Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 729.303.834.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 725.000.697.551 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 729.303.834.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 725.000.697.551 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00047456
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: công trình dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: công trình dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt trạm xử lý nước thải công suất 120m3/ngày đêm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Khoan Đa Dụng – Xử Lý Nước Nam Sơn Thắng.
02/10/2023 09:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Cung cấp và lắp đặt trạm xử lý nước thải công suất 120m3/ngày đêm" của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ với 1 gói thầu.
27/09/2023 17:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công, cung cấp, lắp đặt hệ thống cơ điện: Cấp điện, điều hòa thông gió, điện nhẹ, cấp thoát nước, điện và nước ngoài nhà (cấp nước, điện, chiếu sáng, thông tin liên lạc); và hệ thống phòng cháy chữa cháy, cửa chống cháy, chống cháy lan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN ECOBA
12/08/2023 11:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thi công, cung cấp, lắp đặt hệ thống cơ điện: Cấp điện, điều hòa thông gió, điện nhẹ, cấp thoát nước, điện và nước ngoài nhà (cấp nước, điện, chiếu sáng, thông tin liên lạc); và hệ thống phòng cháy chữa cháy, cửa chống cháy, chống cháy lan” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ với 1 gói thầu.
13/07/2023 16:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt và thi công hệ thống cửa, vách kính khung nhôm trong nhà và hệ vách kính, mặt dựng ngoài nhà của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA SUNSPACE
14/04/2023 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu TB03 Cung cấp, lắp đặt thiết bị bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
22/03/2023 16:51
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp hệ thống kỹ thuật Kênh VOV Giao thông Quốc gia.
06/03/2023 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống thang máy của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CƠ ĐIỆN HỒNG HÀ
31/10/2022 09:58
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Tòa tháp VOV Mễ Trì.
31/10/2022 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thẩm định giá SBA
16/04/2022 12:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt trạm xử lý nước thải công suất 120m3/ngày đêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Khoan Đa Dụng – Xử Lý Nước Nam Sơn Thắng.
02/10/2023 09:45
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Cung cấp và lắp đặt trạm xử lý nước thải công suất 120m3/ngày đêm" với 1 gói thầu.
27/09/2023 17:24
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Thi công, cung cấp, lắp đặt hệ thống cơ điện: Cấp điện, điều hòa thông gió, điện nhẹ, cấp thoát nước, điện và nước ngoài nhà (cấp nước, điện, chiếu sáng, thông tin liên lạc); và hệ thống phòng cháy chữa cháy, cửa chống cháy, chống cháy lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ECOBA VIỆT NAM , CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN ECOBA
12/08/2023 11:30
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thi công, cung cấp, lắp đặt hệ thống cơ điện: Cấp điện, điều hòa thông gió, điện nhẹ, cấp thoát nước, điện và nước ngoài nhà (cấp nước, điện, chiếu sáng, thông tin liên lạc); và hệ thống phòng cháy chữa cháy, cửa chống cháy, chống cháy lan” với 1 gói thầu.
13/07/2023 16:57
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt và thi công hệ thống cửa, vách kính khung nhôm trong nhà và hệ vách kính, mặt dựng ngoài nhà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA SUNSPACE
14/04/2023 09:57
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu TB03 Cung cấp, lắp đặt thiết bị bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
22/03/2023 16:51
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu TB03 Cung cấp, lắp đặt thiết bị bổ sung với 1 gói thầu.
06/03/2023 10:50
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp, lắp đặt và thi công hệ thống cửa, vách kính khung nhôm trong nhà và hệ vách kính, mặt dựng ngoài nhà với 1 gói thầu.
22/12/2022 14:41
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY MITSUBISHI VIỆT NAM , CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CƠ ĐIỆN HỒNG HÀ
31/10/2022 09:58
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống thang máy với 1 gói thầu.
19/10/2022 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt trạm xử lý nước thải công suất 120m3/ngày đêm của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Khoan Đa Dụng – Xử Lý Nước Nam Sơn Thắng.
02/10/2023 09:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Cung cấp và lắp đặt trạm xử lý nước thải công suất 120m3/ngày đêm" của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ với 1 gói thầu.
27/09/2023 17:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công, cung cấp, lắp đặt hệ thống cơ điện: Cấp điện, điều hòa thông gió, điện nhẹ, cấp thoát nước, điện và nước ngoài nhà (cấp nước, điện, chiếu sáng, thông tin liên lạc); và hệ thống phòng cháy chữa cháy, cửa chống cháy, chống cháy lan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN ECOBA
12/08/2023 11:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thi công, cung cấp, lắp đặt hệ thống cơ điện: Cấp điện, điều hòa thông gió, điện nhẹ, cấp thoát nước, điện và nước ngoài nhà (cấp nước, điện, chiếu sáng, thông tin liên lạc); và hệ thống phòng cháy chữa cháy, cửa chống cháy, chống cháy lan” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ với 1 gói thầu.
13/07/2023 16:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt và thi công hệ thống cửa, vách kính khung nhôm trong nhà và hệ vách kính, mặt dựng ngoài nhà của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA SUNSPACE
14/04/2023 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu TB03 Cung cấp, lắp đặt thiết bị bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
22/03/2023 16:51
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư nâng cấp hệ thống kỹ thuật Kênh VOV Giao thông Quốc gia.
06/03/2023 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống thang máy của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CƠ ĐIỆN HỒNG HÀ
31/10/2022 09:58
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Tòa tháp VOV Mễ Trì.
31/10/2022 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thẩm định giá SBA
16/04/2022 12:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐỊA ỐC THÀNH PHỐ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ta chỉ có thể đến được đích nhờ chiếc xe kế hoạch, trong nó ta phải tin tưởng mãnh liệt, và với nó ta phải hành động mạnh mẽ. Không có đường khác dẫn đến thành công. "
Pablo Picasso