Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.484.983.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.405.868.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.484.983.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.405.868.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị Sửa chữa, cải tạo kho lạnh xưởng 1,2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN HOÀNG VIỆT
31/08/2026 08:51
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị Sửa chữa, cải tạo kho lạnh xưởng 1,2 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 14:58
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 14:52
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư với 7 gói thầu.
01/08/2026 11:18
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư với 7 gói thầu.
30/07/2026 12:28
Chủ đầu tư CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo tòa nhà khối văn phòng và các kho lạnh tại Xí nghiệp Chế biến Thực phẩm Việt Nhật.
30/07/2026 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đã đăng tải kết quả gói thầu Máy rửa dụng cụ của chủ đầu tư CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂM DŨNG
19/03/2025 09:10
Bên mời thầu CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN CHUẨN VIỆT
19/03/2025 09:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN MIỀN NAM - SECT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới 01 xe tải đông lạnh 3,5 tấn; 01 xe tải đông lạnh 1,9 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu Tư Minh Nhi
16/01/2025 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN MIỀN NAM - SECT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới 01 xe nâng 1,7 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLDBELL EQUIPMENT ( VIỆT NAM)
10/01/2025 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Máy rửa dụng cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂM DŨNG
19/03/2025 09:10
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN CHUẨN VIỆT
19/03/2025 09:04
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN THIẾT KẾ THẨM ĐỊNH XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG
02/01/2025 09:12
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Máy hàn miệng bao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHIỆP Á CHÂU
24/12/2024 10:09
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Bếp chiên Tempura.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂM DŨNG
24/12/2024 09:54
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Máy đánh bột nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH TẾ KỸ THUẬT MIỀN NAM
19/12/2024 15:23
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Bồn điện trở trụng dụng cụ cá hồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂM DŨNG
19/12/2024 15:10
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Máy dò kim loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHIỆP Á CHÂU
18/12/2024 11:13
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NHÀ VIỆT
16/12/2024 17:14
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG NƯỚC TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MIỀN NAM
16/12/2024 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị Sửa chữa, cải tạo kho lạnh xưởng 1,2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN HOÀNG VIỆT
31/08/2026 08:51
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị Sửa chữa, cải tạo kho lạnh xưởng 1,2 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 14:58
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 14:52
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư với 7 gói thầu.
01/08/2026 11:18
CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư với 7 gói thầu.
30/07/2026 12:28
Chủ đầu tư CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo tòa nhà khối văn phòng và các kho lạnh tại Xí nghiệp Chế biến Thực phẩm Việt Nhật.
30/07/2026 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đã đăng tải kết quả gói thầu Máy rửa dụng cụ của chủ đầu tư CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂM DŨNG
19/03/2025 09:10
Bên mời thầu CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN CHUẨN VIỆT
19/03/2025 09:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN MIỀN NAM - SECT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới 01 xe tải đông lạnh 3,5 tấn; 01 xe tải đông lạnh 1,9 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu Tư Minh Nhi
16/01/2025 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN MIỀN NAM - SECT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới 01 xe nâng 1,7 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLDBELL EQUIPMENT ( VIỆT NAM)
10/01/2025 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 73 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY PHÁT TRIỂN KINH TẾ DUYÊN HẢI (COFIDEC) có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi tôi đi trong xe ngựa, hoặc tản bộ sau bữa ăn ngon, hay khi tôi không thể ngủ được trong đêm; chính những lúc như thế này ý tưởng đến nhiều và tốt nhất. "
Wolfgang Amadeus Mozart