Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.550.447.048 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.401.701.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.550.447.048 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.401.701.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 115 gói thầu, trong đó trúng 115 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 6.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (42), Lào Cai (3), Ninh Bình (2), Bắc Ninh (2), Cần Thơ (1), Nghệ An (1), Hà Tĩnh (1), Quảng Ninh (1), Không xác định (62)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (42), Yên Bái (3), Ninh Bình (1), Sóc Trăng (1), Nghệ An (1), Hà Tĩnh (1), Nam Định (1), Quảng Ninh (1), Bắc Giang (1), Không xác định (63)
- Có quan hệ với 57 bên mời thầu
- Có quan hệ với 65 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 9 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng 4 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 17 nhà thầu trong 12 gói thầu, thắng thầu 12 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 1 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00012531
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật cấp nước, thoát nước
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ; cầu
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn thủy lợi
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng, nhà công nghiệp
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình hạ tầng kỹ thuật (cấp nước, thoát nước),
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình giao thông đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Mua vật tư sản xuất dây kẽm gai bùng nhùng lần 1 năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 13:56
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Mua vật tư sản xuất hàng quốc phòng đợt 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 10:33
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa trang bị Cứu hộ, Cứu nạn năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 15:44
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải TBMT Mua vật tư sửa chữa các xe máy - PXSCXMCBQS - đợt 3 năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 14:02
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa các xe máy - PXSCXMCBQS - đợt 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 13:59
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa xe máy đợt 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 21:30
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa các xe máy - PXSCXMCBDD - đợt 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH AN
24/07/2026 08:10
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa các xe máy - PXSCXMCBQS - đợt 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
23/07/2026 22:18
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sản xuất hàng quốc phòng lần 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
15/07/2026 22:10
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa xe máy lần 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
15/07/2026 22:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP
29/08/2025 15:43
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP
29/08/2025 15:39
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
04/07/2025 10:34
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Báo cáo KTKT Đầu tư chiều sâu công nghệ Nhà máy Z49 năm 2025 với 3 gói thầu.
04/07/2025 10:27
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa xe máy đợt 6 năm 2025 với 1 gói thầu.
01/07/2025 13:36
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa xe máy đợt 5 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN HỮU HOÀNG VŨ
19/06/2025 11:29
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố KQMT gói thầu Mua vật tư sửa chữa xe máy đợt 5 năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 08:12
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sản xuất hàng quốc phòng đợt 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TẠ THỊ ĐIỆP
13/06/2025 12:00
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố KQMT gói thầu Mua vật tư sản xuất hàng quốc phòng đợt 1 năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:13
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải TBMT Mua vật tư sửa chữa xe máy đợt 5 năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 11:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Mua vật tư sản xuất dây kẽm gai bùng nhùng lần 1 năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 13:56
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Mua vật tư sản xuất hàng quốc phòng đợt 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 10:33
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa trang bị Cứu hộ, Cứu nạn năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 15:44
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải TBMT Mua vật tư sửa chữa các xe máy - PXSCXMCBQS - đợt 3 năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 14:02
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa các xe máy - PXSCXMCBQS - đợt 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 13:59
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa xe máy đợt 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 21:30
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa các xe máy - PXSCXMCBDD - đợt 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ BÌNH AN
24/07/2026 08:10
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa các xe máy - PXSCXMCBQS - đợt 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
23/07/2026 22:18
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sản xuất hàng quốc phòng lần 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
15/07/2026 22:10
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa xe máy lần 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
15/07/2026 22:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đã đăng tải 12 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngay từ đầu chúng ta không nên mặc định suy nghĩ của mình lên người khác và cũng đừng áp đặt suy nghĩ hay lời nói của người khác lên mình. Một lời nói tưởng chừng như rất bình thường nhưng cũng có thể trở thành con dao đâm sâu vào trái tim của ai đó… "
Khuyết Danh