Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Đã công bố 80 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 255 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 327 gói thầu, trong đó có 153 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 148 gói (với 151 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 299 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 182 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 129 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 120 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,43%, Xây lắp 6,62%, Tư vấn 1,32%, Phi tư vấn 6,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 439.852.702.542 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 404.925.231.222 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,43%, Xây lắp 6,62%, Tư vấn 1,32%, Phi tư vấn 6,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 439.852.702.542 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 404.925.231.222 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 80 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 246 KHLCNT trong đó có 243 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 134 TBMT trong đó tự mời thầu 132 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt 80 bình ắc quy 12V-65Ah của UPS 60KVA tại Trạm Radar Nội Bài của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN TITAN
17/10/2022 15:29
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 “Cung cấp và lắp đặt Modem và thiết bị tổng hợp dữ liệu cho hệ thống AWOS IMS Thọ Xuân” của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ ICD
05/10/2022 13:38
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bộ phát Laser - Ceilometer Transmitter CLT321 của hệ thống AWOS AVIMET cho Đài KSKL Cát Bi của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHÍ TƯỢNG THỦY VĂN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
23/09/2022 12:01
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt 80 bình ắc quy 12V-65Ah của UPS 60KVA tại Trạm Radar Nội Bài của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 17:09
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 “Cung cấp và lắp đặt Bộ truyền tín hiệu và Sensor đo trần mây cho hệ thống AWOS IMS Thọ Xuân” của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
12/09/2022 16:24
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 Cung cấp và tích hợp hệ thống camera tại Đài KSKL Thọ Xuân và Vân Đồn vào hệ thống camera Axis mới của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SAO BẮC ĐẨU
12/09/2022 15:34
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thẩm tra Thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
09/09/2022 15:58
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3 “Cung cấp và lắp đặt Modem và thiết bị tổng hợp dữ liệu cho hệ thống AWOS IMS Thọ Xuân” của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 15:49
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải TBMT Cung cấp bộ phát Laser - Ceilometer Transmitter CLT321 của hệ thống AWOS AVIMET cho Đài KSKL Cát Bi của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 10:53
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các thiết bị bộ đàm số để kết nối vào hệ thống bộ đàm số của Cảng của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NT
31/08/2022 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Quản lý bay miền Bắc đăng tải KHLCNT Đài Kiểm soát không lưu Điện Biên với 11 gói thầu.
11/04/2023 11:21
Công ty Quản lý bay miền Bắc công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt 80 bình ắc quy 12V-65Ah của UPS 60KVA tại Trạm Radar Nội Bài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN TITAN
17/10/2022 15:29
Công ty Quản lý bay miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 “Cung cấp và lắp đặt Modem và thiết bị tổng hợp dữ liệu cho hệ thống AWOS IMS Thọ Xuân”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ ICD
05/10/2022 13:38
Công ty Quản lý bay miền Bắc công bố kết quả gói thầu Cung cấp bộ phát Laser - Ceilometer Transmitter CLT321 của hệ thống AWOS AVIMET cho Đài KSKL Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHÍ TƯỢNG THỦY VĂN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
23/09/2022 12:01
Công ty Quản lý bay miền Bắc công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt 80 bình ắc quy 12V-65Ah của UPS 60KVA tại Trạm Radar Nội Bài với 2 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 11:01
Công ty Quản lý bay miền Bắc đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt 80 bình ắc quy 12V-65Ah của UPS 60KVA tại Trạm Radar Nội Bài theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 17:09
Công ty Quản lý bay miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2 “Cung cấp và lắp đặt Bộ truyền tín hiệu và Sensor đo trần mây cho hệ thống AWOS IMS Thọ Xuân”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển kỹ thuật Việt Nam
12/09/2022 16:24
Công ty Quản lý bay miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2 Cung cấp và tích hợp hệ thống camera tại Đài KSKL Thọ Xuân và Vân Đồn vào hệ thống camera Axis mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SAO BẮC ĐẨU
12/09/2022 15:34
Công ty Quản lý bay miền Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3 “Cung cấp và lắp đặt Modem và thiết bị tổng hợp dữ liệu cho hệ thống AWOS IMS Thọ Xuân” với 1 nhà thầu tham gia.
12/09/2022 09:30
Công ty Quản lý bay miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thẩm tra Thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
09/09/2022 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt 80 bình ắc quy 12V-65Ah của UPS 60KVA tại Trạm Radar Nội Bài của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN TITAN
17/10/2022 15:29
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 “Cung cấp và lắp đặt Modem và thiết bị tổng hợp dữ liệu cho hệ thống AWOS IMS Thọ Xuân” của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ ICD
05/10/2022 13:38
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bộ phát Laser - Ceilometer Transmitter CLT321 của hệ thống AWOS AVIMET cho Đài KSKL Cát Bi của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHÍ TƯỢNG THỦY VĂN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
23/09/2022 12:01
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt 80 bình ắc quy 12V-65Ah của UPS 60KVA tại Trạm Radar Nội Bài của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 17:09
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 “Cung cấp và lắp đặt Bộ truyền tín hiệu và Sensor đo trần mây cho hệ thống AWOS IMS Thọ Xuân” của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
12/09/2022 16:24
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 Cung cấp và tích hợp hệ thống camera tại Đài KSKL Thọ Xuân và Vân Đồn vào hệ thống camera Axis mới của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SAO BẮC ĐẨU
12/09/2022 15:34
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thẩm tra Thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
09/09/2022 15:58
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3 “Cung cấp và lắp đặt Modem và thiết bị tổng hợp dữ liệu cho hệ thống AWOS IMS Thọ Xuân” của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 15:49
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải TBMT Cung cấp bộ phát Laser - Ceilometer Transmitter CLT321 của hệ thống AWOS AVIMET cho Đài KSKL Cát Bi của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 10:53
Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các thiết bị bộ đàm số để kết nối vào hệ thống bộ đàm số của Cảng của chủ đầu tư Công ty Quản lý bay miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NT
31/08/2022 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải 255 KHLCNT, trong đó có 327 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải 151 TBMT trong 148 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 132 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc đã đăng tải 299 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 299 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 182 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc có quan hệ với 131 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Quản lý bay miền Bắc có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tiền là phương tiện của những người thông minh – Tiền là mục tiêu của những kẻ ngu ngốc. "
Ngô Quang Hùng
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.