Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 8 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 78 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 181 gói thầu, trong đó có 65 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 128 gói (với 150 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 10 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 127 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 125 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,67%, Xây lắp 74,00%, Tư vấn 8,67%, Phi tư vấn 2,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 605.971.782.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 556.434.762.001 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,67%, Xây lắp 74,00%, Tư vấn 8,67%, Phi tư vấn 2,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 605.971.782.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 556.434.762.001 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 53 TBMT trong đó tự mời thầu 53 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 73 gói thầu, trong đó trúng 73 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 72% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.27% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (65), Đồng Nai (3), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (33), Đắk Nông (28), Bình Thuận (5), Bình Phước (3), Không xác định (14)
- Có quan hệ với 23 bên mời thầu
- Có quan hệ với 49 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 233 gói thầu với 10 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00048876
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Lâm Đồng
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: địa hình
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: dân dụng, công nghiệp (nhà xưởng) hệ thống điện
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: dân dụng, công nghiệp (nhà xưởng)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG với 1 gói thầu.
21/05/2025 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát hệ thống điện, lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán công trình Nâng cấp, mở rộng đường Bùi Thị Xuân của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
12/04/2024 10:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát hệ thống điện, lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán công trình Nâng cấp, mở rộng đường Bùi Thị Xuân của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2024 08:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công công trình Xây dựng Trường Tiểu học Trạm Hành (phân hiệu Phát Chi), thành phố Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
03/01/2024 11:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế xây dựng công trình Xây dựng Trường Tiểu học Mê Linh, thành phố Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
03/01/2024 11:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây dựng hệ thống bếp, lắp đặt hệ thống điện, hệ thống thoát nước và di dời máy móc, trang thiết bị tạ trường Cao Đẳng Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
29/12/2023 17:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
29/12/2023 13:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT phê duyệt một phần kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án đầu tư Nâng cấp, mở rộng đường Bùi Thị Xuân, phường 2 và phường 8, thành phố Đà Lạt. của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG với 4 gói thầu.
28/12/2023 14:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Di dời trụ sở trường cao đẳng Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
28/12/2023 14:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 18:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ AN NINH THÀNH TRUNG
11/07/2025 15:53
CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dịch vụ SH SMART
30/06/2025 10:56
CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Bảo dưỡng, sửa chữa giao thông nội thị thành phố Đà Lạt năm 2025 (đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH PHƯỚC NHÂN
27/06/2025 16:41
CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG ANH THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỀU AN
27/06/2025 14:13
CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại cơ sở 2 với 8 nhà thầu tham gia.
21/06/2025 08:16
CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ năm 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
21/06/2025 08:10
CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm thiết bị dự án Ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của cơ quan Đảng giai đoạn 2021-2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GENSYS, CÔNG TY TNHH TIN HỌC ĐIỆN TỬ PHƯƠNG NGUYÊN, TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
20/06/2025 11:06
CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 16:51
CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 15:34
CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại cơ sở 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG với 1 gói thầu.
21/05/2025 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát hệ thống điện, lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán công trình Nâng cấp, mở rộng đường Bùi Thị Xuân của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
12/04/2024 10:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát hệ thống điện, lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán công trình Nâng cấp, mở rộng đường Bùi Thị Xuân của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2024 08:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công công trình Xây dựng Trường Tiểu học Trạm Hành (phân hiệu Phát Chi), thành phố Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
03/01/2024 11:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế xây dựng công trình Xây dựng Trường Tiểu học Mê Linh, thành phố Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
03/01/2024 11:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây dựng hệ thống bếp, lắp đặt hệ thống điện, hệ thống thoát nước và di dời máy móc, trang thiết bị tạ trường Cao Đẳng Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
29/12/2023 17:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
29/12/2023 13:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT phê duyệt một phần kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án đầu tư Nâng cấp, mở rộng đường Bùi Thị Xuân, phường 2 và phường 8, thành phố Đà Lạt. của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG với 4 gói thầu.
28/12/2023 14:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Di dời trụ sở trường cao đẳng Đà Lạt của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG.
28/12/2023 14:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý văn bản và điều hành của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2023 18:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải 78 KHLCNT, trong đó có 181 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải 150 TBMT trong 128 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 53 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 97 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải 128 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG có quan hệ với 93 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG có quan hệ với 67 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG có quan hệ với 10 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chính mình tìm hạnh phúc thì dễ, cho người khác hạnh phúc thì khó. "
Lev Tolstoy (Nga)