Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Đã công bố 300 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 115 gói (với 115 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,91%, Xây lắp 6,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.670.567.689 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.178.843.569 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,91%, Xây lắp 6,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.670.567.689 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.178.843.569 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 300 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 448 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 448 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 315 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 315 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu tư vấn: Thẩm tra hồ sơ BCNCKT, TKKT, TKBVTC-DT đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/08/2022 07:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn: Khảo sát, lập báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án: Xây dựng đường dây trung thế và các TBA phân phối huyện Bình Giang năm 2023 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với 1 gói thầu.
01/08/2022 15:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn: Thẩm tra hồ sơ BCNCKT, TKKT, TKBVTC-DT đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với 1 gói thầu.
20/07/2022 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Cải tạo đường dây 10kV lộ 971 TG Kim Thành A sang vận hành cấp điện áp 22kV của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/07/2022 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu tư vấn: Kiểm toán dự án hoàn thành lần 6 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2022 09:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Xây lắp TBA 110 kV Nguyên Giáp và các xuất tuyến của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/06/2022 17:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Cải tạo nhánh Gia Xuyên, CCN Gia Lộc lộ 378E8.1 và Chuyển lộ 375E8.13 sang vận hành cấp điện áp 22kV của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/06/2022 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Xây lắp TBA 110 kV Nguyên Giáp và các xuất tuyến của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/06/2022 17:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn: Kiểm toán dự án hoàn thành lần 6 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với 1 gói thầu.
13/06/2022 15:43
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Đường dây trung thế cấp điện cho các doanh nghiệp trong KCN An Phát 1 – Giai đoạn 1.
10/06/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đăng tải TBMT Mua sắm biển báo an toàn năm 2016 (loại biển báo không có móng, cột) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 122 ngày 01/07/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2016 06:11
Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị CNTT tháng 5, 6 năm 2016 cho các đơn vị (Đăng tải trên báo đấu thầu số 120 ngày 29/06/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/06/2016 06:16
Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đăng tải TBMT Mua sắm trang bị bảo hộ lao động (Đăng tải trên báo đấu thầu số 115 ngày 22/06/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/06/2016 07:20
Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đăng tải TBMT Mua sắm điều hòa nhiệt độ (Đăng tải trên báo đấu thầu số 115 ngày 22/06/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/06/2016 07:20
Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đăng tải TBMT Mua sắm quần áo bảo hộ lao động (Số báo 70 ngày 15/04/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/04/2016 09:51
Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đăng tải TBMT Mua sắm tem niêm phong công tơ năm 2016. (Số báo 43 ngày 09/03/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/03/2016 09:20
Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đăng tải TBMT Mua sắm tủ điện hạ thế các loại (Số báo 28 ngày 05/02/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/02/2016 09:27
Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị CNTT tháng 01 năm 2016 cho các đơn vị (Số báo 28 ngày 05/02/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/02/2016 09:27
Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đăng tải TBMT Mua sắm camera đọc chỉ số công tơ năm 2015 (Số báo 238 ngày 14/12/2015) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/12/2015 07:40
Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đăng tải TBMT Mua sắm tụ bù hạ thế (Số báo 214 ngày 10/11/2015) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/11/2015 07:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu tư vấn: Thẩm tra hồ sơ BCNCKT, TKKT, TKBVTC-DT đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/08/2022 07:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn: Khảo sát, lập báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng dự án: Xây dựng đường dây trung thế và các TBA phân phối huyện Bình Giang năm 2023 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với 1 gói thầu.
01/08/2022 15:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn: Thẩm tra hồ sơ BCNCKT, TKKT, TKBVTC-DT đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với 1 gói thầu.
20/07/2022 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Cải tạo đường dây 10kV lộ 971 TG Kim Thành A sang vận hành cấp điện áp 22kV của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/07/2022 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu tư vấn: Kiểm toán dự án hoàn thành lần 6 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2022 09:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Xây lắp TBA 110 kV Nguyên Giáp và các xuất tuyến của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/06/2022 17:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Cải tạo nhánh Gia Xuyên, CCN Gia Lộc lộ 378E8.1 và Chuyển lộ 375E8.13 sang vận hành cấp điện áp 22kV của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/06/2022 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Xây lắp TBA 110 kV Nguyên Giáp và các xuất tuyến của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/06/2022 17:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV ĐIỆN LỰC HẢI DƯƠNG - TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn: Kiểm toán dự án hoàn thành lần 6 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương với 1 gói thầu.
13/06/2022 15:43
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Đường dây trung thế cấp điện cho các doanh nghiệp trong KCN An Phát 1 – Giai đoạn 1.
10/06/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đã đăng tải 115 TBMT trong 115 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 115 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV điện lực Hải Dương có quan hệ với 102 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chấp nhận tốt hơn oán giận, trước những sự thật không thể thay đổi, trừ bỏ chấp nhận, không còn biện pháp nào tốt hơn. "
Phật học Trung Hoa