Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 276 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 36 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 94 gói (với 94 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,43%, Xây lắp 8,51%, Tư vấn 1,06%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 388.256.837.619 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 350.955.510.295 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,43%, Xây lắp 8,51%, Tư vấn 1,06%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 388.256.837.619 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 350.955.510.295 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 276 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 306 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 305 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 328 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 328 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện sơ đồ thanh cái 110kV TBA 110kV Liên Trì của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với 1 gói thầu.
13/09/2022 14:26
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hoàn thiện sơ đồ thanh cái 110kV TBA 110kV Liên Trì.
13/09/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Nâng cao khả năng vận hành đường dây 110kV Hòa Khánh - Liên Chiểu của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với 1 gói thầu.
08/09/2022 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Lắp dây chống sét thứ 2 cho ĐZ 110kV mạch kép Đà Nẵng - Điện Nam Điện Ngọc của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với 1 gói thầu.
08/09/2022 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Lắp rơ le bảo vệ F87B TBA 110kV Hòa Khánh 2 và lắp đặt chống sét van 110kV đầu tuyến đường dây 110kV tại các TBA 110kV của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với 1 gói thầu.
08/09/2022 08:43
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp rơ le bảo vệ F87B TBA 110kV Hòa Khánh 2 và lắp đặt chống sét van 110kV đầu tuyến đường dây 110kV tại các TBA 110kV.
08/09/2022 07:00
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp dây chống sét thứ 2 cho ĐZ 110kV mạch kép Đà Nẵng - Điện Nam Điện Ngọc.
08/09/2022 07:00
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cao khả năng vận hành đường dây 110kV Hòa Khánh - Liên Chiểu.
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 73: Mua sắm xà composite các loại của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
28/07/2022 08:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT GT số 60: Mua sắm chống sét van, cầu chì tự rơi, Dao cắt tải LBS và cách điện các loại của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2022 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm vật tư thiết bị, phục vụ các công trình ĐTXD đợt 4 năm 2020 và sửa chữa lớn năm 2020 - Đợt 2 (G39 + G48) với 2 gói thầu.
16/04/2020 09:26
Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm công tơ điện tử RF đợt 1 năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Sản xuất Thiết bị đo điện tử Điện lực Miền Trung
12/02/2018 10:29
Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 129 – Mua sắm Camera chụp ảnh nhiệt..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị Kỹ thuật Mê Kông
30/12/2017 15:00
Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 138: Mua sắm MBA phụ tải 630 kVA 22/0,4 kV tổn hao thấp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Thiết Bị Điện (THIBIDI)
28/12/2017 15:27
Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 136: Mua sắm hộp bảo vệ ABS, aptomat 1 pha 2 cực 50A và chống sét van 22kV (18kV – 21kV).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị điện Tuấn Ân
06/12/2017 11:31
Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 123: Mua sắm công tơ điện tử 3 pha nhiều biểu giá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Phát triển kỹ thuật Công nghệ EDH
09/11/2017 15:43
Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 122 - Mua sắm cột điện BTLT các loại..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Xây lắp điện Đà Nẵng
30/10/2017 14:38
Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng công bố kết quả gói thầu Gói 01: TĐH & NCS-DNPC/LT-TTB+XL : Cung cấp VTTB, PK thi công lắp đặt phần tự động hóa (110+22KV), thông tin liên lạc (viễn thông+Camera), cấu hình, TNHC thông tin liên lạc(phần ĐK từ xa bằng máy tính tại TBA, trung tâm điều khiển, Điều độ A3), tháo dỡ, vận chuyển toàn bộ VTTB thu hồi sau khi cải tạo về kho (trừ MBA 40MVA); Xây dựng mương cáp trong nhà ngoài trời, cải tạo trọn bộ nhà điều khiển..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải Pháp điều khiển & tự động hóa
25/10/2017 13:45
Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 109: Mua sắm ống nhựa xoắn chịu lực HDPE 130/100.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần San To
23/10/2017 07:55
Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng công bố kết quả gói thầu gói thầu số 107: Mua sắm sắt thép phục vụ sản xuất - Đợt 2 năm 2017.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần XD công trình & thương mại KTM
10/10/2017 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện sơ đồ thanh cái 110kV TBA 110kV Liên Trì của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với 1 gói thầu.
13/09/2022 14:26
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hoàn thiện sơ đồ thanh cái 110kV TBA 110kV Liên Trì.
13/09/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Nâng cao khả năng vận hành đường dây 110kV Hòa Khánh - Liên Chiểu của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với 1 gói thầu.
08/09/2022 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Lắp dây chống sét thứ 2 cho ĐZ 110kV mạch kép Đà Nẵng - Điện Nam Điện Ngọc của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với 1 gói thầu.
08/09/2022 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Lắp rơ le bảo vệ F87B TBA 110kV Hòa Khánh 2 và lắp đặt chống sét van 110kV đầu tuyến đường dây 110kV tại các TBA 110kV của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với 1 gói thầu.
08/09/2022 08:43
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp rơ le bảo vệ F87B TBA 110kV Hòa Khánh 2 và lắp đặt chống sét van 110kV đầu tuyến đường dây 110kV tại các TBA 110kV.
08/09/2022 07:00
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp dây chống sét thứ 2 cho ĐZ 110kV mạch kép Đà Nẵng - Điện Nam Điện Ngọc.
08/09/2022 07:00
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cao khả năng vận hành đường dây 110kV Hòa Khánh - Liên Chiểu.
08/09/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 73: Mua sắm xà composite các loại của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
28/07/2022 08:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN LỰC ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT GT số 60: Mua sắm chống sét van, cầu chì tự rơi, Dao cắt tải LBS và cách điện các loại của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2022 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đã đăng tải 94 TBMT trong 94 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 94 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng đã đăng tải 80 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Điện lực Đà nẵng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Không khoan dung chúng sinh, không tha thứ chúng sinh, khổ là chính mình. "
Phật học Trung Hoa
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".