Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.810.461.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.675.761.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.810.461.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.675.761.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua túi xách ngoài và vỏ hộp của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
30/06/2025 11:55
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm Hoá chất và Nguyên vật liệu trong chiết xuất dịch chiết nấm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT HƯNG PHÁT
30/06/2025 11:55
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua túi xách ngoài và vỏ hộp của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2025 15:25
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm Nguyên vật liệu và vật tư dùng cho sản xuất giống nấm và nuôi trồng nấm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT HƯNG PHÁT
09/06/2025 15:19
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm Hoá chất và Nguyên vật liệu trong chiết xuất dịch chiết nấm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 15:36
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm Nguyên vật liệu và vật tư dùng cho sản xuất giống nấm và nuôi trồng nấm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 16:20
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải KHLCNT Mô hình sản xuất liên kết chuỗi giá trị từ nuôi trồng, chế biến, sản xuất và tiêu thụ nguyên liệu và chế phẩm bảo vệ sức khỏe từ nấm sò vàng Tamogi (Pleurotus citrinopileatus Singer) góp phần nâng cao giá trị và phát triển sản phẩm OCOP gắn với du lịch cho vùng trung du phía Bắc của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại với 3 gói thầu.
19/05/2025 16:23
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hạt giống, cây giống Đương quy của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp Cồ Dề Chải
30/11/2021 15:57
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư nông nghiệp, thuốc BVTV của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Khoa học và công nghệ Nông Tín
16/11/2021 15:33
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Phim tư liệu của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm ứng dụng và dịch vụ khoa học công nghệ Quảng Ngãi
16/11/2021 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua túi xách ngoài và vỏ hộp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
30/06/2025 11:55
Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm Hoá chất và Nguyên vật liệu trong chiết xuất dịch chiết nấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT HƯNG PHÁT
30/06/2025 11:55
Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua túi xách ngoài và vỏ hộp với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 08:12
Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm Hoá chất và Nguyên vật liệu trong chiết xuất dịch chiết nấm với 1 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 08:25
Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua túi xách ngoài và vỏ hộp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2025 15:25
Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm Nguyên vật liệu và vật tư dùng cho sản xuất giống nấm và nuôi trồng nấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT HƯNG PHÁT
09/06/2025 15:19
Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm Hoá chất và Nguyên vật liệu trong chiết xuất dịch chiết nấm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 15:36
Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm Nguyên vật liệu và vật tư dùng cho sản xuất giống nấm và nuôi trồng nấm với 1 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 09:19
Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm Nguyên vật liệu và vật tư dùng cho sản xuất giống nấm và nuôi trồng nấm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 16:20
Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đăng tải KHLCNT Mô hình sản xuất liên kết chuỗi giá trị từ nuôi trồng, chế biến, sản xuất và tiêu thụ nguyên liệu và chế phẩm bảo vệ sức khỏe từ nấm sò vàng Tamogi (Pleurotus citrinopileatus Singer) góp phần nâng cao giá trị và phát triển sản phẩm OCOP gắn với du lịch cho vùng trung du phía Bắc với 3 gói thầu.
19/05/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua túi xách ngoài và vỏ hộp của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
30/06/2025 11:55
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm Hoá chất và Nguyên vật liệu trong chiết xuất dịch chiết nấm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT HƯNG PHÁT
30/06/2025 11:55
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua túi xách ngoài và vỏ hộp của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2025 15:25
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm Nguyên vật liệu và vật tư dùng cho sản xuất giống nấm và nuôi trồng nấm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT HƯNG PHÁT
09/06/2025 15:19
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm Hoá chất và Nguyên vật liệu trong chiết xuất dịch chiết nấm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 15:36
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm Nguyên vật liệu và vật tư dùng cho sản xuất giống nấm và nuôi trồng nấm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 16:20
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải KHLCNT Mô hình sản xuất liên kết chuỗi giá trị từ nuôi trồng, chế biến, sản xuất và tiêu thụ nguyên liệu và chế phẩm bảo vệ sức khỏe từ nấm sò vàng Tamogi (Pleurotus citrinopileatus Singer) góp phần nâng cao giá trị và phát triển sản phẩm OCOP gắn với du lịch cho vùng trung du phía Bắc của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại với 3 gói thầu.
19/05/2025 16:23
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hạt giống, cây giống Đương quy của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp Cồ Dề Chải
30/11/2021 15:57
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư nông nghiệp, thuốc BVTV của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Khoa học và công nghệ Nông Tín
16/11/2021 15:33
Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải kết quả gói thầu Phim tư liệu của chủ đầu tư Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm ứng dụng và dịch vụ khoa học công nghệ Quảng Ngãi
16/11/2021 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần VIETRAP Đầu tư Thương mại có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc là một loại hương vị của linh hồn, là hòa âm của một trái tim ca hát, mà âm nhạc đẹp nhất của linh hồn là từ bi. "
Romain Rolland (Pháp)