Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.536.860.355 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.896.431.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.536.860.355 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.896.431.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư hệ thống phòng cháy, chữa cháy Bến số 1, Bến số 2 cảng Vũng Áng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
10/08/2026 10:37
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư hệ thống phòng cháy, chữa cháy Bến số 1, Bến số 2 cảng Vũng Áng với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:34
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: tư vấn thẩm tra hồ sơ đầu tư nâng cấp Cầu cảng số 2 - Bến Cảng Xuân Hải tiếp nhận tàu hàng tổng hợp trọng tải đến 2.500 DWT giảm tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ SÔNG HỒNG
05/08/2026 08:06
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập quy trình vận hành, khai thác, bảo trì công trình hàng hải; Hồ sơ công bố các điều kiện tiêu chuẩn khai thác Bến số 1, Bến số 2 và Bến số 3 - Cảng Vũng Áng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG
28/07/2026 10:26
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: tư vấn về đầu tư nâng cấp Cầu cảng số 2 - Bến Cảng Xuân Hải tiếp nhận tàu hàng tổng hợp trọng tải đến 2.500 DWT giảm tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CƠ SỞ HẠ TẦNG APCI
26/06/2026 13:46
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công sửa chữa dầm cầu cảng Bến số 1, Bến số 2 - Cảng Vũng Áng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CƠ SỞ HẠ TẦNG APCI
18/06/2026 08:32
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công sửa chữa dầm cầu cảng Bến số 1, Bến số 2 - Cảng Vũng Áng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THÁI MINH
18/06/2026 08:29
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT đăng tải KHLCNT Sửa chữa dầm cầu cảng Bến số 1, Bến số 2 – Cảng Vũng Áng với 2 gói thầu.
08/06/2026 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn Kiểm định chất lượng kết cấu công trình sau sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG
07/07/2025 11:14
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trên đà Tàu Vũng Áng 05 cấp trung gian.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÓNG TÀU THUYỀN HẢI CHÂU
23/06/2025 14:57
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công sửa chữa dầm, bản cầu cảng giữa phân đoạn 4 và phân đoạn 5 Bến số 2 Cảng Vũng Áng do sự cố tàu đâm va.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG
23/06/2025 13:59
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa dầm, bản cầu cảng giữa phân đoạn 4
và phân đoạn 5 Bến số 2 Cảng Vũng Áng do sự cố tàu đâm va.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP CONSTREXIM SỐ 8
23/06/2025 13:55
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT đăng tải KHLCNT Sửa chữa trên đà Tàu Vũng Áng 05 cấp trung gian với 1 gói thầu.
19/06/2025 07:47
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế và thẩm duyệt thiết kế hệ thống phòng cháy, chữa cháy tại Bến số 1, Bến số 2 - Bến Cảng Vũng Áng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CẢNG - ĐƯỜNG THUỶ , CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KIM KHÍ VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT
16/06/2025 15:13
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT đăng tải KHLCNT Sửa chữa dầm, bản cầu cảng giữa phân đoạn 4 và phân đoạn 5 Bến số 2 Cảng Vũng Áng do sự cố tàu đâm va với 3 gói thầu.
11/06/2025 10:16
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT đăng tải KHLCNT Sửa chữa dầm, bản cầu cảng giữa phân đoạn 4 và phân đoạn 5 Bến số 2 Cảng Vũng Áng do sự cố tàu đâm va với 3 gói thầu.
11/06/2025 10:14
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế phương án thi công sửa chữa và lập dự toán sửa chữa dầm cầu cảng Bến số 1 Cảng Vũng Áng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG
03/06/2025 14:59
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, thiết kế phương án thi công sửa chữa và lập dự toán sửa chữa dầm cầu cảng Bến số 1 Cảng Vũng Áng với 1 gói thầu.
20/05/2025 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư hệ thống phòng cháy, chữa cháy Bến số 1, Bến số 2 cảng Vũng Áng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HÀ NỘI
10/08/2026 10:37
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư hệ thống phòng cháy, chữa cháy Bến số 1, Bến số 2 cảng Vũng Áng với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:34
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: tư vấn thẩm tra hồ sơ đầu tư nâng cấp Cầu cảng số 2 - Bến Cảng Xuân Hải tiếp nhận tàu hàng tổng hợp trọng tải đến 2.500 DWT giảm tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ SÔNG HỒNG
05/08/2026 08:06
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập quy trình vận hành, khai thác, bảo trì công trình hàng hải; Hồ sơ công bố các điều kiện tiêu chuẩn khai thác Bến số 1, Bến số 2 và Bến số 3 - Cảng Vũng Áng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG
28/07/2026 10:26
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: tư vấn về đầu tư nâng cấp Cầu cảng số 2 - Bến Cảng Xuân Hải tiếp nhận tàu hàng tổng hợp trọng tải đến 2.500 DWT giảm tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CƠ SỞ HẠ TẦNG APCI
26/06/2026 13:46
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công sửa chữa dầm cầu cảng Bến số 1, Bến số 2 - Cảng Vũng Áng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CƠ SỞ HẠ TẦNG APCI
18/06/2026 08:32
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công sửa chữa dầm cầu cảng Bến số 1, Bến số 2 - Cảng Vũng Áng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THÁI MINH
18/06/2026 08:29
CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT đăng tải KHLCNT Sửa chữa dầm cầu cảng Bến số 1, Bến số 2 – Cảng Vũng Áng với 2 gói thầu.
08/06/2026 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP CẢNG QUỐC TẾ LÀO - VIỆT có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi tin rằng nếu bạn có một triệu, đó là tiền của bạn – khi bạn có 20 triệu, bạn bắt đầu gặp rắc rối. Khi bạn có một tỷ, đó không phải là tiền của bạn, đó là quỹ mà xã hội trao cho bạn. Họ tin rằng bạn có thể quản lý tiền tốt hơn chính phủ và những người khác. "
Jack Ma