Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,94 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,14%, Xây lắp 6,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 68,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.105.904.147 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 99.941.411.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,94 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,14%, Xây lắp 6,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 68,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.105.904.147 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 99.941.411.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phương tiện, thiết bị vận tải (xe ô tô tải thùng) để vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI PHÚ XUÂN
29/07/2022 11:13
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe ô tô tải thùng vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp, tiền chất thuốc nổ; thuê xe phục vụ đưa đón CBCNV 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và Du lịch vietplus
28/07/2022 15:56
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Thuê xe ô tô tải thùng vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp, tiền chất thuốc nổ; thuê xe phục vụ đưa đón CBCNV 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/07/2022 15:23
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê xe ô tô tải thùng vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp, tiền chất thuốc nổ; thuê xe phục vụ đưa đón CBCNV 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
15/07/2022 11:06
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Thuê phương tiện, thiết bị vận tải (xe ô tô tải thùng) để vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/07/2022 16:22
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê phương tiện, thiết bị vận tải (xe ô tô tải thùng) để vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
13/07/2022 09:55
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê vận tải, vận chuyển vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI PHÚ XUÂN
14/02/2022 10:55
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Thuê vận tải, vận chuyển vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/01/2022 15:46
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê vận tải, vận chuyển vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
19/01/2022 14:59
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe phục vụ công tác nổ mìn dịch vụ, thị trường, điều hành sản xuất và đưa đón CBCNV đi làm năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và Du lịch vietplus
19/01/2022 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê phương tiện, thiết bị vận tải (xe ô tô tải thùng) để vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ 5 tháng cuối năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI PHÚ XUÂN
29/07/2022 11:13
Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô tải thùng vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp, tiền chất thuốc nổ; thuê xe phục vụ đưa đón CBCNV 5 tháng cuối năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và Du lịch vietplus
28/07/2022 15:56
Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Thuê xe ô tô tải thùng vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp, tiền chất thuốc nổ; thuê xe phục vụ đưa đón CBCNV 5 tháng cuối năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
26/07/2022 09:09
Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Thuê phương tiện, thiết bị vận tải (xe ô tô tải thùng) để vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ 5 tháng cuối năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
23/07/2022 16:37
Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đăng tải TBMT Thuê xe ô tô tải thùng vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp, tiền chất thuốc nổ; thuê xe phục vụ đưa đón CBCNV 5 tháng cuối năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/07/2022 15:23
Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Thuê xe ô tô tải thùng vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp, tiền chất thuốc nổ; thuê xe phục vụ đưa đón CBCNV 5 tháng cuối năm 2022 với 1 gói thầu.
15/07/2022 11:06
Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đăng tải TBMT Thuê phương tiện, thiết bị vận tải (xe ô tô tải thùng) để vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ 5 tháng cuối năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/07/2022 16:22
Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Thuê phương tiện, thiết bị vận tải (xe ô tô tải thùng) để vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ 5 tháng cuối năm 2022 với 1 gói thầu.
13/07/2022 09:55
Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê vận tải, vận chuyển vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI PHÚ XUÂN
14/02/2022 10:55
Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Thuê vận tải, vận chuyển vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
07/02/2022 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phương tiện, thiết bị vận tải (xe ô tô tải thùng) để vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI PHÚ XUÂN
29/07/2022 11:13
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe ô tô tải thùng vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp, tiền chất thuốc nổ; thuê xe phục vụ đưa đón CBCNV 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và Du lịch vietplus
28/07/2022 15:56
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Thuê xe ô tô tải thùng vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp, tiền chất thuốc nổ; thuê xe phục vụ đưa đón CBCNV 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/07/2022 15:23
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê xe ô tô tải thùng vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp, tiền chất thuốc nổ; thuê xe phục vụ đưa đón CBCNV 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
15/07/2022 11:06
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Thuê phương tiện, thiết bị vận tải (xe ô tô tải thùng) để vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/07/2022 16:22
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê phương tiện, thiết bị vận tải (xe ô tô tải thùng) để vận chuyển Vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ 5 tháng cuối năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
13/07/2022 09:55
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê vận tải, vận chuyển vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI PHÚ XUÂN
14/02/2022 10:55
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Thuê vận tải, vận chuyển vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/01/2022 15:46
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê vận tải, vận chuyển vật liệu nổ công nghiệp và tiền chất thuốc nổ năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
19/01/2022 14:59
Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe phục vụ công tác nổ mìn dịch vụ, thị trường, điều hành sản xuất và đưa đón CBCNV đi làm năm 2022 của chủ đầu tư Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và Du lịch vietplus
19/01/2022 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải 29 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty công nghiệp Hóa chất mỏ Quảng Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã học được rằng… Mỗi khi xa rời người thân yêu, hãy luôn nói lời thương yêu nhất, bởi có thể đó là lần cuối ta gặp họ. "
Khuyết Danh