Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.281.650.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.210.340.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.281.650.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.210.340.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ LAN ANH
17/12/2021 15:32
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4.
24/02/2021 10:23
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4.
24/02/2021 10:22
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Dương
22/02/2021 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ LAN ANH
17/12/2021 15:32
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
07/11/2021 17:01
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/10/2021 00:53
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo, kiên cố hóa đoạn còn lại kênh C1-12 và kênh C1-12-2 HTX Phú Cốc xã Phú Phúc với 5 gói thầu.
13/07/2021 15:29
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đăng tải KHLCNT Xây dựng tường rào trường THCS xã Nguyên Lý với 2 gói thầu.
13/03/2021 10:41
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp sân lát gạch trường tiểu học xã Chính Lý với 2 gói thầu.
13/03/2021 10:35
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng và thương mại Đan Trường
24/02/2021 10:23
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng và thương mại Đan Trường
24/02/2021 10:22
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vận tải thương mại Việt Linh, Công ty TNHH An Dương
22/02/2021 16:50
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
01/02/2021 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ LAN ANH
17/12/2021 15:32
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4.
24/02/2021 10:23
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4.
24/02/2021 10:22
Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Dương
22/02/2021 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải 7 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 30/4 có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"Lúc cần mạnh mẽ thì phải mạnh mẽ, lúc không cần mạnh mẽ thì đừng tỏ ra mạnh mẽ. Phụ nữ khóc trong lòng người đàn ông của mình không coi là mất mặt. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.