Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 69 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,59%, Xây lắp 65,52%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.449.583.130 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.110.172.707 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,59%, Xây lắp 65,52%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.449.583.130 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.110.172.707 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 75 gói thầu, trong đó trúng 71 gói, trượt 3 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 33.59% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 84.88% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ngãi (40), Không xác định (35)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ngãi (36), Không xác định (39)
- Có quan hệ với 29 bên mời thầu
- Có quan hệ với 34 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 33 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng 5 gói, thua 3 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 11 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng thầu 8 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 40 gói thầu với 12 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Minh Trung
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00003149
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Quảng Ngãi
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông cầu, đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng và công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông cầu, đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa chất
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng và công nghiệp
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý rác thải sinh hoạt trên địa bàn huyện bằng phương pháp chôn lấp tại Hố chôn lấp rác hợp vệ sinh xã Nghĩa Kỳ, huyện Tư Nghĩa của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
10/10/2023 07:32
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng toàn bộ công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
16/08/2023 05:45
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng toàn bộ công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2023 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc Ban Dân tộc tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG với 5 gói thầu.
28/07/2023 17:20
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 04: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
25/07/2023 04:50
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải TBMT Xử lý rác thải sinh hoạt trên địa bàn huyện bằng phương pháp chôn lấp tại Hố chôn lấp rác hợp vệ sinh xã Nghĩa Kỳ, huyện Tư Nghĩa của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2023 10:58
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xử lý rác thải sinh hoạt bằng phương pháp chôn lấp tại Hố chôn lấp rác hợp vệ sinh xã Nghĩa Kỳ, huyện Tư Nghĩa (Từ ngày 01/07/2023 đến 31/12/2023) của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG với 3 gói thầu.
17/07/2023 08:41
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
13/06/2023 05:10
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số thầu 01: Quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
13/06/2023 05:06
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng toàn bộ công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
13/06/2023 04:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị (bao gồm: Chi phí mua sắm thiết bị; Chi phí lắp đặt thiết bị; Chi phí đào tạo, hướng dẫn sử dụng)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG
13/03/2024 17:56
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị (bao gồm: Chi phí mua sắm thiết bị; Chi phí lắp đặt thiết bị; Chi phí đào tạo, hướng dẫn sử dụng). với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2023 08:46
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị (bao gồm: Chi phí mua sắm thiết bị; Chi phí lắp đặt thiết bị; Chi phí đào tạo, hướng dẫn sử dụng). theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2023 16:04
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị (bao gồm: Chi phí mua sắm thiết bị; Chi phí lắp đặt thiết bị; Chi phí đào tạo, hướng dẫn sử dụng). theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2023 11:44
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG công bố kết quả gói thầu Xử lý rác thải sinh hoạt trên địa bàn huyện bằng phương pháp chôn lấp tại Hố chôn lấp rác hợp vệ sinh xã Nghĩa Kỳ, huyện Tư Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ QUẢNG NGÃI
10/10/2023 07:32
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG PHÚC CHUNG
16/08/2023 05:45
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng toàn bộ công trình với 1 nhà thầu tham gia.
09/08/2023 08:01
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng toàn bộ công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2023 09:07
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc Ban Dân tộc tỉnh với 5 gói thầu.
28/07/2023 17:20
CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG công bố KQMT gói thầu Xử lý rác thải sinh hoạt trên địa bàn huyện bằng phương pháp chôn lấp tại Hố chôn lấp rác hợp vệ sinh xã Nghĩa Kỳ, huyện Tư Nghĩa với 1 nhà thầu tham gia.
27/07/2023 08:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý rác thải sinh hoạt trên địa bàn huyện bằng phương pháp chôn lấp tại Hố chôn lấp rác hợp vệ sinh xã Nghĩa Kỳ, huyện Tư Nghĩa của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
10/10/2023 07:32
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng toàn bộ công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
16/08/2023 05:45
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng toàn bộ công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2023 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc Ban Dân tộc tỉnh của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG với 5 gói thầu.
28/07/2023 17:20
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 04: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
25/07/2023 04:50
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải TBMT Xử lý rác thải sinh hoạt trên địa bàn huyện bằng phương pháp chôn lấp tại Hố chôn lấp rác hợp vệ sinh xã Nghĩa Kỳ, huyện Tư Nghĩa của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2023 10:58
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xử lý rác thải sinh hoạt bằng phương pháp chôn lấp tại Hố chôn lấp rác hợp vệ sinh xã Nghĩa Kỳ, huyện Tư Nghĩa (Từ ngày 01/07/2023 đến 31/12/2023) của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG với 3 gói thầu.
17/07/2023 08:41
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
13/06/2023 05:10
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số thầu 01: Quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
13/06/2023 05:06
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng toàn bộ công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG.
13/06/2023 04:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 69 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải 29 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRUNG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lương tâm tội lỗi không cần người lên án. "
Khuyết Danh