Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 12 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 68 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 162 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 86 gói (với 91 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 106 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 102 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,48%, Xây lắp 74,73%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 1,10%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 272.868.215.505 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 258.743.180.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,48%, Xây lắp 74,73%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 1,10%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 272.868.215.505 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 258.743.180.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 242 gói thầu, trong đó trúng 226 gói, trượt 15 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 3.48% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.28% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Long (193), Đồng Tháp (7), Cần Thơ (5), Cà Mau (1), Tây Ninh (1), Không xác định (36)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Trà Vinh (129), Vĩnh Long (32), Đồng Tháp (7), Cần Thơ (5), Bến Tre (2), Không xác định (69)
- Có quan hệ với 53 bên mời thầu
- Có quan hệ với 63 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 93 nhà thầu trong 41 gói thầu, thắng 25 gói, thua 15 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 14 nhà thầu trong 25 gói thầu, thắng thầu 20 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 437 gói thầu với 47 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH đầu tư phát triển Nguyên Phúc
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00014551
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Trà Vinh
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Điện chiếu sáng
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Điện chiếu sáng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng và Công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng và Công nghiệp, Giao thông, Hạ tầng kỹ thuật, NN&PTNT
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa chất công trình
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Cầu, Đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa chất
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng - công nghiệp
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Dân dụng - công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng - công nghiệp
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Dân dụng - công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng - công nghiệp
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Dân dụng - công nghiệp
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
19/09/2023 18:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2023 18:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên huyện Tiểu Cần của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC với 1 gói thầu.
10/08/2023 21:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư mua mới 02 xe Cabin điện tử 3D ESD của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
20/01/2023 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Đầu tư mua mới 02 xe Cabin điện tử 3D ESD của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/01/2023 08:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị Hội trường trực tuyến Huyện ủy của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
17/11/2022 10:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị Hội trường trực tuyến Huyện ủy của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2022 14:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ cho công tác đào tạo lái xe của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
12/09/2022 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
08/09/2022 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua thiết bị mô phỏng để đào tạo lái xe, cabin học lái xe ô tô phục vụ cho công tác đào tạo lái xe của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
22/08/2022 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT KHẢI HOÀNG
14/08/2025 10:58
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
24/07/2025 07:04
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 14:28
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN PHÚC LONG
24/06/2025 16:09
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 10:35
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Tư vấn Quản lý dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 10:41
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRÀ VINH
11/03/2025 14:07
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập Đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRÀ VINH
08/03/2025 10:42
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRÀ VINH
08/03/2025 10:33
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập đồ án quy hoạch với 2 nhà thầu tham gia.
03/02/2025 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
19/09/2023 18:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2023 18:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm trang thiết bị dạy học tại Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên huyện Tiểu Cần của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC với 1 gói thầu.
10/08/2023 21:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư mua mới 02 xe Cabin điện tử 3D ESD của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
20/01/2023 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Đầu tư mua mới 02 xe Cabin điện tử 3D ESD của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/01/2023 08:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị Hội trường trực tuyến Huyện ủy của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
17/11/2022 10:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị Hội trường trực tuyến Huyện ủy của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2022 14:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ cho công tác đào tạo lái xe của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
12/09/2022 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
08/09/2022 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua thiết bị mô phỏng để đào tạo lái xe, cabin học lái xe ô tô phục vụ cho công tác đào tạo lái xe của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC.
22/08/2022 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải 68 KHLCNT, trong đó có 162 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải 91 TBMT trong 86 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 67 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC đã đăng tải 81 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC có quan hệ với 115 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC có quan hệ với 75 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHÚC có quan hệ với 19 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thù hận là tuyên ngôn của người yếu đuối thực hiện báo thù. "
Bernard Shaw (Ireland)