Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 120 gói (với 137 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,40%, Xây lắp 11,68%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,19%, Hỗn hợp 0,73%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.176.550.637 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.389.561.713 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,40%, Xây lắp 11,68%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,19%, Hỗn hợp 0,73%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.176.550.637 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.389.561.713 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 47 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 91 TBMT trong đó tự mời thầu 91 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 776 gói thầu, trong đó trúng 545 gói, trượt 222 gói, 5 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 40.65% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.84% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (301), TP.Hồ Chí Minh (47), Gia Lai (25), Cần Thơ (24), Vĩnh Long (16), Quảng Ngãi (13), Toàn quốc (12), Đà Nẵng (11), Đắk Lắk (11), Đồng Tháp (11), An Giang (11), Tuyên Quang (10), Hải Phòng (10), Điện Biên (9), Quảng Trị (9), Đồng Nai (9), Lào Cai (8), Nghệ An (8), Ninh Bình (8), Phú Thọ (7), Tây Ninh (7), Huế (6), Khánh Hòa (6), Thái Nguyên (5), Quảng Ninh (4), Cà Mau (4), Lạng Sơn (3), Bắc Ninh (3), Lâm Đồng (3), Thanh Hoá (3), Hà Tĩnh (2), Hưng Yên (1), Lai Châu (1), Không xác định (204)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (301), Gia Lai (20), TP.Hồ Chí Minh (18), Cần Thơ (12), Hải Phòng (10), Bến Tre (10), Bà Rịa - Vũng Tàu (9), Điện Biên (9), Nghệ An (8), Đà Nẵng (8), Quảng Ngãi (8), Toàn quốc (7), Tuyên Quang (6), Huế (6), Đồng Tháp (6), Đồng Nai (6), Yên Bái (5), Vĩnh Phúc (5), Quảng Trị (5), Khánh Hòa (5), Kiên Giang (5), Quảng Ninh (4), Đắk Lắk (4), Trà Vinh (4), Tây Ninh (4), Hà Nam (3), Bạc Liêu (3), Lạng Sơn (3), Phú Yên (3), Bình Dương (3), Thái Nguyên (3), Hậu Giang (3), An Giang (3), Sóc Trăng (3), Thanh Hoá (3), Lào Cai (3), Quảng Bình (3), Bình Định (2), Hà Tĩnh (2), Tiền Giang (2), Bình Phước (2), Long An (2), Thái Bình (1), Lai Châu (1), Bắc Giang (1), Quảng Nam (1), Bình Thuận (1), Bắc Kạn (1), Lâm Đồng (1), Bắc Ninh (1), Ninh Bình (1), Vĩnh Long (1), Không xác định (259)
- Có quan hệ với 165 bên mời thầu
- Có quan hệ với 163 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 155 nhà thầu trong 417 gói thầu, thắng 188 gói, thua 222 gói, 3 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 30 nhà thầu trong 77 gói thầu, thắng thầu 67 gói, thua 10 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua 03 máy nén khí (01 máy có biến tần và 02 máy On OFF) của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ATLAS COPCO VIỆT NAM
17/01/2023 09:34
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua 03 máy sấy khí của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT PHỤC HƯNG
21/11/2022 11:57
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu thi công cửa hàng Đại lý Belluni tại Quận Bình Tân- TPHCM của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
19/10/2022 11:01
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu thi công cửa hàng Đại lý Belluni tại TP Đồng Xoài của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRANG TRÍ NỘI THẤT GÓC VIỆT
19/10/2022 11:00
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 3 cột bơm xăng dầu của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
12/10/2022 10:09
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua 03 máy nén khí (01 máy có biến tần và 02 máy On OFF) của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/10/2022 09:35
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế quy hoạch tổng thể kho số 5 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
23/09/2022 14:56
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua 02 xe (01 xe lên giàn cửi và 01 xe chở trục vải) của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG LIÊN VIỆT
23/09/2022 14:14
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua máy nối sợi dọc của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 với hình thức Đấu thầu rộng rãi quốc tế.
15/09/2022 15:11
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải TBMT Gói 02: Mua 01 máy kiểm tra độ không đều sợi và 01 máy kiểm tra độ bền sợi của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 với hình thức Đấu thầu rộng rãi quốc tế.
15/09/2022 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua 03 máy nén khí (01 máy có biến tần và 02 máy On OFF).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ATLAS COPCO VIỆT NAM
17/01/2023 09:34
Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua 03 máy sấy khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT PHỤC HƯNG
21/11/2022 11:57
Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 công bố kết quả gói thầu thi công cửa hàng Đại lý Belluni tại Quận Bình Tân- TPHCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRANG TRÍ NỘI THẤT GÓC VIỆT
19/10/2022 11:01
Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 công bố kết quả gói thầu thi công cửa hàng Đại lý Belluni tại TP Đồng Xoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRANG TRÍ NỘI THẤT GÓC VIỆT
19/10/2022 11:00
Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 công bố kết quả gói thầu Mua 3 cột bơm xăng dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
12/10/2022 10:09
Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Mua 03 máy nén khí (01 máy có biến tần và 02 máy On OFF) với 5 nhà thầu tham gia.
12/10/2022 09:06
Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua 03 máy nén khí (01 máy có biến tần và 02 máy On OFF) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/10/2022 09:35
Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế quy hoạch tổng thể kho số 5.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Quốc Tế
23/09/2022 14:56
Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 công bố kết quả gói thầu Gói 03: Mua 02 xe (01 xe lên giàn cửi và 01 xe chở trục vải).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG LIÊN VIỆT
23/09/2022 14:14
Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 công bố KQMT gói thầu Mua 3 cột bơm xăng dầu với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2022 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua 03 máy nén khí (01 máy có biến tần và 02 máy On OFF) của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ATLAS COPCO VIỆT NAM
17/01/2023 09:34
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua 03 máy sấy khí của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT PHỤC HƯNG
21/11/2022 11:57
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu thi công cửa hàng Đại lý Belluni tại Quận Bình Tân- TPHCM của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
19/10/2022 11:01
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu thi công cửa hàng Đại lý Belluni tại TP Đồng Xoài của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRANG TRÍ NỘI THẤT GÓC VIỆT
19/10/2022 11:00
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 3 cột bơm xăng dầu của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
12/10/2022 10:09
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua 03 máy nén khí (01 máy có biến tần và 02 máy On OFF) của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/10/2022 09:35
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế quy hoạch tổng thể kho số 5 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
23/09/2022 14:56
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua 02 xe (01 xe lên giàn cửi và 01 xe chở trục vải) của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG LIÊN VIỆT
23/09/2022 14:14
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua máy nối sợi dọc của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 với hình thức Đấu thầu rộng rãi quốc tế.
15/09/2022 15:11
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải TBMT Gói 02: Mua 01 máy kiểm tra độ không đều sợi và 01 máy kiểm tra độ bền sợi của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 với hình thức Đấu thầu rộng rãi quốc tế.
15/09/2022 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải 51 KHLCNT, trong đó có 75 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải 137 TBMT trong 120 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 91 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 46 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Tổng công ty 28 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng để nỗi buồn trong quá khứ và lo sợ của tương lai, làm hỏng hạnh phúc hiện tại của bạn. "
Thương Thương Đặng