Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 145 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 161 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 353 gói thầu, trong đó có 157 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 320 gói (với 334 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 232 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 132 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 131 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,35%, Xây lắp 14,67%, Tư vấn 3,29%, Phi tư vấn 5,39%, Hỗn hợp 0,30%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.771.351.215.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.572.812.122.117 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO như sau:
- Có quan hệ với 145 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,35%, Xây lắp 14,67%, Tư vấn 3,29%, Phi tư vấn 5,39%, Hỗn hợp 0,30%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.771.351.215.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.572.812.122.117 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 94 KHLCNT trong đó có 69 KHLCNT tự đăng tải, có 25 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 144 TBMT trong đó tự mời thầu 124 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 8 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 4 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 75.75% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 83.71% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (4), Phú Thọ (3), Tuyên Quang (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (4), Phú Thọ (3), Tuyên Quang (1)
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 6 nhà thầu trong 8 gói thầu, thắng 3 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn thuế nhập khẩu, thủ tục hải quan..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THỦ ĐÔ
15/08/2026 22:20
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án Kho chứa nguyên liệu và hàng hóa tổng hợp..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CONINCO MÁY XÂY DỰNG VÀ CÔNG TRÌNH CÔNG NGHIỆP
04/08/2026 17:25
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án Điện mặt trời mái nhà - Nhà máy xi măng Vicem Sông Thao.
31/07/2026 10:28
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn quản lý một phần của dự án: Cải tạo lọc bụi tĩnh điện 12/16.19 thành lọc bụi túi - Nhà máy xi măng Vicem Sông Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ, THIẾT BỊ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - CONINCO
31/07/2026 10:25
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán quyết toán vốn đầu tư dự án hoàn thành..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
27/07/2026 17:16
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đăng tải KHLCNT Tư vấn lập ; thẩm tra báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư Dự án dây chuyền nghiền xi măng 80 tấn/giờ với 2 gói thầu.
03/07/2026 09:09
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đăng tải TBMT Cung cấp thiết kế, thiết bị, vật tư, dịch vụ kỹ thuật, gia công, chế tạo, thi công xây dựng và lắp đặt. (EPC) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 15:52
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát cung cấp thiết kế, thiết bị, vật tư, dịch vụ kỹ thuật, gia công chế tạo, thi công xây dựng và lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CONINCO MÁY XÂY DỰNG VÀ CÔNG TRÌNH CÔNG NGHIỆP
26/06/2026 17:21
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình trong thời gian xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
26/06/2026 17:16
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư; Tư vấn thẩm tra báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư, Dự án: Kho chứa nguyên liệu và hàng hóa tổng hợp với 2 gói thầu.
24/06/2026 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thuê tổ chức tư vấn quản lý một phần dự án: Tận dụng nhiệt khí thải để phát điện - Nhà máy xi măng Vicem Sông Thao..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ, THIẾT BỊ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - CONINCO
13/08/2025 17:01
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Khảo sát, lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch chi tiết 1/500 Tổng mặt bằng nhà máy Xi măng Vicem Sông Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định và Tư vấn xây dựng Phú Thọ
13/08/2025 16:40
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tận dụng nhiệt khí thải để phát điện – Nhà máy xi măng Vicem Sông Thao với 14 gói thầu.
21/07/2025 14:51
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Biên dịch tài liệu và phiên dịch..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THỦ ĐÔ
08/07/2025 16:41
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Khảo sát, lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch chi tiết 1/500 Tổng mặt bằng nhà máy Xi măng Vicem Sông Thao với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 10:23
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Thuê tổ chức tư vấn quản lý một phần dự án: Tận dụng nhiệt khí thải để phát điện - Nhà máy xi măng Vicem Sông Thao. với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 09:51
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Khảo sát, lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch chi tiết 1/500 Tổng mặt bằng nhà máy Xi măng Vicem Sông Thao theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 14:25
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Than cám nhiệt trị ≥6.700 (Cal/g) Đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ANH THẮNG HẠ LONG
10/06/2025 15:34
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Thuê tổ chức tư vấn quản lý một phần dự án: Tận dụng nhiệt khí thải để phát điện - Nhà máy xi măng Vicem Sông Thao. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 17:03
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố KQMT gói thầu Than cám nhiệt trị ≥6.700 (Cal/g) Đợt 2 năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn thuế nhập khẩu, thủ tục hải quan..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THỦ ĐÔ
15/08/2026 22:20
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án Kho chứa nguyên liệu và hàng hóa tổng hợp..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CONINCO MÁY XÂY DỰNG VÀ CÔNG TRÌNH CÔNG NGHIỆP
04/08/2026 17:25
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư dự án Điện mặt trời mái nhà - Nhà máy xi măng Vicem Sông Thao.
31/07/2026 10:28
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn quản lý một phần của dự án: Cải tạo lọc bụi tĩnh điện 12/16.19 thành lọc bụi túi - Nhà máy xi măng Vicem Sông Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ, THIẾT BỊ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - CONINCO
31/07/2026 10:25
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán quyết toán vốn đầu tư dự án hoàn thành..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
27/07/2026 17:16
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đăng tải KHLCNT Tư vấn lập ; thẩm tra báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư Dự án dây chuyền nghiền xi măng 80 tấn/giờ với 2 gói thầu.
03/07/2026 09:09
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đăng tải TBMT Cung cấp thiết kế, thiết bị, vật tư, dịch vụ kỹ thuật, gia công, chế tạo, thi công xây dựng và lắp đặt. (EPC) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 15:52
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát cung cấp thiết kế, thiết bị, vật tư, dịch vụ kỹ thuật, gia công chế tạo, thi công xây dựng và lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CONINCO MÁY XÂY DỰNG VÀ CÔNG TRÌNH CÔNG NGHIỆP
26/06/2026 17:21
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình trong thời gian xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
26/06/2026 17:16
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư; Tư vấn thẩm tra báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư, Dự án: Kho chứa nguyên liệu và hàng hóa tổng hợp với 2 gói thầu.
24/06/2026 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đã đăng tải 161 KHLCNT, trong đó có 353 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đã đăng tải 334 TBMT trong 320 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 124 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 210 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO đã đăng tải 232 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 232 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO có quan hệ với 145 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM SÔNG THAO có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hóa ra trong cuộc đời không có gì gọi là không thể vượt qua, không có gì là không thể quên được. Đến một lúc nào đó ta sẽ có câu trả lời, khiến những việc phải làm đều sẽ làm được. "
Vu Thiêm Hâm