Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 201 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 55 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 94 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 94 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 32,14%, Tư vấn 19,64%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 19,64%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.494.637.898.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.447.307.343.955 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 32,14%, Tư vấn 19,64%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 19,64%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.494.637.898.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.447.307.343.955 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 49 TBMT trong đó tự mời thầu 31 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công (bao gồm: Tổng dự toán; Triển khai BIM khi thiết kế xây dựng sau thiết kế cơ sở; Tư vấn đạt điều kiện cấp chứng chỉ công trình xanh) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 10:02
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn và gói thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU
27/07/2026 16:03
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư xây dựng kho 3 tầng, kết hợp mặt bằng sản xuất và để xe trên tầng 4 (Nhà số 33) của Công ty Thuốc lá Thăng Long.
18/06/2026 13:13
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án cải tạo Trạm xử lý nước thải của Công ty Thuốc lá Thăng Long với 3 gói thầu.
27/04/2026 13:39
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn giải pháp công nghệ S&P Việt Nam
21/04/2026 15:30
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ XANH GTS
08/04/2026 09:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Kiểm toán của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
06/04/2026 10:11
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Container lạnh với 2 gói thầu.
16/03/2026 16:11
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự toán mua sắm container lạnh.
16/03/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
06/04/2026 10:11
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG THANH HÀ
12/09/2025 14:54
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CONINCO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG
08/08/2025 14:17
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự án đầu tư bổ sung, hoàn thiện hệ thống phòng cháy chữa cháy của Công ty Thuốc lá Thăng Long với 8 gói thầu.
16/06/2025 16:10
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp xe ô tô 16 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ HÀ NỘI
06/05/2025 15:37
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp xe ô tô 16 chỗ với 1 nhà thầu tham gia.
17/04/2025 09:00
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp xe ô tô 16 chỗ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/04/2025 09:17
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
09/04/2025 14:11
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của Dự toán mua sắm xe ô tô 16 chỗ của Công ty Thuốc lá Thăng Long với 2 gói thầu.
02/04/2025 09:19
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
17/03/2025 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công (bao gồm: Tổng dự toán; Triển khai BIM khi thiết kế xây dựng sau thiết kế cơ sở; Tư vấn đạt điều kiện cấp chứng chỉ công trình xanh) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 10:02
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn và gói thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU
27/07/2026 16:03
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư xây dựng kho 3 tầng, kết hợp mặt bằng sản xuất và để xe trên tầng 4 (Nhà số 33) của Công ty Thuốc lá Thăng Long.
18/06/2026 13:13
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án cải tạo Trạm xử lý nước thải của Công ty Thuốc lá Thăng Long với 3 gói thầu.
27/04/2026 13:39
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn giải pháp công nghệ S&P Việt Nam
21/04/2026 15:30
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ XANH GTS
08/04/2026 09:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Kiểm toán của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
06/04/2026 10:11
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Container lạnh với 2 gói thầu.
16/03/2026 16:11
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự toán mua sắm container lạnh.
16/03/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đã đăng tải 52 KHLCNT, trong đó có 201 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đã đăng tải 56 TBMT trong 55 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 31 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG đã đăng tải 128 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG có quan hệ với 85 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THUỐC LÁ THĂNG LONG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Từng chút từng chút một, người ta đi xa. "
Tolkien
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"