Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 105.959.714.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.522.061.613 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 105.959.714.237 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.522.061.613 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe nâng container rỗng Reach Stacker theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 17:51
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 xe nâng container rỗng Reach Stacker với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:56
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư 01 xe nâng container rỗng hoạt động tại cảng Cát Lái.
20/08/2026 16:16
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG công bố kết quả gói thầu Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc chạy ngoài năm 2025 của Công ty CP Vận tải bộ Tân cảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHIEN YOU VIỆT NAM
03/12/2025 17:02
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải TBMT Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc chạy ngoài năm 2025 của Công ty CP Vận tải bộ Tân cảng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/11/2025 18:18
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải KHLCNT Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc chạy ngoài năm 2025 của Công ty CP Vận tải bộ Tân cảng với 1 gói thầu.
27/10/2025 14:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mới 04 máy handheld VM3 cho xe nâng và cẩu khung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TÂN CẢNG
20/12/2024 00:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải KHLCNT Mua mới 04 máy handheld VM3 cho xe nâng và cẩu khung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG với 1 gói thầu.
17/12/2024 23:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc 45’ chuyên dùng tại cảng biển năm 2024 của Công ty CP Vận tải bộ Tân Cảng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHIEN YOU VIỆT NAM
04/12/2024 17:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc 45’ chuyên dùng tại cảng biển năm 2024 của Công ty CP Vận tải bộ Tân Cảng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG công bố kết quả gói thầu Mua mới 04 máy handheld VM3 cho xe nâng và cẩu khung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TÂN CẢNG
20/12/2024 00:07
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải KHLCNT Mua mới 04 máy handheld VM3 cho xe nâng và cẩu khung với 1 gói thầu.
17/12/2024 23:04
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG công bố kết quả gói thầu Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc 45’ chuyên dùng tại cảng biển năm 2024 của Công ty CP Vận tải bộ Tân Cảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHIEN YOU VIỆT NAM
04/12/2024 17:23
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG công bố KQMT gói thầu Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc 45’ chuyên dùng tại cảng biển năm 2024 của Công ty CP Vận tải bộ Tân Cảng với 3 nhà thầu tham gia.
18/11/2024 09:08
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải TBMT Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc 45’ chuyên dùng tại cảng biển năm 2024 của Công ty CP Vận tải bộ Tân Cảng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 16:16
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG công bố KQMT gói thầu Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc 45’ chuyên dùng tại cảng biển năm 2024 của Công ty CP Vận tải bộ Tân Cảng với 3 nhà thầu tham gia.
07/10/2024 14:09
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải TBMT Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc 45’ chuyên dùng tại cảng biển năm 2024 của Công ty CP Vận tải bộ Tân Cảng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/09/2024 18:12
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải KHLCNT Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc 45’ chuyên dùng tại cảng biển năm 2024 của Công ty CP Vận tải bộ Tân Cảng với 1 gói thầu.
30/08/2024 11:52
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG công bố kết quả gói thầu Mua mới 03 máy handheld VM3 cho xe nâng và cẩu khung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TÂN CẢNG
04/01/2024 17:42
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải KHLCNT Mua mới 03 máy handheld VM3 cho xe nâng và cẩu khung với 1 gói thầu.
02/01/2024 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe nâng container rỗng Reach Stacker theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 17:51
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 xe nâng container rỗng Reach Stacker với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:56
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư 01 xe nâng container rỗng hoạt động tại cảng Cát Lái.
20/08/2026 16:16
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG công bố kết quả gói thầu Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc chạy ngoài năm 2025 của Công ty CP Vận tải bộ Tân cảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHIEN YOU VIỆT NAM
03/12/2025 17:02
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải TBMT Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc chạy ngoài năm 2025 của Công ty CP Vận tải bộ Tân cảng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/11/2025 18:18
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đăng tải KHLCNT Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc chạy ngoài năm 2025 của Công ty CP Vận tải bộ Tân cảng với 1 gói thầu.
27/10/2025 14:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mới 04 máy handheld VM3 cho xe nâng và cẩu khung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TÂN CẢNG
20/12/2024 00:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải KHLCNT Mua mới 04 máy handheld VM3 cho xe nâng và cẩu khung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG với 1 gói thầu.
17/12/2024 23:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc 45’ chuyên dùng tại cảng biển năm 2024 của Công ty CP Vận tải bộ Tân Cảng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHIEN YOU VIỆT NAM
04/12/2024 17:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Mua mới 10 sơ mi rơ-moóc 45’ chuyên dùng tại cảng biển năm 2024 của Công ty CP Vận tải bộ Tân Cảng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI BỘ TÂN CẢNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự căng thẳng là một trạng thái vô tri. Nó tin rằng mọi chuyện đều khẩn cấp. Chẳng có gì quan trọng đến mức đó. "
Natalie Goldberg
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.