Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 147 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 272 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 504 gói thầu, trong đó có 212 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 328 gói (với 355 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 304 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 118 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 213 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 203 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,17%, Xây lắp 11,55%, Tư vấn 1,13%, Phi tư vấn 38,87%, Hỗn hợp 0,28%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.787.573.987.576 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.746.351.276.978 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 147 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,17%, Xây lắp 11,55%, Tư vấn 1,13%, Phi tư vấn 38,87%, Hỗn hợp 0,28%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.787.573.987.576 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.746.351.276.978 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 197 KHLCNT trong đó có 197 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 166 TBMT trong đó tự mời thầu 164 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 96 gói thầu với 26 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nạo vét duy tu tuyến luồng vào cảng Cẩm Phả của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phúc Nam
23/11/2022 13:01
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa bến cập tàu đảo Soi Đèn của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN SUNVIET
21/10/2022 14:25
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa cầu cảng Cẩm Phả nối dài của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN SUNVIET
20/10/2022 08:51
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống rào chắn băng tải của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ VÀ LẮP MÁY VIỆT NAM
30/09/2022 08:46
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải KHLCNT Dự án thiết bị phục vụ sản xuất năm 2021 của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với 11 gói thầu.
27/09/2022 09:46
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa cầu cảng Cẩm Phả nối dài của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 14:55
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa bến cập tàu đảo Soi Đèn của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 14:32
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa bến cập tàu đảo Soi Đèn của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 08:57
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa cầu cảng Cẩm Phả nối dài của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 08:47
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa cầu cảng Cẩm Phả nối dài của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nạo vét duy tu tuyến luồng vào cảng Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phúc Nam
23/11/2022 13:01
Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa bến cập tàu đảo Soi Đèn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN SUNVIET
21/10/2022 14:25
Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa cầu cảng Cẩm Phả nối dài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN SUNVIET
20/10/2022 08:51
Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống rào chắn băng tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ VÀ LẮP MÁY VIỆT NAM
30/09/2022 08:46
Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đăng tải KHLCNT Dự án thiết bị phục vụ sản xuất năm 2021 với 11 gói thầu.
27/09/2022 09:46
Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa cầu cảng Cẩm Phả nối dài với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 16:02
Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa bến cập tàu đảo Soi Đèn với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 15:01
Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa cầu cảng Cẩm Phả nối dài theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 14:55
Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa bến cập tàu đảo Soi Đèn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 14:32
Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa bến cập tàu đảo Soi Đèn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 08:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nạo vét duy tu tuyến luồng vào cảng Cẩm Phả của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phúc Nam
23/11/2022 13:01
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa bến cập tàu đảo Soi Đèn của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN SUNVIET
21/10/2022 14:25
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa cầu cảng Cẩm Phả nối dài của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN SUNVIET
20/10/2022 08:51
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống rào chắn băng tải của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ VÀ LẮP MÁY VIỆT NAM
30/09/2022 08:46
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải KHLCNT Dự án thiết bị phục vụ sản xuất năm 2021 của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với 11 gói thầu.
27/09/2022 09:46
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa cầu cảng Cẩm Phả nối dài của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 14:55
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa bến cập tàu đảo Soi Đèn của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 14:32
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa bến cập tàu đảo Soi Đèn của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 08:57
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa cầu cảng Cẩm Phả nối dài của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 08:47
Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công, sửa chữa cầu cảng Cẩm Phả nối dài của chủ đầu tư Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải 272 KHLCNT, trong đó có 504 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải 355 TBMT trong 328 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 164 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 191 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin đã đăng tải 304 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 304 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 118 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin có quan hệ với 147 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Kho vận và Cảng Cẩm Phả Vinacomin có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mang tất cả những xúc cảm trong cuộc đời, hòa với yêu và hận, hòa với nhựa cây, đậy nắp chặt, ngàn năm sau, lấy nó ra, nó sẽ thành hổ phách. "
Thập Tứ Khuyết