Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.434.620.124 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.135.941.348 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.434.620.124 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.135.941.348 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp xe ô tô tải tự đổ. của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin.
19/12/2016 07:55
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp xe ô tô tải tự đổ. của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/11/2016 14:44
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải KHLCNT Nạo vét khu nước trước bến cảng Làng Khánh của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin với 3 gói thầu.
28/09/2016 14:20
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cấp trung tu xe ô tô Scania P340; Biển kiểm soát 14C-132.65 của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin với 1 gói thầu.
06/09/2016 14:22
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cấp trung tu xe ô tô Scania P340; Biển kiểm soát: 14C-110.51 của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin với 1 gói thầu.
06/09/2016 14:18
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp phao quây dầu. của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin.
05/09/2016 10:47
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cấp trung tu xe ô tô Kamaz 6520; Biển kiểm soát: 14M-9751 của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin.
25/08/2016 11:04
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cấp trung đại tu xe ô tô Scania P340; Biển kiểm soát: 14C-109.77 của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin.
17/08/2016 14:10
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp phao quây dầu. của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/08/2016 08:54
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thiết bị nhà bếp và máy bơm nước rửa xe của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất The One
27/07/2016 13:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đăng tải TBMT Phân loại, chỉnh lý và lưu trữ hồ sơ tài liệu – Công ty Kho vận Hòn Gai – Vinacomin theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
23/05/2017 14:12
Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp xe ô tô tải tự đổ..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư thương mại và dịch vụ - Vinacomin
19/12/2016 07:55
Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đăng tải TBMT Bảo hiểm hàng hóa (than) vận chuyển nội địa năm 2017 - Công ty Kho vận Hòn Gai. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/12/2016 11:01
Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp xe ô tô tải tự đổ. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/11/2016 14:44
Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đăng tải KHLCNT Nạo vét khu nước trước bến cảng Làng Khánh với 3 gói thầu.
28/09/2016 14:20
Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đăng tải TBMT Sửa chữa cấp trung tu xe ô tô Scania P340; Biển kiểm soát 14C - 110.51 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2016 09:26
Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đăng tải TBMT Sửa chữa cấp trung tu xe ô tô Scania P340; Biển kiểm soát 14C -132.65 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2016 09:21
Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đăng tải TBMT Sửa chữa cấp trung tu xe ô tô Kamaz 6520; Biển kiểm soát 14N-3125 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2016 09:13
Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đăng tải KHLCNT Sửa chữa cấp trung tu xe ô tô Scania P340; Biển kiểm soát 14C-132.65 với 1 gói thầu.
06/09/2016 14:22
Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đăng tải KHLCNT Sửa chữa cấp trung tu xe ô tô Scania P340; Biển kiểm soát: 14C-110.51 với 1 gói thầu.
06/09/2016 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp xe ô tô tải tự đổ. của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin.
19/12/2016 07:55
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp xe ô tô tải tự đổ. của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/11/2016 14:44
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải KHLCNT Nạo vét khu nước trước bến cảng Làng Khánh của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin với 3 gói thầu.
28/09/2016 14:20
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cấp trung tu xe ô tô Scania P340; Biển kiểm soát 14C-132.65 của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin với 1 gói thầu.
06/09/2016 14:22
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cấp trung tu xe ô tô Scania P340; Biển kiểm soát: 14C-110.51 của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin với 1 gói thầu.
06/09/2016 14:18
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp phao quây dầu. của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin.
05/09/2016 10:47
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cấp trung tu xe ô tô Kamaz 6520; Biển kiểm soát: 14M-9751 của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin.
25/08/2016 11:04
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cấp trung đại tu xe ô tô Scania P340; Biển kiểm soát: 14C-109.77 của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin.
17/08/2016 14:10
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp phao quây dầu. của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/08/2016 08:54
Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thiết bị nhà bếp và máy bơm nước rửa xe của chủ đầu tư Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất The One
27/07/2016 13:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải 14 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty kho vận Hòn Gai Vinacomin có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người đàn ông thông minh muốn đối phó với người phụ nữ bình tĩnh, người đàn ông ngu ngốc thì muốn đối phó với người phụ nữ thông minh. "
Kipling (Anh)