
10/01/2021 21:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG công bố kết quả gói thầu Gói 02: Lắp đặt máy biến áp công suất 320kVA (bao gồm máy biến áp, chi phí vật tư, nhân công, lắp đặt và các chi phí có liên quan).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐIỆN THUẬN PHÁT
12/05/2021 10:35
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG công bố kết quả gói thầu Hoạt động 05: Mua máy móc sản xuất phôi nút áo và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Võ Văn Điểm
19/03/2021 17:04
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG công bố kết quả gói thầu Hoạt động 06: Mua sắm vật tư, máy móc thiết bị, cải tiến dây chuyền cắt than, tiết giảm định mức tiêu hao nguyên liệu và giảm thểu bụi ô nhiễm môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Võ Văn Điểm
19/03/2021 17:00
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG công bố kết quả gói thầu Hoạt động 07: Cải tiến hệ thống xử lý khói lò than gáo dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: Võ Văn Điểm
19/03/2021 16:51
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG công bố KQMT gói thầu Gói 02: Lắp đặt máy biến áp công suất 320kVA (bao gồm máy biến áp, chi phí vật tư, nhân công, lắp đặt và các chi phí có liên quan) với 1 nhà thầu tham gia.
18/03/2021 10:12
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đăng tải TBMT Gói 02: Lắp đặt máy biến áp công suất 320kVA (bao gồm máy biến áp, chi phí vật tư, nhân công, lắp đặt và các chi phí có liên quan) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/03/2021 11:39
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG công bố KQMT gói thầu Hoạt động 07: Cải tiến hệ thống xử lý khói lò than gáo dừa với 1 nhà thầu tham gia.
08/02/2021 11:00
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG công bố KQMT gói thầu Hoạt động 06: Mua sắm vật tư, máy móc thiết bị, cải tiến dây chuyền cắt than, tiết giảm định mức tiêu hao nguyên liệu và giảm thểu bụi ô nhiễm môi trường với 1 nhà thầu tham gia.
08/02/2021 10:35
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG công bố KQMT gói thầu Hoạt động 05: Mua máy móc sản xuất phôi nút áo và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
08/02/2021 10:19
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua máy bắn màu hạt điều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HỢP PHÁT
03/02/2021 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Lắp đặt máy biến áp công suất 320kVA (bao gồm máy biến áp, chi phí vật tư, nhân công, lắp đặt và các chi phí có liên quan) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐIỆN THUẬN PHÁT
12/05/2021 10:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Hoạt động 05: Mua máy móc sản xuất phôi nút áo và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Võ Văn Điểm
19/03/2021 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Hoạt động 06: Mua sắm vật tư, máy móc thiết bị, cải tiến dây chuyền cắt than, tiết giảm định mức tiêu hao nguyên liệu và giảm thểu bụi ô nhiễm môi trường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Võ Văn Điểm
19/03/2021 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Hoạt động 07: Cải tiến hệ thống xử lý khói lò than gáo dừa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Võ Văn Điểm
19/03/2021 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải TBMT Gói 02: Lắp đặt máy biến áp công suất 320kVA (bao gồm máy biến áp, chi phí vật tư, nhân công, lắp đặt và các chi phí có liên quan) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/03/2021 11:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua máy bắn màu hạt điều của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HỢP PHÁT
03/02/2021 17:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải TBMT Hoạt động 07: Cải tiến hệ thống xử lý khói lò than gáo dừa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/02/2021 00:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải TBMT Hoạt động 06: Mua sắm vật tư, máy móc thiết bị, cải tiến dây chuyền cắt than, tiết giảm định mức tiêu hao nguyên liệu và giảm thểu bụi ô nhiễm môi trường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/01/2021 23:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải TBMT Hoạt động 05: Mua máy móc sản xuất phôi nút áo và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/01/2021 23:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải KHLCNT Hoạt động 07: Cải tiến hệ thống xử lý khói lò than gáo dừa thuộc Đề xuất kinh doanh: Cải tiến sản xuất than gáo dừa thân thiện môi trường và phát triển sản phẩm giá trị gia tăng từ gáo dừa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG với 1 gói thầu.
10/01/2021 21:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀM LUÔNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những điều ít ỏi mà tôi biết đến từ sự ngu dốt của tôi. "
Sacha Guitry
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.