Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Đã công bố 77 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 13 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 215 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 273 gói thầu, trong đó có 147 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 269 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 234 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 136.935.130.666 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 131.863.167.442 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 136.935.130.666 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 131.863.167.442 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 77 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 221 KHLCNT trong đó có 212 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 44 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG.
03/12/2025 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG.
03/12/2025 15:45
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
03/12/2025 15:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế xây dựng, dự toán xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẢO PHÁT
03/12/2025 15:01
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI THIÊN TÂN
24/09/2025 10:37
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
23/09/2025 17:32
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ - XÂY LẮP MINH KHUÊ
17/09/2025 07:52
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LUXHOUSE
12/09/2025 10:34
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Lắp đặt điện chiếu sáng tại Petrolimex-Cửa hàng 40 và sửa chữa công nghệ Petrolimex-Cửa hàng 08, 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚ THỊNH 16
12/09/2025 10:02
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
10/09/2025 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
03/12/2025 15:47
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
03/12/2025 15:45
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế xây dựng, dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẢO PHÁT
03/12/2025 15:01
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LINE GROUP
25/08/2025 17:38
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D
25/08/2025 12:13
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PETROLIMEX
18/08/2025 16:35
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Bảo hiểm thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
18/08/2025 16:30
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
13/08/2025 17:19
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ - XÂY DỰNG PETROLIMEX
03/07/2025 15:35
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Giai đoạn thực hiện dự án), Dự án: Sửa chữa, nâng cấp đường bãi khuôn viên khu văn phòng Công ty với 4 gói thầu.
27/06/2025 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG.
03/12/2025 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG.
03/12/2025 15:45
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Kiểm toán dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
03/12/2025 15:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế xây dựng, dự toán xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẢO PHÁT
03/12/2025 15:01
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI THIÊN TÂN
24/09/2025 10:37
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
23/09/2025 17:32
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ - XÂY LẮP MINH KHUÊ
17/09/2025 07:52
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LUXHOUSE
12/09/2025 10:34
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Lắp đặt điện chiếu sáng tại Petrolimex-Cửa hàng 40 và sửa chữa công nghệ Petrolimex-Cửa hàng 08, 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚ THỊNH 16
12/09/2025 10:02
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
10/09/2025 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG đã đăng tải 215 KHLCNT, trong đó có 273 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG đã đăng tải 38 TBMT trong 36 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG đã đăng tải 269 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 269 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 234 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG có quan hệ với 90 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU HẢI DƯƠNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nếu bạn sinh ra không có cánh, việc không làm gì cả sẽ ngăn cản cánh mọc ra. "
Coco Chanel
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".