Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.671.012.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.570.283.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.671.012.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.570.283.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 19 gói thầu, trong đó trúng 19 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 88.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.09% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (19)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Nông (14), Bình Thuận (2), Lâm Đồng (1), Không xác định (4)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 47 gói thầu với 8 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nâng cấp Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THẾ LONG
18/12/2020 09:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG HƯNG TOÀN THẮNG
17/11/2020 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 - Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/10/2020 11:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VŨ LINH
10/08/2020 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải TBMT Thi công toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/06/2020 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải TBMT Thi công toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/06/2020 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nâng cấp Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THẾ LONG
18/12/2020 09:50
CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị nâng cấp Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện với 2 nhà thầu tham gia.
09/12/2020 11:02
CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị nâng cấp Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
04/12/2020 10:50
CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị nâng cấp Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện với 1 gói thầu.
04/12/2020 09:32
CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG HƯNG TOÀN THẮNG
17/11/2020 15:21
CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị nâng cấp Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/11/2020 10:00
CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02 - Xây lắp toàn bộ công trình với 2 nhà thầu tham gia.
24/10/2020 14:02
CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đăng tải TBMT Gói thầu số 02 - Xây lắp toàn bộ công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/10/2020 11:19
CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa Chợ Trung tâm xã Sùng Nhơn, huyện Đức Linh với 3 gói thầu.
05/10/2020 14:42
CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG công bố kết quả gói thầu Thi công toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VŨ LINH
10/08/2020 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nâng cấp Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THẾ LONG
18/12/2020 09:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG HƯNG TOÀN THẮNG
17/11/2020 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 - Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/10/2020 11:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VŨ LINH
10/08/2020 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải TBMT Thi công toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/06/2020 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải TBMT Thi công toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/06/2020 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG GIA LONG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bất cứ khi nào bạn xung đột với ai đó, có một yếu tố có thể tạo ra sự khác biệt giữa hủy hoại mối quan hệ và làm nó trở nên sâu sắc hơn. Yếu tố đó là thái độ. "
William James
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.