Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 158 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 88 gói (với 99 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,66%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 4,04%, Phi tư vấn 2,02%, Hỗn hợp 1,01%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 284.433.350.814 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 264.680.695.781 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY như sau:
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,66%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 4,04%, Phi tư vấn 2,02%, Hỗn hợp 1,01%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 284.433.350.814 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 264.680.695.781 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY như sau:
- Là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 126 KHLCNT trong đó có 96 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 101 TBMT trong đó tự mời thầu 78 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải TBMT Đường bê tông các đoạn dốc trên trục đường chính, phục vụ vận chuyển mủ tại các Đội sản xuất năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:24
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải TBMT Công trình: Nhà ở tập thể công nhân 05 phòng tại các đội sản xuất (03 nhà) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:23
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHAM
17/08/2026 16:13
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố kết quả gói thầu Tư vẫn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHAM
17/08/2026 16:11
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải KHLCNT Công trình: Đường bê tông các đoạn dốc trên trục đường chính, phục vụ vận chuyển mủ tại các Đội sản xuất năm 2026 với 4 gói thầu.
13/08/2026 15:34
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải KHLCNT Công trình: Nhà ở tập thể công nhân 05 phòng tại các đội sản xuất (03 nhà) với 4 gói thầu.
13/08/2026 10:52
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải KHLCNT Công trình: Nhà ở tập thể công nhân 05 phòng tại các đội sản xuất (03 nhà) với 4 gói thầu.
13/08/2026 10:15
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Đường bê tông các đoạn dốc trên trục đường chính, phục vụ vận chuyển mủ tại các Đội sản xuất năm 2026.
13/08/2026 10:10
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình nhà ở tập thể công nhân 05 phòng tại các đội sản xuất (03 nhà).
10/08/2026 13:13
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố kết quả gói thầu Mua xe nâng hàng 3 tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XE NÂNG THIÊN SƠN
10/08/2026 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố kết quả gói thầu Phun thuốc phòng trị bệnh Botryodiplodia trên vườn cây khai thác năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH AN KHANG
24/06/2025 16:47
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố kết quả gói thầu Mua phân bón vườn cây cao su năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG CÔNG TY KC HÀ TĨNH
24/06/2025 15:14
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HOÀNG KIM
20/06/2025 16:16
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố kết quả gói thầu Mua bảo hộ lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANH SƠN TRANG
14/06/2025 18:25
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải KHLCNT Mua thiết bị cơ khí với 1 gói thầu.
12/06/2025 16:46
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố KQMT gói thầu Phun thuốc phòng trị bệnh Botryodiplodia trên vườn cây khai thác năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 10:39
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải TBMT Phun thuốc phòng trị bệnh Botryodiplodia trên vườn cây khai thác năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 16:52
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố kết quả gói thầu Mua thuốc kích thích mủ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU CAO SU VIỆT NAM
29/05/2025 15:14
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải KHLCNT Phun thuốc phòng trị bệnh Botryodiplodia trên vườn cây khai thác năm 2025 với 1 gói thầu.
26/05/2025 16:30
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải KHLCNT Mua thuốc kích thích mủ năm 2025 với 1 gói thầu.
22/05/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải TBMT Đường bê tông các đoạn dốc trên trục đường chính, phục vụ vận chuyển mủ tại các Đội sản xuất năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:24
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải TBMT Công trình: Nhà ở tập thể công nhân 05 phòng tại các đội sản xuất (03 nhà) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:23
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHAM
17/08/2026 16:13
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố kết quả gói thầu Tư vẫn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHAM
17/08/2026 16:11
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải KHLCNT Công trình: Đường bê tông các đoạn dốc trên trục đường chính, phục vụ vận chuyển mủ tại các Đội sản xuất năm 2026 với 4 gói thầu.
13/08/2026 15:34
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải KHLCNT Công trình: Nhà ở tập thể công nhân 05 phòng tại các đội sản xuất (03 nhà) với 4 gói thầu.
13/08/2026 10:52
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đăng tải KHLCNT Công trình: Nhà ở tập thể công nhân 05 phòng tại các đội sản xuất (03 nhà) với 4 gói thầu.
13/08/2026 10:15
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình: Đường bê tông các đoạn dốc trên trục đường chính, phục vụ vận chuyển mủ tại các Đội sản xuất năm 2026.
13/08/2026 10:10
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình nhà ở tập thể công nhân 05 phòng tại các đội sản xuất (03 nhà).
10/08/2026 13:13
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY công bố kết quả gói thầu Mua xe nâng hàng 3 tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XE NÂNG THIÊN SƠN
10/08/2026 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đã đăng tải 103 KHLCNT, trong đó có 158 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đã đăng tải 99 TBMT trong 88 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 78 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY đã đăng tải 115 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY có quan hệ với 84 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY có quan hệ với 29 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯMOMRAY có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Là người đàn ông thì luôn phải kiểm soát được hai thứ. Đó là dòng suy nghĩ và dòng nước tiểu. Biểu trưng cho cả tư chất lẫn tinh thần. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".