Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 167 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 105 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 186 gói thầu, trong đó có 105 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 163 gói (với 190 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 155 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 86 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 72 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,37%, Xây lắp 0%, Tư vấn 4,21%, Phi tư vấn 18,42%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 104.277.524.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.537.427.426 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 167 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,37%, Xây lắp 0%, Tư vấn 4,21%, Phi tư vấn 18,42%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 104.277.524.818 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.537.427.426 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 104 KHLCNT trong đó có 104 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 132 TBMT trong đó tự mời thầu 132 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1260 gói thầu, trong đó trúng 1259 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 55.21% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 77.64% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (251), Lào Cai (200), Hải Phòng (109), Phú Thọ (64), Thái Nguyên (47), Quảng Ninh (39), Hưng Yên (33), Ninh Bình (32), Tuyên Quang (31), Lâm Đồng (13), Cao Bằng (10), TP.Hồ Chí Minh (9), Sơn La (8), Lạng Sơn (6), Nghệ An (6), Thanh Hoá (5), Lai Châu (4), Hà Tĩnh (3), Bắc Ninh (3), Toàn quốc (2), Đắk Lắk (2), Khánh Hòa (1), Quảng Trị (1), Điện Biên (1), Không xác định (380)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (251), Lào Cai (122), Hải Phòng (76), Phú Thọ (45), Yên Bái (40), Quảng Ninh (39), Thái Nguyên (26), Thái Bình (24), Hải Dương (23), Bắc Kạn (20), Hà Giang (19), Hà Nam (12), Vĩnh Phúc (11), Cao Bằng (10), Tuyên Quang (10), Ninh Bình (9), Nam Định (8), Sơn La (8), Lâm Đồng (7), Lạng Sơn (6), Hưng Yên (6), Nghệ An (6), Hòa Bình (5), Thanh Hoá (5), Lai Châu (4), Hà Tĩnh (3), Bắc Ninh (3), Bà Rịa - Vũng Tàu (3), TP.Hồ Chí Minh (2), Khánh Hòa (1), Quảng Bình (1), Điện Biên (1), Đắk Nông (1), Phú Yên (1), Không xác định (453)
- Có quan hệ với 293 bên mời thầu
- Có quan hệ với 345 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3274 gói thầu với 18 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
24/11/2022 17:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
24/11/2022 17:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua vật tư, trang thiết bị y tế phục vụ khám, chữa bệnh cho bộ đội và nhân dân khu vực biên giới và Trạm QDYKH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
04/11/2022 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua vật tư, trang thiết bị y tế phục vụ khám, chữa bệnh cho bộ đội và nhân dân khu vực biên giới và Trạm QDYKH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/09/2022 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
15/09/2022 12:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
15/09/2022 12:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ phòng chống Covid-19 của Trung tâm Y tế huyện Yên Minh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
15/09/2022 00:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế cho Trung tâm y tế huyện Văn Giang phục vụ công tác phòng chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế cho Trung tâm y tế huyện Văn Giang phục vụ công tác phòng chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM với 1 gói thầu.
18/08/2022 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ phòng chống Covid-19 của Trung tâm Y tế huyện Yên Minh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/07/2022 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê dịch vụ tư vấn chứng nhận VietGAP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ NATEK
15/09/2025 16:38
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ cấp chứng nhận VietGAP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Chứng nhận JICA
05/09/2025 15:38
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm Vật tư, hoá chất sử dụng cho máy xét nghiệm khí máu PRIME 53657 và máy xét nghiệm khí máu GEM Premier 350 thuộc dự toán Mua sắm vật tư, hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Móng Cái năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ ĐẶNG GIA
07/08/2025 11:32
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm Vật tư, hoá chất sử dụng cho máy xét nghiệm đông máu tự động CA620 và máy xét nghiệm đông máu tự động STACOMPACT MAX thuộc dự toán Mua sắm vật tư, hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Móng Cái năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA LONG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN
04/08/2025 15:43
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua phân hữu cơ vi sinh thực hiện mô hình "Thâm canh cây ăn quả VietGAP" thuộc Đề án "Phát triển vùng sản xuất cây ăn quả, hoa, cây cảnh tập trung trên địa bàn tỉnh Hưng Yên giai đoạn 2020-2025" năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC KỲ
01/08/2025 11:52
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Mua sắm Hóa chất xét nghiệm Vi sinh thuộc dự toán Mua sắm vật tư, hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Móng Cái năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DEKA
31/07/2025 12:19
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm Vật tư, hoá chất sử dụng cho máy xét nghiệm miễn dịch Cobas E411 thuộc dự toán Mua sắm vật tư, hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Móng Cái năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN
31/07/2025 12:19
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm Vật tư, hoá chất sử dụng cho máy xét nghiệm sinh hoá tự động Monarch-400 và máy xét nghiệm sinh hoá tự động C311 thuộc dự toán Mua sắm vật tư, hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Móng Cái năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN
31/07/2025 12:18
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm Vật tư, hoá chất sử dụng cho máy xét nghiệm huyết học tự động Auto Star Diff 5 và máy xét nghiệm Huyết học XN-1000 thuộc dự toán Mua sắm vật tư, hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Móng Cái năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ ĐẶNG GIA, CÔNG TY TNHH GIA LONG PHÁT
31/07/2025 12:17
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tán sỏi phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Trung tâm Y tế thành phố Móng Cái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHOA HỌC VÀ Y TẾ BTC
29/07/2025 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
24/11/2022 17:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
24/11/2022 17:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua vật tư, trang thiết bị y tế phục vụ khám, chữa bệnh cho bộ đội và nhân dân khu vực biên giới và Trạm QDYKH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
04/11/2022 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua vật tư, trang thiết bị y tế phục vụ khám, chữa bệnh cho bộ đội và nhân dân khu vực biên giới và Trạm QDYKH của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/09/2022 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
15/09/2022 12:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
15/09/2022 12:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ phòng chống Covid-19 của Trung tâm Y tế huyện Yên Minh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM.
15/09/2022 00:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế cho Trung tâm y tế huyện Văn Giang phục vụ công tác phòng chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế cho Trung tâm y tế huyện Văn Giang phục vụ công tác phòng chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM với 1 gói thầu.
18/08/2022 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ phòng chống Covid-19 của Trung tâm Y tế huyện Yên Minh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/07/2022 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải 105 KHLCNT, trong đó có 186 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải 190 TBMT trong 163 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 132 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 58 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM đã đăng tải 155 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 155 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM có quan hệ với 167 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngôn ngữ là một môn nghệ thuật tinh thâm uyên bác, mỗi một câu nói trước khi được thốt ra, phải học cách nghĩ đi nghĩ lại ba lần trong đầu đã, cố gắng hết sức để lựa chọn một phương thức hữu hảo và dễ được người khác chấp nhận nhất để từng bước từng bước tiến hành thảo luận. Do đó, duy trì tốt các mối quan hệ mới là bước đầu tiên thiết thực giúp người ta tiếp cận gần hơn với giấc mơ. "
Tiểu Hài Tử Ngươi Đến Đây