Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN như sau:
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 56 gói (với 62 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,84%, Xây lắp 79,03%, Tư vấn 4,84%, Phi tư vấn 11,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 398.602.569.839 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 366.359.732.404 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,84%, Xây lắp 79,03%, Tư vấn 4,84%, Phi tư vấn 11,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 398.602.569.839 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 366.359.732.404 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 137 gói thầu, trong đó trúng 114 gói, trượt 20 gói, 1 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 2.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 73.58% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tây Ninh (87), An Giang (2), Đồng Tháp (1), Khánh Hòa (1), Không xác định (46)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Long An (67), Tây Ninh (7), Kiên Giang (1), Tiền Giang (1), An Giang (1), Ninh Thuận (1), Không xác định (59)
- Có quan hệ với 39 bên mời thầu
- Có quan hệ với 36 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 50 nhà thầu trong 55 gói thầu, thắng 33 gói, thua 20 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 16 nhà thầu trong 30 gói thầu, thắng thầu 26 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 254 gói thầu với 28 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00002460
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.817 (Km34+480 - Km73+375), ĐT.820, ĐT.831 (Km0 - Km27+00), ĐT.831B, ĐT.831C, ĐT.831D, đường TTBG (huyện Vĩnh Hưng, TX.Kiến Tường), cây xanh Bình Hiệp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.822, ĐT.838, ĐT.838B, ĐT.838C, ĐT.839, TTBG (huyện Đức Huệ, Mộc Hóa, Thạnh Hóa) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: CK.T3. ĐT.819, ĐT.831 (Km27+00 - Km42+190), ĐT.831E, ĐT.837B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 14:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.821, ĐT.823 (Km12+230 - Km21+965), ĐT.823B, ĐT.823C, ĐT.824, ĐT.825, ĐT.830 (Km56+040 - Km75+890), đường qua KCN Tân Đức, đường cặp kênh Tây của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 14:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.817 (Km0+00 - Km33+679), ĐT.818, ĐT.823 (Km0+00 - Km12+230), ĐT.834, ĐT.834B, ĐV. Bãi rác, đường gom (đoạn 6) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 14:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.816, ĐT.830 (Km32+260 - Km34+060), ĐT.830C, ĐT.830D, đường gom (đoạn 1, đoạn 2) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.829, ĐT.836, ĐT.836B, ĐT.837, Đường vào TTCB-GD- LĐ-DN.LA, đường số 3, đường Hùng Vương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng công trình giao thông 674
18/01/2022 13:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
27/05/2021 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
27/05/2021 14:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THANH TÙNG
27/05/2021 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.817 (Km34+480 - Km73+375), ĐT.820, ĐT.831 (Km0 - Km27+00), ĐT.831B, ĐT.831C, ĐT.831D, đường TTBG (huyện Vĩnh Hưng, TX.Kiến Tường), cây xanh Bình Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG KIẾN TƯỜNG
18/01/2022 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.822, ĐT.838, ĐT.838B, ĐT.838C, ĐT.839, TTBG (huyện Đức Huệ, Mộc Hóa, Thạnh Hóa).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ NGÂN HỒNG PHÁT
18/01/2022 14:12
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: CK.T3. ĐT.819, ĐT.831 (Km27+00 - Km42+190), ĐT.831E, ĐT.837B.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại Bình Trang
18/01/2022 14:07
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.821, ĐT.823 (Km12+230 - Km21+965), ĐT.823B, ĐT.823C, ĐT.824, ĐT.825, ĐT.830 (Km56+040 - Km75+890), đường qua KCN Tân Đức, đường cặp kênh Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIAO THÔNG LONG AN
18/01/2022 14:04
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.817 (Km0+00 - Km33+679), ĐT.818, ĐT.823 (Km0+00 - Km12+230), ĐT.834, ĐT.834B, ĐV. Bãi rác, đường gom (đoạn 6).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUANG PHÚC
18/01/2022 14:02
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.816, ĐT.830 (Km32+260 - Km34+060), ĐT.830C, ĐT.830D, đường gom (đoạn 1, đoạn 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ DỊCH VỤ ĐÔ THỊ BẾN LỨC
18/01/2022 13:59
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.829, ĐT.836, ĐT.836B, ĐT.837, Đường vào TTCB-GD- LĐ-DN.LA, đường số 3, đường Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng công trình giao thông 674
18/01/2022 13:54
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.817 (Km34+480 - Km73+375), ĐT.820, ĐT.831 (Km0 - Km27+00), ĐT.831B, ĐT.831C, ĐT.831D, đường TTBG (huyện Vĩnh Hưng, TX.Kiến Tường), cây xanh Bình Hiệp với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2021 13:51
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: CK.T3. ĐT.819, ĐT.831 (Km27+00 - Km42+190), ĐT.831E, ĐT.837B với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2021 13:48
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.821, ĐT.823 (Km12+230 - Km21+965), ĐT.823B, ĐT.823C, ĐT.824, ĐT.825, ĐT.830 (Km56+040 - Km75+890), đường qua KCN Tân Đức, đường cặp kênh Tây với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2021 13:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.817 (Km34+480 - Km73+375), ĐT.820, ĐT.831 (Km0 - Km27+00), ĐT.831B, ĐT.831C, ĐT.831D, đường TTBG (huyện Vĩnh Hưng, TX.Kiến Tường), cây xanh Bình Hiệp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.822, ĐT.838, ĐT.838B, ĐT.838C, ĐT.839, TTBG (huyện Đức Huệ, Mộc Hóa, Thạnh Hóa) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: CK.T3. ĐT.819, ĐT.831 (Km27+00 - Km42+190), ĐT.831E, ĐT.837B của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 14:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.821, ĐT.823 (Km12+230 - Km21+965), ĐT.823B, ĐT.823C, ĐT.824, ĐT.825, ĐT.830 (Km56+040 - Km75+890), đường qua KCN Tân Đức, đường cặp kênh Tây của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 14:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.817 (Km0+00 - Km33+679), ĐT.818, ĐT.823 (Km0+00 - Km12+230), ĐT.834, ĐT.834B, ĐV. Bãi rác, đường gom (đoạn 6) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 14:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.816, ĐT.830 (Km32+260 - Km34+060), ĐT.830C, ĐT.830D, đường gom (đoạn 1, đoạn 2) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
18/01/2022 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý, bảo dưỡng các tuyến đường: ĐT.829, ĐT.836, ĐT.836B, ĐT.837, Đường vào TTCB-GD- LĐ-DN.LA, đường số 3, đường Hùng Vương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng công trình giao thông 674
18/01/2022 13:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
27/05/2021 15:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
27/05/2021 14:59
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THANH TÙNG
27/05/2021 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải 54 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải 62 TBMT trong 56 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 43 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LONG AN có quan hệ với 12 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai cũng có thể làm nhà gạch hay nhà gỗ, nhưng đó không phải là nhà của ta mà là nhà của thế gian và bị luật thế gian chi phối. Bình an nội tâm mới thực sự là nhà của ta. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"