Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN như sau:
- Có quan hệ với 27 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 75 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 269 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 92 gói (với 117 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 204 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 185 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,62%, Xây lắp 41,88%, Tư vấn 17,95%, Phi tư vấn 8,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 258.299.363.925 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 256.505.249.518 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,62%, Xây lắp 41,88%, Tư vấn 17,95%, Phi tư vấn 8,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 258.299.363.925 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 256.505.249.518 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 52 gói thầu, trong đó trúng 49 gói, trượt 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 28.88% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.89% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (31), Hà Tĩnh (4), Không xác định (17)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (31), Hà Tĩnh (4), Không xác định (17)
- Có quan hệ với 27 bên mời thầu
- Có quan hệ với 24 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 11 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng 2 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 137 gói thầu với 20 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng dân dụng Nghệ An
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00021377
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Nghệ An
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình, địa chất
⚬ Lập thiết kế quy hoạch xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng Không bao gồm thẩm tra
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Đường bộ; Hạ tầng kỹ thuật Không bao gồm thẩm tra
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Đường bộ; Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN.
26/08/2023 08:46
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua khung để lắp giấy chúc thọ và khung lắp thiếp mừng thọ người cao tuổi năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2022 23:37
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
24/12/2022 20:02
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề sử dụng nguồn kinh phí không tự chủ năm 2022 tại Trường cao đẳng Việt – Đức Nghệ An của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2022 20:46
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề năm 2022 sử dụng nguồn kinh phí còn dư sau khi mua sắm đợt 1 thuộc nguồn vốn cấp theo Quyết định số 2039/QĐ-UBND ngày 14/07/2022 của UBND tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2022 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề năm 2022 thuộc dự án “Đổi mới và nâng cao chất lượng giáo dục nghề nghiệp” của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2022 18:00
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề năm 2022 Trường trung cấp Kinh tế kỹ thuật Miền Tây của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN.
05/12/2022 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống báo động tại Agribank CN Nam Nghệ An của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN.
14/11/2022 20:36
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống báo cháy tại Agribank Chi nhánh Nam Nghệ An của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN.
14/11/2022 20:31
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề năm 2022 Trường trung cấp Kinh tế kỹ thuật Miền Tây của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2022 17:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất, lập thiết kế BVTC, và tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG LAM HỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC VÀ MỸ THUẬT VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 2
28/02/2025 16:10
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất, lập thiết kế BVTC, và tổng dự toán với 1 nhà thầu tham gia.
25/02/2025 15:35
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất, lập thiết kế BVTC, và tổng dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/02/2025 16:50
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Số 03:Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 02 và Toàn bộ phần chi phí xây dựng, cây xanh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG KIÊN
13/09/2023 10:23
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phòng họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN
26/08/2023 08:46
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN công bố KQMT gói thầu Số 03:Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 02 và Toàn bộ phần chi phí xây dựng, cây xanh. với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2023 18:34
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đăng tải TBMT Số 03:Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 02 và Toàn bộ phần chi phí xây dựng, cây xanh. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2023 08:38
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đăng tải TBMT Số 03:Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 02 và Toàn bộ phần chi phí xây dựng, cây xanh. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2023 17:05
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần chi phí xây dựng đợt 1 (tháo dỡ 3.265 lọ hoa cũ + 3.265 bát hương cũ, lắp đặt 3.265 lọ hoa mới + 3.265 bát hương mới đã bao gồm tro nếp bát hương).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CƯỜNG SƠN
17/05/2023 14:25
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Số 13: Chi phí thiết bị và lắp đặt hệ thống công nghệ thông tin, hệ thống camera an ninh giám sát và hệ thống gọi y tá tại tòa nhà bảo trợ người già.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN
17/05/2023 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN.
26/08/2023 08:46
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua khung để lắp giấy chúc thọ và khung lắp thiếp mừng thọ người cao tuổi năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2022 23:37
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
24/12/2022 20:02
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề sử dụng nguồn kinh phí không tự chủ năm 2022 tại Trường cao đẳng Việt – Đức Nghệ An của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2022 20:46
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề năm 2022 sử dụng nguồn kinh phí còn dư sau khi mua sắm đợt 1 thuộc nguồn vốn cấp theo Quyết định số 2039/QĐ-UBND ngày 14/07/2022 của UBND tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2022 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề năm 2022 thuộc dự án “Đổi mới và nâng cao chất lượng giáo dục nghề nghiệp” của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2022 18:00
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề năm 2022 Trường trung cấp Kinh tế kỹ thuật Miền Tây của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN.
05/12/2022 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống báo động tại Agribank CN Nam Nghệ An của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN.
14/11/2022 20:36
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống báo cháy tại Agribank Chi nhánh Nam Nghệ An của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN.
14/11/2022 20:31
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề năm 2022 Trường trung cấp Kinh tế kỹ thuật Miền Tây của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2022 17:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải 75 KHLCNT, trong đó có 269 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải 117 TBMT trong 92 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 89 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải 71 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN có quan hệ với 32 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thà không chung thủy còn hơn chung thủy mà không muốn thế. "
Brigitte Bardot