Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.062.094.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.222.982.525 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.062.094.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.222.982.525 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,26%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 348 gói thầu, trong đó trúng 343 gói, trượt 3 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 43.21% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.54% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (92), Bắc Ninh (22), Tuyên Quang (18), Ninh Bình (16), Sơn La (12), Lào Cai (11), Lạng Sơn (11), Quảng Ninh (8), Hưng Yên (7), Cao Bằng (7), Điện Biên (4), Đà Nẵng (3), Thái Nguyên (3), Lai Châu (3), Phú Thọ (3), Hải Phòng (2), Hà Tĩnh (2), Lâm Đồng (2), TP.Hồ Chí Minh (1), Đắk Lắk (1), Quảng Ngãi (1), Đồng Tháp (1), Không xác định (118)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (92), Hà Giang (15), Ninh Bình (14), Sơn La (12), Lạng Sơn (11), Quảng Ninh (8), Lào Cai (7), Bắc Giang (7), Cao Bằng (7), Bắc Ninh (6), Thái Bình (4), Điện Biên (4), Quảng Nam (3), Thái Nguyên (3), Hưng Yên (3), Lai Châu (3), Phú Thọ (3), Tuyên Quang (2), Hải Phòng (2), Hà Tĩnh (2), Đắk Nông (2), Bình Dương (1), Đắk Lắk (1), Kon Tum (1), Yên Bái (1), Tiền Giang (1), Hà Nam (1), Không xác định (132)
- Có quan hệ với 201 bên mời thầu
- Có quan hệ với 223 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 9 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng 3 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 793 gói thầu với 44 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00071279
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Phần mềm Quản lý đào tạo, Quản lý sinh viên, Quản lý văn bản điều hành và Quản lý học phí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THIÊN AN
03/07/2025 14:12
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Phần mềm Quản lý đào tạo, Quản lý sinh viên, Quản lý văn bản điều hành và Quản lý học phí với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 15:31
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Phần mềm Quản lý đào tạo, Quản lý sinh viên, Quản lý văn bản điều hành và Quản lý học phí theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2025 16:39
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ quản lý vận hành hệ thống camera giám sát an ninh trên địa bàn thành phố Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
06/06/2025 17:59
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ quản lý vận hành hệ thống camera giám sát an ninh trên địa bàn thành phố Thái Bình với 2 nhà thầu tham gia.
27/05/2025 10:02
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ quản lý vận hành hệ thống camera giám sát an ninh trên địa bàn thành phố Thái Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2025 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THE ONE có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy dạy đạo đức cho con cái bạn, chỉ có đạo đức chứ không phải vàng bạc mớ làm chúng sung sướng. "
Beethoven