Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Đại An TNHH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.145.494.909 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.449.649.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Đại An TNHH như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.145.494.909 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.449.649.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công + lắp dặt hệ thống điện của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
04/12/2017 08:22
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng hạng mục San nền, giao thông, hệ thống cấp nước, thoát nước, hào kỹ thuật, cây xanh vườn hoa (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tất Thắng
02/12/2017 15:30
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công+thiết bị của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
02/12/2017 15:24
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công+thiết bị của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/09/2017 08:27
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng hạng mục San nền, giao thông, hệ thống cấp nước, thoát nước, hào kỹ thuật, cây xanh vườn hoa (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/09/2017 08:25
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công + lắp dặt hệ thống điện của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/09/2017 08:24
Bên mời thầu Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: San nền, đường giao thông, vỉa hè, cây xanh, hệ thống cấp nước, thoát nước, tuynel kỹ thuật của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tất Thắng (TNHH)
23/01/2017 11:28
Bên mời thầu Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán báo cáo quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
16/01/2017 14:17
Bên mời thầu Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Hệ thống điện sinh hoạt, điện chiếu sáng và các công việc còn lại của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Anh Dũng
16/01/2017 14:13
Bên mời thầu Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Hệ thống điện sinh hoạt, điện chiếu sáng và các công việc còn lại của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/11/2016 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Đại An TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công + lắp dặt hệ thống điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Anh Dũng
04/12/2017 08:22
Công ty Đại An TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng hạng mục San nền, giao thông, hệ thống cấp nước, thoát nước, hào kỹ thuật, cây xanh vườn hoa (Giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tất Thắng
02/12/2017 15:30
Công ty Đại An TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công+thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
02/12/2017 15:24
Công ty Đại An TNHH đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công+thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/09/2017 08:27
Công ty Đại An TNHH đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng hạng mục San nền, giao thông, hệ thống cấp nước, thoát nước, hào kỹ thuật, cây xanh vườn hoa (Giai đoạn 1) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/09/2017 08:25
Công ty Đại An TNHH đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công + lắp dặt hệ thống điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/09/2017 08:24
Công ty Đại An TNHH đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng hạ tầng khu nhà ở tạo vốn hoàn trả chi phí đầu tư xây dựng cải tạo, nâng cấp ĐT.277 và hạ tầng kỹ thuật khu Đồng Bèo, xã Phù Khê, thị xã Từ Sơn với 8 gói thầu.
28/08/2017 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công + lắp dặt hệ thống điện của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
04/12/2017 08:22
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng hạng mục San nền, giao thông, hệ thống cấp nước, thoát nước, hào kỹ thuật, cây xanh vườn hoa (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tất Thắng
02/12/2017 15:30
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công+thiết bị của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
02/12/2017 15:24
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công+thiết bị của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/09/2017 08:27
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng hạng mục San nền, giao thông, hệ thống cấp nước, thoát nước, hào kỹ thuật, cây xanh vườn hoa (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/09/2017 08:25
Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công + lắp dặt hệ thống điện của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/09/2017 08:24
Bên mời thầu Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: San nền, đường giao thông, vỉa hè, cây xanh, hệ thống cấp nước, thoát nước, tuynel kỹ thuật của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Tất Thắng (TNHH)
23/01/2017 11:28
Bên mời thầu Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán báo cáo quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
16/01/2017 14:17
Bên mời thầu Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Hệ thống điện sinh hoạt, điện chiếu sáng và các công việc còn lại của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Anh Dũng
16/01/2017 14:13
Bên mời thầu Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Hệ thống điện sinh hoạt, điện chiếu sáng và các công việc còn lại của chủ đầu tư Công ty Đại An TNHH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/11/2016 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Đại An TNHH có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cả thế giới ngập tràn thống khổ. Nó cũng ngập tràn chiến thắng. "
Helen Keller