Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.773.404.473 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.717.166.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.773.404.473 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.717.166.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Chi phí lắp đặt hệ thống báo cháy tự động tại Văn phòng Công ty.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PCCC TRÀNG AN
03/06/2026 09:15
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT Chi phí lắp đặt hệ thống báo cháy tự động tại Văn phòng Công ty với 1 gói thầu.
03/06/2026 09:00
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ cảm biến tốc độ quay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CANES
29/05/2026 13:00
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm bộ cảm biến tốc độ quay với 1 gói thầu.
27/05/2026 16:01
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống giàn thép đỗ xe tại Bến đỗ xe phố Nguyễn Công Hoan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP TỰ ĐỘNG HÓA ETEK
25/02/2026 11:11
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ hoạt động sản xuất kinh doanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH ĐẠO PHÁT
05/02/2026 15:50
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ hoạt động sản xuất kinh doanh với 1 gói thầu.
05/02/2026 15:41
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hệ thống giàn thép đỗ xe tại Bến đỗ xe phố Nguyễn Công Hoan với 1 gói thầu.
22/01/2026 12:57
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Chi phí cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện kỷ niệm 30 năm thành lập Công ty.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ GIẢI TRÍ HÀ NỘI
16/01/2026 11:19
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU VIETBROTHERS VIỆT NAM
15/01/2026 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu May đo trang phục công tác năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC GIANG
27/06/2025 10:52
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT May đo trang phục công tác năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 11:23
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua phần mềm vé điện tử - gói 1500000 số sử dụng cho năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
26/03/2025 14:46
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thí điểm cung cấp giải pháp công nghệ quản lý, tìm kiếm và thanh toán giá dịch vụ trông giữ xe trên địa bàn Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIAO THÔNG SỐ VIỆT NAM
25/03/2025 17:51
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua phần mềm vé điện tử - gói 1500000 số sử dụng cho năm 2025 với 1 gói thầu.
25/03/2025 17:38
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT Thí điểm cung cấp giải pháp công nghệ quản lý, tìm kiếm và thanh toán giá dịch vụ trông giữ xe trên địa bàn Thành phố với 1 gói thầu.
20/03/2025 16:05
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm mực in, hộp mực máy in, mực máy phô tô phục vụ sản xuất kinh doanh của công ty năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị và dịch vụ tổng hợp Thái Nam - Hồ Thế Ngọc
02/01/2025 15:48
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ sản xuất kinh doanh của công ty năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU VIETBROTHERS VIỆT NAM
02/01/2025 15:07
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu May đo trang phục công tác năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC GIANG
24/12/2024 15:39
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm, mực in, hộp mực máy in, mực máy phô tô phục vụ sản xuất kinh doanh của công ty năm 2025 với 2 gói thầu.
24/12/2024 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Chi phí lắp đặt hệ thống báo cháy tự động tại Văn phòng Công ty.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PCCC TRÀNG AN
03/06/2026 09:15
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT Chi phí lắp đặt hệ thống báo cháy tự động tại Văn phòng Công ty với 1 gói thầu.
03/06/2026 09:00
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ cảm biến tốc độ quay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CANES
29/05/2026 13:00
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm bộ cảm biến tốc độ quay với 1 gói thầu.
27/05/2026 16:01
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống giàn thép đỗ xe tại Bến đỗ xe phố Nguyễn Công Hoan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP TỰ ĐỘNG HÓA ETEK
25/02/2026 11:11
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ hoạt động sản xuất kinh doanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH ĐẠO PHÁT
05/02/2026 15:50
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ hoạt động sản xuất kinh doanh với 1 gói thầu.
05/02/2026 15:41
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hệ thống giàn thép đỗ xe tại Bến đỗ xe phố Nguyễn Công Hoan với 1 gói thầu.
22/01/2026 12:57
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Chi phí cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện kỷ niệm 30 năm thành lập Công ty.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ GIẢI TRÍ HÀ NỘI
16/01/2026 11:19
Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU VIETBROTHERS VIỆT NAM
15/01/2026 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Khai thác điểm đỗ xe Hà Nội có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Những lạc thú của tình yêu là nỗi đau trở thành đáng khao khát, nơi mà ngọt ngào và đau khổ hòa lẫn, và bởi vậy tình yêu là sự điên rồ tự nguyện, là thiên đường trong địa ngục, và địa ngục chốn cõi tiên – nói ngắn gọn, là sự hài hỏa của những khao khát đối lập, tiếng cười buồn thảm, viên kim cương mềm mại. "
Umberto Eco
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".