Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 318 nhà thầu.
- Đã công bố 42 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 281 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 871 gói thầu, trong đó có 198 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 513 gói (với 590 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 7 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 495 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 316 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 279 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,64%, Xây lắp 14,92%, Tư vấn 2,03%, Phi tư vấn 4,24%, Hỗn hợp 0,17%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.055.088.310.630 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 983.087.974.863 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG như sau:
- Có quan hệ với 318 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,64%, Xây lắp 14,92%, Tư vấn 2,03%, Phi tư vấn 4,24%, Hỗn hợp 0,17%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.055.088.310.630 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 983.087.974.863 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 42 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 351 KHLCNT trong đó có 254 KHLCNT tự đăng tải, có 97 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 637 TBMT trong đó tự mời thầu 534 TBMT, có 103 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thiết bị cho trạm quan trắc nước thải tự động tại 02 Đội chế biến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ĐẶNG TIẾN
04/09/2026 14:09
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG đăng tải KHLCNT Mua sắm máy siêu âm màu cho Bệnh viện Đa khoa Cao su Phú Riềng với 3 gói thầu.
04/09/2026 09:32
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG đăng tải KHLCNT Mua sắm máy đo điện não đồ cho Bệnh viện Đa khoa Cao su Phú Riềng với 3 gói thầu.
04/09/2026 09:24
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG đăng tải KHLCNT Hệ thống hồ sơ bệnh án điện tử (EMR) tại Bệnh viện Đa khoa Cao su Phú Riềng với 2 gói thầu.
03/09/2026 14:02
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô vận chuyển mủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VÂN NAM
03/09/2026 13:51
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua thuốc bảo vệ thực vật (Đợt 2) phục vụ trồng chuối cấy mô tại Chi nhánh Đầu tư phát triển Nông nghiệp UDCNC.
26/08/2026 14:17
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua vật tư trang bị vườn cây (đợt 2) năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CAO SU THÁI BÌNH
26/08/2026 14:03
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua phân bón (Đợt 2) phục vụ trồng chuối cấy mô tại Chi nhánh Đầu tư phát triển Nông nghiệp UDCNC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ TÂN HỒNG LAM
26/08/2026 14:02
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT
18/08/2026 10:45
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TVXD TÍN LONG VN
18/08/2026 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TIẾN TRÍ
25/07/2025 16:03
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị, dụng cụ, vật tư, hóa chất phục vụ công tác quản lý chất lượng và kiểm nghiệm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC KỸ THUẬT NAM TRANG
15/07/2025 09:45
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua phân DAP năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM NGOAN
14/07/2025 15:21
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị, dụng cụ, vật tư, hóa chất phục vụ công tác quản lý chất lượng và kiểm nghiệm năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 15:00
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo quan trắc và công tác bảo vệ môi trường cho 02 Nhà máy và Bệnh viện Đa khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẠI PHÚ
27/06/2025 13:40
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua chén sành hứng mủ KV2 (đợt 2) năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP DƯƠNG THÀNH DANH
24/06/2025 12:13
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua kiềng, máng, thùng (đợt 2) năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐẠI TRUNG TÍN
24/06/2025 12:10
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG đăng tải TBMT Mua thiết bị, dụng cụ, vật tư, hóa chất phục vụ công tác quản lý chất lượng và kiểm nghiệm năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2025 13:47
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố KQMT gói thầu Mua phân DAP năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:19
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Mua thiết bị, dụng cụ, vật tư, hóa chất phục vụ công tác quản lý chất lượng và kiểm nghiệm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TIẾN TRÍ
19/06/2025 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thiết bị cho trạm quan trắc nước thải tự động tại 02 Đội chế biến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ĐẶNG TIẾN
04/09/2026 14:09
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG đăng tải KHLCNT Mua sắm máy siêu âm màu cho Bệnh viện Đa khoa Cao su Phú Riềng với 3 gói thầu.
04/09/2026 09:32
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG đăng tải KHLCNT Mua sắm máy đo điện não đồ cho Bệnh viện Đa khoa Cao su Phú Riềng với 3 gói thầu.
04/09/2026 09:24
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG đăng tải KHLCNT Hệ thống hồ sơ bệnh án điện tử (EMR) tại Bệnh viện Đa khoa Cao su Phú Riềng với 2 gói thầu.
03/09/2026 14:02
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô vận chuyển mủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VÂN NAM
03/09/2026 13:51
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua thuốc bảo vệ thực vật (Đợt 2) phục vụ trồng chuối cấy mô tại Chi nhánh Đầu tư phát triển Nông nghiệp UDCNC.
26/08/2026 14:17
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua vật tư trang bị vườn cây (đợt 2) năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ CAO SU THÁI BÌNH
26/08/2026 14:03
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Mua phân bón (Đợt 2) phục vụ trồng chuối cấy mô tại Chi nhánh Đầu tư phát triển Nông nghiệp UDCNC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ TÂN HỒNG LAM
26/08/2026 14:02
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT
18/08/2026 10:45
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TVXD TÍN LONG VN
18/08/2026 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG đã đăng tải 281 KHLCNT, trong đó có 871 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG đã đăng tải 590 TBMT trong 513 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 534 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 56 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG đã đăng tải 495 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 495 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 92 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG có quan hệ với 318 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU PHÚ RIỀNG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Lòng can đảm là gì? Lòng can đảm là sự sẵn lòng chấp nhận mạo hiểm sẽ thất bại… Tôi thấy chỉ có một mối nguy hiểm trong đời, và đó đúng thực là mối nguy hiểm lớn. Bạn có thể lập quá nhiều sự phòng ngừa. "
Alfred Adler
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.