Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 103 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,89%, Xây lắp 30,56%, Tư vấn 13,89%, Phi tư vấn 41,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.733.629.744 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.278.541.743 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,89%, Xây lắp 30,56%, Tư vấn 13,89%, Phi tư vấn 41,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.733.629.744 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.278.541.743 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 426 gói thầu, trong đó trúng 419 gói, trượt 0 gói, 6 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 54.32% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.82% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (185), Thái Nguyên (2), Lâm Đồng (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Quảng Ninh (1), Lào Cai (1), Đà Nẵng (1), Không xác định (232)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (185), Thái Nguyên (2), Lâm Đồng (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Quảng Ninh (1), Lào Cai (1), Đà Nẵng (1), Không xác định (232)
- Có quan hệ với 43 bên mời thầu
- Có quan hệ với 46 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 14 nhà thầu trong 8 gói thầu, thắng 7 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 9 nhà thầu trong 10 gói thầu, thắng thầu 10 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 193 gói thầu với 13 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00007521
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Thoát nước
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HOÀNG TRUNG
12/03/2025 14:55
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị tại địa điểm 40 Thanh Hà để sử dụng trong thời gian thực hiện dự án Xây dựng, cải tạo trường THCS Thanh Quan, quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công với 1 gói thầu.
11/03/2025 23:21
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí bảo vệ và tạp vụ của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CUNG CẤP DỊCH VỤ BẢO VỆ AN NINH QUỐC TẾ
02/01/2025 17:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/12/2024 17:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị tại địa điểm 40 Thanh Hà để sử dụng trong thời gian thực hiện dự án: Xây dựng,cải tạo trường THCS Thanh Quan, quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công với 3 gói thầu.
24/12/2024 16:02
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chi phí bảo vệ và tạp vụ của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 14:30
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA KIẾN TRÚC VIỆT NAM
21/12/2024 15:32
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị tại địa điểm 40 Thanh Hà để sử dụng trong thời gian thực hiện dự án: Xây dựng,cải tạo trường THCS Thanh Quan, quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công với 3 gói thầu.
21/12/2024 15:30
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA KIẾN TRÚC VIỆT NAM
21/12/2024 15:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gí thầu số 3: Thẩm định HSYC và Kết quả LCNT của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA KIẾN TRÚC VIỆT NAM
21/12/2024 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HOÀNG TRUNG
12/03/2025 14:55
Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị với 6 nhà thầu tham gia.
07/01/2025 09:35
Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí bảo vệ và tạp vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CUNG CẤP DỊCH VỤ BẢO VỆ AN NINH QUỐC TẾ
02/01/2025 17:28
Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí bảo vệ và tạp vụ với 1 nhà thầu tham gia.
31/12/2024 09:39
Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/12/2024 17:37
Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chi phí bảo vệ và tạp vụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 14:30
Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA KIẾN TRÚC VIỆT NAM
21/12/2024 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HOÀNG TRUNG
12/03/2025 14:55
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị tại địa điểm 40 Thanh Hà để sử dụng trong thời gian thực hiện dự án Xây dựng, cải tạo trường THCS Thanh Quan, quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công với 1 gói thầu.
11/03/2025 23:21
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí bảo vệ và tạp vụ của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CUNG CẤP DỊCH VỤ BẢO VỆ AN NINH QUỐC TẾ
02/01/2025 17:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/12/2024 17:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị tại địa điểm 40 Thanh Hà để sử dụng trong thời gian thực hiện dự án: Xây dựng,cải tạo trường THCS Thanh Quan, quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công với 3 gói thầu.
24/12/2024 16:02
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chi phí bảo vệ và tạp vụ của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 14:30
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA KIẾN TRÚC VIỆT NAM
21/12/2024 15:32
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, di chuyển, lắp đặt thiết bị tại địa điểm 40 Thanh Hà để sử dụng trong thời gian thực hiện dự án: Xây dựng,cải tạo trường THCS Thanh Quan, quận Hoàn Kiếm của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công với 3 gói thầu.
21/12/2024 15:30
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA KIẾN TRÚC VIỆT NAM
21/12/2024 15:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gí thầu số 3: Thẩm định HSYC và Kết quả LCNT của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA KIẾN TRÚC VIỆT NAM
21/12/2024 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 103 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải 36 TBMT trong 35 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công đã đăng tải 62 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thành Công có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn không thể học được ở trường về việc thế giới sẽ làm gì vào năm sau. "
Henry Ford
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".