Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,83%, Xây lắp 3,45%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 44,83%, Hỗn hợp 3,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,83%, Xây lắp 3,45%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 44,83%, Hỗn hợp 3,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Điều Hành Chung Thăng Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 36 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải TBMT "Cung cấp nước uống cho công trình ngoài khơi" của chủ đầu tư Công ty Điều Hành Chung Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2025 17:16
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn Nhà thầu: Gói thầu "Cung cấp nước uống cho công trình ngoài khơi" với 1 gói thầu.
19/12/2025 17:13
Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải TBMT Cung Cấp Tàu Phục Vụ cho Chiến Dịch Khoan HSD-8P của chủ đầu tư Công ty Điều Hành Chung Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2025 13:55
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn Nhà thầu: Gói thầu "Cung cấp tàu phục vụ cho chiến dịch khoan HSD-8P" với 1 gói thầu.
15/12/2025 13:39
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn Nhà thầu: Gói thầu "Cung cấp Tàu Phục Vụ Cho Chiến Dịch Khoan HSD-8P" với 2 gói thầu.
15/12/2025 13:33
Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải TBMT Cung Cấp Văn Phòng Phẩm (RFQ#9425012) của chủ đầu tư Công ty Điều Hành Chung Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2025 14:52
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn Nhà thầu: Gói thầu "Cung cấp Văn Phòng Phẩm" với 1 gói thầu.
18/11/2025 14:26
Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải TBMT Provision of Drilling Fluid Services for HSD-8P Drilling Campaign (ITB#3325014) của chủ đầu tư Công ty Điều Hành Chung Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/10/2025 16:35
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn Nhà thầu: Gói thầu "Provision of Drilling Fluid Services for HSD-8P Drilling Campaign" với 1 gói thầu.
20/10/2025 16:27
Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải TBMT PROVISION OF SUBSCRIPTION FOR MICROSOFT 365 BUSINESS STANDARD LICENSES (RFQ#9425011) của chủ đầu tư Công ty Điều Hành Chung Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/10/2025 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải TBMT "Cung cấp nước uống cho công trình ngoài khơi" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2025 17:16
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải TBMT Cung Cấp Tàu Phục Vụ cho Chiến Dịch Khoan HSD-8P theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2025 13:55
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải TBMT Cung Cấp Văn Phòng Phẩm (RFQ#9425012) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2025 14:52
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải TBMT Provision of Drilling Fluid Services for HSD-8P Drilling Campaign (ITB#3325014) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/10/2025 16:35
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải TBMT PROVISION OF SUBSCRIPTION FOR MICROSOFT 365 BUSINESS STANDARD LICENSES (RFQ#9425011) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/10/2025 10:04
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải TBMT PROVISION OF ANNUAL SUBSCRIPTION LICENSE FOR MERAKI NETWORK EQUIPMENT (RFQ#9425010) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/10/2025 09:48
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải TBMT Provision of Laptops & Accessories (RFQ#9425007) Contact Point: [email protected] theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/10/2025 16:59
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải TBMT Provision of Servers & Installation Services (RFQ#9425005) Contact Point: [email protected] theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2025 15:28
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải TBMT Provision of Air Ticket Services (RFQ9425008). Contact Point: [email protected] theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2025 14:12
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải TBMT Provision of New UPS for TLJOC 2025 (RFQ9425006). Contact Point: [email protected] theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/07/2025 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải TBMT "Cung cấp nước uống cho công trình ngoài khơi" của chủ đầu tư Công ty Điều Hành Chung Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2025 17:16
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn Nhà thầu: Gói thầu "Cung cấp nước uống cho công trình ngoài khơi" với 1 gói thầu.
19/12/2025 17:13
Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải TBMT Cung Cấp Tàu Phục Vụ cho Chiến Dịch Khoan HSD-8P của chủ đầu tư Công ty Điều Hành Chung Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2025 13:55
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn Nhà thầu: Gói thầu "Cung cấp tàu phục vụ cho chiến dịch khoan HSD-8P" với 1 gói thầu.
15/12/2025 13:39
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn Nhà thầu: Gói thầu "Cung cấp Tàu Phục Vụ Cho Chiến Dịch Khoan HSD-8P" với 2 gói thầu.
15/12/2025 13:33
Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải TBMT Cung Cấp Văn Phòng Phẩm (RFQ#9425012) của chủ đầu tư Công ty Điều Hành Chung Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2025 14:52
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn Nhà thầu: Gói thầu "Cung cấp Văn Phòng Phẩm" với 1 gói thầu.
18/11/2025 14:26
Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải TBMT Provision of Drilling Fluid Services for HSD-8P Drilling Campaign (ITB#3325014) của chủ đầu tư Công ty Điều Hành Chung Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/10/2025 16:35
Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đăng tải KHLCNT Kế hoạch Lựa chọn Nhà thầu: Gói thầu "Provision of Drilling Fluid Services for HSD-8P Drilling Campaign" với 1 gói thầu.
20/10/2025 16:27
Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải TBMT PROVISION OF SUBSCRIPTION FOR MICROSOFT 365 BUSINESS STANDARD LICENSES (RFQ#9425011) của chủ đầu tư Công ty Điều Hành Chung Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/10/2025 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long đã đăng tải 29 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Điều Hành Chung Thăng Long có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cái đẹp phải quyến rũ các giác quan, cho chúng ta sự thưởng thức ngay lập tức, phải gây ấn tượng với chúng ta hay luồn lách vào trong chúng ta mà không cần ta phải làm gì cả. "
Claude Debussy