Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 100 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 161 gói thầu, trong đó có 87 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 186 gói (với 189 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 18,52%, Tư vấn 5,29%, Phi tư vấn 29,63%, Hỗn hợp 3,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.918.142.783.639 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.829.541.670.423 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 18,52%, Tư vấn 5,29%, Phi tư vấn 29,63%, Hỗn hợp 3,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.918.142.783.639 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.829.541.670.423 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 89 gói thầu, trong đó trúng 82 gói, trượt 6 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 32.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (47), Lâm Đồng (4), Lào Cai (3), Bắc Ninh (2), Thái Nguyên (2), Vĩnh Long (1), Khánh Hòa (1), Hải Phòng (1), Không xác định (28)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (47), Lào Cai (2), Đắk Nông (2), Bắc Giang (2), Bắc Kạn (2), Lâm Đồng (1), Hải Phòng (1), Hải Dương (1), Không xác định (32)
- Có quan hệ với 24 bên mời thầu
- Có quan hệ với 22 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 30 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng 3 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 12 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng thầu 14 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 9 gói thầu với 4 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Tổng Công ty Đông Bắc
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00005363
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Ninh
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa chất công trình
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô ben tự đổ, tải trọng 11,8 tấn; 10 chiếc; mới 100% của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
27/09/2022 10:13
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy xúc lật bánh lốp, dung tích gầu 5 m3; mới 100%; 04 chiếc của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
21/09/2022 08:29
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê (bổ sung) tuyển than chất lượng cao tại cảng Km6 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
29/08/2022 09:01
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo cấp giấy phép môi trường và chi phí vận hành thử nghiệm các công trình xử lý chất thải tại cụm cảng Km6 – Công ty Cổ phần Vận tải và Chế biến than Đông Bắc của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
26/08/2022 14:09
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác ƯPSCTT-TKCN năm 2022 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
24/03/2022 09:38
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy nghiền than năm 2022 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
14/12/2021 08:37
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê vận chuyển than bằng đường thủy giao cho NMNĐ Thăng Long của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
14/12/2021 08:06
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê bốc xúc, vận chuyển đất đá và san lấp mặt bằng của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
28/10/2021 08:53
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô xitec có gắn hệ thống phun sương cao áp dập bụi. của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
14/06/2021 10:16
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét luồng cảng của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
07/06/2021 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô ben tự đổ, tải trọng 11,8 tấn; 10 chiếc; mới 100%.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRỌNG THIỆN
27/09/2022 10:13
Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô ben tự đổ, tải trọng 11,8 tấn; 10 chiếc; mới 100% với 2 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 13:54
Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy xúc lật bánh lốp, dung tích gầu 5 m3; mới 100%; 04 chiếc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY VÀ PHỤ TÙNG T&C
21/09/2022 08:29
Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy xúc lật bánh lốp, dung tích gầu 5 m3; mới 100%; 04 chiếc với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2022 08:46
Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Thuê (bổ sung) tuyển than chất lượng cao tại cảng Km6 năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐÔNG BẮC
29/08/2022 09:01
Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo cấp giấy phép môi trường và chi phí vận hành thử nghiệm các công trình xử lý chất thải tại cụm cảng Km6 – Công ty Cổ phần Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc tài nguyên và Môi trường
26/08/2022 14:09
Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc công bố KQMT gói thầu Thuê (bổ sung) tuyển than chất lượng cao tại cảng Km6 năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
23/08/2022 08:30
Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc công bố KQMT gói thầu Lập báo cáo cấp giấy phép môi trường và chi phí vận hành thử nghiệm các công trình xử lý chất thải tại cụm cảng Km6 – Công ty Cổ phần Vận tải và Chế biến than Đông Bắc với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2022 09:03
Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô ben tự đổ, tải trọng 11,8 tấn; 10 chiếc; mới 100% theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2022 07:58
Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đăng tải TBMT Mua sắm máy xúc lật bánh lốp, dung tích gầu 5 m3; mới 100%; 04 chiếc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2022 07:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô ben tự đổ, tải trọng 11,8 tấn; 10 chiếc; mới 100% của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
27/09/2022 10:13
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy xúc lật bánh lốp, dung tích gầu 5 m3; mới 100%; 04 chiếc của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
21/09/2022 08:29
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê (bổ sung) tuyển than chất lượng cao tại cảng Km6 năm 2022 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
29/08/2022 09:01
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo cấp giấy phép môi trường và chi phí vận hành thử nghiệm các công trình xử lý chất thải tại cụm cảng Km6 – Công ty Cổ phần Vận tải và Chế biến than Đông Bắc của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
26/08/2022 14:09
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác ƯPSCTT-TKCN năm 2022 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
24/03/2022 09:38
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy nghiền than năm 2022 của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
14/12/2021 08:37
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê vận chuyển than bằng đường thủy giao cho NMNĐ Thăng Long của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
14/12/2021 08:06
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê bốc xúc, vận chuyển đất đá và san lấp mặt bằng của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
28/10/2021 08:53
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô xitec có gắn hệ thống phun sương cao áp dập bụi. của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
14/06/2021 10:16
Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét luồng cảng của chủ đầu tư Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc.
07/06/2021 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải 100 KHLCNT, trong đó có 161 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải 189 TBMT trong 186 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 186 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc đã đăng tải 116 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH MTV Vận tải và Chế biến than Đông Bắc có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có những linh hồn xiềng xích xem quá trọng sự biết ơn đối với những điều tốt họ nhận được đến mức họ tự siết cổ mình bằng sợi dây thừng cảm kích. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".