Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 65 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 64 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 45,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 197.749.333.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 194.188.161.352 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 45,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 197.749.333.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 194.188.161.352 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 70 KHLCNT trong đó có 64 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 44 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 26 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo các Trung tâm giao dịch MobiFone năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TTP HẰNG TÂN
12/07/2022 15:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC đã đăng tải TBMT Cải tạo các Trung tâm giao dịch MobiFone năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với hình thức trong nước.
16/06/2022 11:27
Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo các Trung tâm giao dịch MobiFone năm 2022 - Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với 1 gói thầu.
18/05/2022 17:05
Bên mời thầu CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY KHI VIỆT NAM CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TY DỊCH VỤ KHÍ đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai chương trình chúc mừng sinh nhật Khách hàng trả sau năm 2022 tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ANWIN
04/04/2022 09:49
Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chi trả theo thời gian tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7.
22/03/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ khoán sản phẩm tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Dịch vụ Gia tăng MobiFone
22/03/2022 00:00
Bên mời thầu CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY KHI VIỆT NAM CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TY DỊCH VỤ KHÍ đã đăng tải TBMT Triển khai chương trình chúc mừng sinh nhật Khách hàng trả sau năm 2022 tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với hình thức trong nước.
10/03/2022 15:10
Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải KHLCNT Triển khai chương trình chúc mừng sinh nhật Khách hàng trả sau năm 2022 tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với 1 gói thầu.
10/03/2022 10:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ hỗ trợ văn phòng tổng hợp (Dịch vụ bảo vệ) tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ GIA BẢO THIÊN ÂN
25/02/2022 17:03
Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chi trả theo thời gian tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/01/2022 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đăng tải KHLCNT Cải tạo các Trung tâm giao dịch MobiFone năm 2022 - Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với 1 gói thầu.
18/05/2022 17:05
Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chi trả theo thời gian tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Dịch vụ Kỹ thuật MobiFone
22/03/2022 00:00
Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ khoán sản phẩm tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Dịch vụ Gia tăng MobiFone
22/03/2022 00:00
Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đăng tải KHLCNT Triển khai chương trình chúc mừng sinh nhật Khách hàng trả sau năm 2022 tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với 1 gói thầu.
10/03/2022 10:51
Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chi trả theo thời gian tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/01/2022 11:21
Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đăng tải TBMT Thuê dịch vụ khoán sản phẩm tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/01/2022 11:19
Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ hỗ trợ văn phòng tổng hợp (Dịch vụ bảo vệ) tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 với 1 gói thầu.
20/01/2022 17:26
Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chi trả theo thời gian tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 với 1 gói thầu.
20/01/2022 17:22
Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ khoán sản phẩm tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 với 1 gói thầu.
20/01/2022 17:17
Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho cán bộ công nhân viên Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2021 với 1 gói thầu.
09/11/2021 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo các Trung tâm giao dịch MobiFone năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TTP HẰNG TÂN
12/07/2022 15:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC đã đăng tải TBMT Cải tạo các Trung tâm giao dịch MobiFone năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với hình thức trong nước.
16/06/2022 11:27
Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo các Trung tâm giao dịch MobiFone năm 2022 - Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với 1 gói thầu.
18/05/2022 17:05
Bên mời thầu CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY KHI VIỆT NAM CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TY DỊCH VỤ KHÍ đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai chương trình chúc mừng sinh nhật Khách hàng trả sau năm 2022 tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ANWIN
04/04/2022 09:49
Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chi trả theo thời gian tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7.
22/03/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ khoán sản phẩm tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Dịch vụ Gia tăng MobiFone
22/03/2022 00:00
Bên mời thầu CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY KHI VIỆT NAM CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TY DỊCH VỤ KHÍ đã đăng tải TBMT Triển khai chương trình chúc mừng sinh nhật Khách hàng trả sau năm 2022 tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với hình thức trong nước.
10/03/2022 15:10
Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải KHLCNT Triển khai chương trình chúc mừng sinh nhật Khách hàng trả sau năm 2022 tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với 1 gói thầu.
10/03/2022 10:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ hỗ trợ văn phòng tổng hợp (Dịch vụ bảo vệ) tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ GIA BẢO THIÊN ÂN
25/02/2022 17:03
Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chi trả theo thời gian tại Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 năm 2022 và 2023 của chủ đầu tư Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/01/2022 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải 65 KHLCNT, trong đó có 64 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải 33 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Dịch vụ MobiFone Khu vực 7 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tóc bạc không sinh ra sự khôn ngoan. "
Menander
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".