Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Đã công bố 203 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 183 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 248 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 150 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 140 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.071.969.201 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.201.788.624 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.071.969.201 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.201.788.624 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 203 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 326 KHLCNT trong đó có 173 KHLCNT tự đăng tải, có 153 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 106 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 101 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 96.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.39% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : An Giang (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Kiên Giang (2)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 36 gói thầu với 14 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Tuyến ống HDPE D110, HDPE D63 đường Đào Duy Từ (đoạn từ đường Nguyễn Gia Thiều đến đường 03 tháng 02 nối dài).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯƠNG YẾN VY
28/08/2026 16:58
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Hệ thống cấp nước phường Rạch Giá; Hạng mục: Tuyến ống HDPE D110, HDPE D63 đường Đào Duy Từ (đoạn từ đường Nguyễn Gia Thiều đến đường 03 tháng 02 nối dài); Địa điểm xây dựng: Phường Rạch Giá, tỉnh An Giang..
28/08/2026 16:16
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Chi phí Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
28/08/2026 16:13
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đăng tải TBMT Tuyến ống HDPE D160 & D63, HDPE D90 Quốc lộ 63 (Đoạn từ cầu thứ 2 đến cổng Vườn Cao) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:59
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định kết quả đấu thầu TCXD+TB.
28/08/2026 12:03
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Dự toán: Khám sức khỏe định kỳ năm 2026; Địa điểm thực hiện: Tỉnh An Giang với 2 gói thầu.
24/08/2026 16:20
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CIC NAM VIỆT
21/08/2026 16:32
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Hệ thống cấp nước Rạch Giá; Hạng mục: Tuyến ống nước thô HDPE D800 qua kênh Rạch Giá - Hà Tiên.
21/08/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Thay dây hạ thế bơm cấp I tại Chi nhánh cấp nước Giồng Riềng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN ÁNH DƯƠNG
05/02/2026 15:51
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Công trình: Thay dây hạ thế bơm cấp I tại Chi nhánh cấp nước Giồng Riềng với 1 gói thầu.
03/02/2026 10:32
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG AN KIÊN ĐẠT
19/08/2025 11:21
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Cải tạo hàng rào chi nhánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PT THUẬN PHÁT KG
11/07/2025 10:15
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Tuyến ống HDPE D110 & D63 đường Đông Hồ (Thay thế tuyến ống HDPE D63 hiện hữu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KIÊN PHÁT TÀI
10/07/2025 10:39
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỌ PHÁT KIÊN GIANG
03/07/2025 11:26
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỌ PHÁT KIÊN GIANG
30/06/2025 15:01
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Công trình: Chi nhánh cấp nước Giồng Riềng; Hạng mục: Cải tạo hàng rào chi nhánh với 1 gói thầu.
30/06/2025 14:55
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN HỒNG TRUNG
30/06/2025 10:44
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo hệ thống cấp nước Thành phố Rạch Giá; Hạng mục: Tuyến ống HDPE D110 & D63 đường Đông Hồ (Thay thế tuyến ống HDPE D63 hiện hữu) với 1 gói thầu.
30/06/2025 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Tuyến ống HDPE D110, HDPE D63 đường Đào Duy Từ (đoạn từ đường Nguyễn Gia Thiều đến đường 03 tháng 02 nối dài).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯƠNG YẾN VY
28/08/2026 16:58
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Hệ thống cấp nước phường Rạch Giá; Hạng mục: Tuyến ống HDPE D110, HDPE D63 đường Đào Duy Từ (đoạn từ đường Nguyễn Gia Thiều đến đường 03 tháng 02 nối dài); Địa điểm xây dựng: Phường Rạch Giá, tỉnh An Giang..
28/08/2026 16:16
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Chi phí Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
28/08/2026 16:13
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đăng tải TBMT Tuyến ống HDPE D160 & D63, HDPE D90 Quốc lộ 63 (Đoạn từ cầu thứ 2 đến cổng Vườn Cao) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:59
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định kết quả đấu thầu TCXD+TB.
28/08/2026 12:03
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Dự toán: Khám sức khỏe định kỳ năm 2026; Địa điểm thực hiện: Tỉnh An Giang với 2 gói thầu.
24/08/2026 16:20
CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CIC NAM VIỆT
21/08/2026 16:32
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Hệ thống cấp nước Rạch Giá; Hạng mục: Tuyến ống nước thô HDPE D800 qua kênh Rạch Giá - Hà Tiên.
21/08/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đã đăng tải 183 KHLCNT, trong đó có 248 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG đã đăng tải 150 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 150 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 140 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG có quan hệ với 82 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH 01 TV CẤP THOÁT NƯỚC KIÊN GIANG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu là chết ở trong lòng một ít. "
Xuân Diệu