Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 103 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 219 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 413 gói thầu, trong đó có 91 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 315 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 314 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 64 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.327.878.145 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.884.792.412 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.327.878.145 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.884.792.412 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 103 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 228 KHLCNT trong đó có 210 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 61 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 60 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 96.15% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.64% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (3), Lâm Đồng (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (3), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 10:11
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đăng tải TBMT Đầu tư cột bơm xăng dầu năm 2026 (Đợt 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 14:09
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, KQ LCNT công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC NGUYÊN PHÁT
18/08/2026 09:02
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TKBM
18/08/2026 08:58
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83 với 9 gói thầu.
13/08/2026 10:32
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế, dự toán đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ AN PHÁT
12/08/2026 16:46
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex -Cửa hàng 83.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT NAM ANH
12/08/2026 16:45
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83 với 2 gói thầu.
12/08/2026 16:43
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83.
12/08/2026 16:16
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC NGUYÊN PHÁT
12/08/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế, dự toán đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 55.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ AN PHÁT
18/08/2025 10:51
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 55.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT NAM ANH
18/08/2025 10:49
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Các gói thầu bước chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 55 với 2 gói thầu.
18/08/2025 10:46
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC trang bị tại Petrolimex - Cửa hàng 88.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY LỘC PHÁT
06/08/2025 16:11
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị PCCC trang bị tại Petrolimex - Cửa hàng 87.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY LỘC PHÁT
14/07/2025 10:37
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Trang bị bản quyền phần mềm quản lý bán lẻ CHXD (Egas) và thiết bị TĐH cột bơm xăng dầu (Agas) tại Petrolimex - Cửa hàng 88.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC VIỄN THÔNG PETROLIMEX
11/07/2025 10:46
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thi công hạ tầng lắp đặt thiết bị tự động hóa cột bơm, đo bể, mạng Lan, camera, báo động, trang thiết bị tin học, thiết bị phục vụ thanh toán không tiền mặt tại Petrolimex - Cửa hàng 88.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI SƠN TOÀN THẮNG
11/07/2025 10:05
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, KQ LCNT công trình: Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 76.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC NGUYÊN PHÁT
02/07/2025 10:04
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT công trình: Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 76.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TKBM
02/07/2025 10:03
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 76 với 4 gói thầu.
01/07/2025 21:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 10:11
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đăng tải TBMT Đầu tư cột bơm xăng dầu năm 2026 (Đợt 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 14:09
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, KQ LCNT công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC NGUYÊN PHÁT
18/08/2026 09:02
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TKBM
18/08/2026 08:58
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83 với 9 gói thầu.
13/08/2026 10:32
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế, dự toán đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ AN PHÁT
12/08/2026 16:46
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex -Cửa hàng 83.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT NAM ANH
12/08/2026 16:45
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83 với 2 gói thầu.
12/08/2026 16:43
Chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex - Cửa hàng 83.
12/08/2026 16:16
Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGỌC NGUYÊN PHÁT
12/08/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đã đăng tải 219 KHLCNT, trong đó có 413 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk đã đăng tải 315 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 315 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 314 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Petrolimex Đắk Lắk có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn thấy mười rắc rối đang đổ xuống đường, bạn có thể chắc rằng chín rắc rối sẽ rơi xuống mương trước khi chúng tới được chỗ bạn. "
Calvin Coolidge
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.