Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã định danh (theo MSC mới)
vn5700893580
Tên đơn vị (Đầy đủ)

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG AN

Số ĐKKD
5700893580
Địa chỉ
Tổ 8, khu Thượng Trung, Phường Móng Cái 2, Quảng Ninh
Mã số thuế
5700893580
Ngày cấp
01/07/2008
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Công ty Cổ phần
Người đại diện
NGUYỄN HỮU TÂM
Chức vụ
Giám Đốc
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
13/02/2026
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG AN như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG AN như sau:

  • Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
  • Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
  • Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bên mời thầu này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG AN như sau:
  • Đã tham gia 95 gói thầu, trong đó trúng 67 gói, trượt 22 gói, 2 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 28.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 107.76% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (46), Nghệ An (4), Lạng Sơn (3), Hà Nội (2), Hải Phòng (2), Ninh Bình (2), Hà Tĩnh (1), Bắc Ninh (1), Lào Cai (1), Tuyên Quang (1), Không xác định (32)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (46), Nghệ An (4), Lạng Sơn (3), Hà Nội (2), Nam Định (2), Hà Tĩnh (1), Hải Phòng (1), Bắc Giang (1), Lào Cai (1), Không xác định (34)
  • Có quan hệ với 17 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 23 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 98 nhà thầu trong 49 gói thầu, thắng 23 gói, thua 22 gói, 1 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 31 nhà thầu trong 38 gói thầu, thắng thầu 30 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Bên mời thầu này cũng là tổ chức xây dựng với những thông tin như sau:
  • Tên tổ chức xây dựng: Công ty cổ phần Tư vấn và xây dựng Quảng An
  • Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00012155
  • Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Ninh
  • Lĩnh vực:
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp, thoát nước
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn Thủy lợi
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp năng lượng Đường dây và trạm biến áp
     ⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình:
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn Thủy lợi
     ⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình:
     ⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Dân dụng
     ⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
     ⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
     ⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Nông nghiệp và phát triển nông thôn
     ⚬ Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình:
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp năng lượng Đường dây và trạm biến áp
Phần mềm DauThau.info thu thập từ cơ sở dữ liệu Năng lực hoạt động xây dựng quốc gia

Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Hoạt động của bên mời thầu

Danh sách KQLCNT đã được bên mời thầu đăng tải

Gói thầu
Mở thầu
Hoàn thành
Kết quả
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG AN đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:
  • Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Tổng số gói thầu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG AN có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đã xem: 357
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây