Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 66 gói (với 67 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,49%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 98,51%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 109.988.520.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 109.313.497.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,49%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 98,51%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 109.988.520.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 109.313.497.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 76 TBMT trong đó tự mời thầu 65 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về cảng Hồng Vân..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH CHÂU
31/12/2025 14:55
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về cảng Phà Đen.
31/12/2025 14:54
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Kho Vĩnh Tuy.
31/12/2025 14:54
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Tam Điệp về Kho Giáp Nhị.
31/12/2025 14:53
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Tam Điệp về các cảng Nam Hà Nội (cắt moóc).
31/12/2025 14:52
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về cảng Liên Mạc..
31/12/2025 14:52
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Kho Cảng Liên Mạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM SƠN 668
31/12/2025 14:50
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về cảng Chèm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH CHÂU
31/12/2025 14:47
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về cảng Binh Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH CHÂU
31/12/2025 14:46
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Kho Giáp Nhị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM SƠN 668
31/12/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2025 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Cảng Hồng Vân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH CHÂU
19/03/2025 22:55
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2025 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Kho Giáp Nhị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM SƠN 668
19/03/2025 22:52
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2025 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Tam Điệp về Kho Giáp Nhị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM SƠN 668
19/03/2025 22:51
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2025 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Cảng Binh Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH CHÂU
19/03/2025 22:49
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2025 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Tam Điệp Về các cảng Nam Hà Nội (cắt moóc).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH CHÂU
19/03/2025 22:47
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2025 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Kho Vĩnh Tuy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRUNG HÀ TNHH
19/03/2025 22:45
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2025 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Cảng Kim Lan 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH CHÂU
19/03/2025 22:43
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2025 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Cảng Chèm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRUNG HÀ TNHH
19/03/2025 22:40
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2025 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Cảng Phà Đen 3 (Hà Nội).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH CHÂU
19/03/2025 22:38
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2025 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Cảng Liên Mạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRUNG HÀ TNHH
19/03/2025 22:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về cảng Hồng Vân..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH CHÂU
31/12/2025 14:55
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về cảng Phà Đen.
31/12/2025 14:54
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Kho Vĩnh Tuy.
31/12/2025 14:54
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Tam Điệp về Kho Giáp Nhị.
31/12/2025 14:53
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Tam Điệp về các cảng Nam Hà Nội (cắt moóc).
31/12/2025 14:52
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về cảng Liên Mạc..
31/12/2025 14:52
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Kho Cảng Liên Mạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM SƠN 668
31/12/2025 14:50
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về cảng Chèm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH CHÂU
31/12/2025 14:47
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường thủy từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về cảng Binh Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH CHÂU
31/12/2025 14:46
CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển xi măng năm 2026 đường bộ từ Công ty xi măng Vicem Hoàng Thạch về Kho Giáp Nhị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM SƠN 668
31/12/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 66 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG đã đăng tải 67 TBMT trong 66 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 65 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VICEM THƯƠNG MẠI XI MĂNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tổ quốc quan trọng hơn sinh mệnh, là cha mẹ của chúng ta, là đất đai của chúng ta. "
Marie Curie (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.