Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.026.370.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.007.554.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.026.370.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.007.554.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu sản xuất thử nghiệm phân vô cơ đa thành phần của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh.
30/10/2017 23:15
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu để hoàn thiện quy trình sản xuất, công thức phối liệu và hoàn thiện bộ sản phẩm phân vô cơ đa thành phần của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh.
19/09/2017 08:49
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải TBMT Cung cấp nguyên vật liệu sản xuất thử nghiệm phân vô cơ đa thành phần của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
28/06/2017 21:04
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị điều khiển tự động giám sát và quản lý chế độ hoạt động của các mô tơ động lực của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Phú Hạnh
14/04/2017 16:38
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị thử nghiệm, đo lường của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị khoa học kỹ thuật Thành Khoa
11/04/2017 10:34
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải TBMT Cung cấp nguyên liệu để hoàn thiện quy trình sản xuất, công thức phối liệu và hoàn thiện bộ sản phẩm phân vô cơ đa thành phần của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
24/03/2017 15:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị thử nghiệm, đo lường của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/02/2017 12:43
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị điều khiển tự động giám sát và quản lý chế độ hoạt động của các mô tơ động lực của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/02/2017 12:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu sản xuất thử nghiệm phân vô cơ đa thành phần.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phân bón Hưng Phú
30/10/2017 23:15
Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu để hoàn thiện quy trình sản xuất, công thức phối liệu và hoàn thiện bộ sản phẩm phân vô cơ đa thành phần.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phân bón Hưng Phú
19/09/2017 08:49
Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đăng tải TBMT Cung cấp nguyên vật liệu sản xuất thử nghiệm phân vô cơ đa thành phần theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
28/06/2017 21:04
Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đăng tải KHLCNT Nghiên cứu hoàn thiện công nghệ sản xuất phân vô cơ đa thành phần bằng công nghệ sử dụng khí nóng tạo hạt với 1 gói thầu.
07/06/2017 23:55
Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị điều khiển tự động giám sát và quản lý chế độ hoạt động của các mô tơ động lực.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Phú Hạnh
14/04/2017 16:38
Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị thử nghiệm, đo lường .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị khoa học kỹ thuật Thành Khoa
11/04/2017 10:34
Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đăng tải TBMT Cung cấp nguyên liệu để hoàn thiện quy trình sản xuất, công thức phối liệu và hoàn thiện bộ sản phẩm phân vô cơ đa thành phần theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
24/03/2017 15:05
Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị thử nghiệm, đo lường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/02/2017 12:43
Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị điều khiển tự động giám sát và quản lý chế độ hoạt động của các mô tơ động lực theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/02/2017 12:23
Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đăng tải KHLCNT Nghiên cứu hoàn thiện công nghệ sản xuất phân vô cơ đa thành phần bằng công nghệ sử dụng khí nóng tạo hạt với 3 gói thầu.
10/02/2017 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu sản xuất thử nghiệm phân vô cơ đa thành phần của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh.
30/10/2017 23:15
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu để hoàn thiện quy trình sản xuất, công thức phối liệu và hoàn thiện bộ sản phẩm phân vô cơ đa thành phần của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh.
19/09/2017 08:49
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải TBMT Cung cấp nguyên vật liệu sản xuất thử nghiệm phân vô cơ đa thành phần của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
28/06/2017 21:04
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị điều khiển tự động giám sát và quản lý chế độ hoạt động của các mô tơ động lực của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Phú Hạnh
14/04/2017 16:38
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị thử nghiệm, đo lường của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị khoa học kỹ thuật Thành Khoa
11/04/2017 10:34
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải TBMT Cung cấp nguyên liệu để hoàn thiện quy trình sản xuất, công thức phối liệu và hoàn thiện bộ sản phẩm phân vô cơ đa thành phần của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
24/03/2017 15:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị thử nghiệm, đo lường của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/02/2017 12:43
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị điều khiển tự động giám sát và quản lý chế độ hoạt động của các mô tơ động lực của chủ đầu tư Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/02/2017 12:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên On-Oanh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Yên vui, thư nhàn là thứ thuốc độc, không nên quyến luyến ham mê. "
Tả truyện
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.